PDA

View Full Version : giúp em nhanh cái ạ

hathanh123
09-06-2015, 09:05
các anh chị ơi mong giúp em:
em đã hỏi về vấn đề bị vật nhọn chọt vào chân ở chỗ tập thể hình. Em đã yên tâm phần nào nhưng hôm qua em có hỏi trên diendan khác họ nói em có nguy cơ là sao ạ. Em còn 40 h nữa là hết thời gian vàng rồi, giúp em nhanh cái ạ

Nguyen Ha
09-06-2015, 09:20
em đã hỏi về vấn đề bị vật nhọn chọt vào chân ở chỗ tập thể hình. Em đã yên tâm phần nào nhưng hôm qua em có hỏi trên diendan khác họ nói em có nguy cơ là sao ạ. Em còn 40 h nữa là hết thời gian vàng rồi, giúp em nhanh cái ạ

Không có nguy cơ. Không cần uống PEP. Vui lòng đọc lại.

Tuanmecsedec
09-06-2015, 09:27

Chổ nào trả lời tào lao bạn có nguy cơ thì cứ đến đó hỏi tiếp.Còn diendanhiv.vn không có tư vấn bừa,vì vậy bạn không được spam mở bài hỏi nữa khi đã trả lời rồi.Nếu bạn một lần nữa cố tình spam thì Tuanmecsedec khóa nick.

Chủ đề: vật gì chọt ở chỗ tập thể hình (http://www.diendanhiv.vn/threads/30647-vat-gi-chot-o-cho-tap-the-hinh)Chủ đề: bị chọt chân khi tập tạ (http://www.diendanhiv.vn/threads/30658-bi-chot-chan-khi-tap-ta)

songchungvoi_HIV
09-06-2015, 10:07

Vậy bạn qua đó nhờ người ta tư vấn

hathanh123
09-06-2015, 14:00
vậy em 100% không có nguy cơ đúng không ạ,hoang mang quá

Hoang Tưởng
09-06-2015, 14:03
Bạn được tư vấn ở đây thì phải tin tưởng ở đây , các BQT không tư vấn bừa cho bạn đâu , bạn không có nguy cơ nhiễm H , mà bạn có nguy cơ bị banned và khóa chủ đề đấy.

hathanh123
09-06-2015, 14:17
dạ thưa cac anh, chị, do chân em có chỗ đỏ và có vết xước nên em lo

Nguyen Ha
09-06-2015, 14:20

Chắc chắn 100% không có nguy cơ. Bạn không tin bạn có quyền không hỏi.

Tuanmecsedec
09-06-2015, 15:50
vậy em 100% không có nguy cơ đúng không ạ,hoang mang quá

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.