PDA

View Full Version : Rách bao và xuất tinh trong AD GMD

alexfer
09-06-2015, 23:42
Hôm nay em có QHTD với gái MD, ko để ý nên XT trong AD gái, lúc rút ra mới biết.

Em quen GMD này hơn 1 năm nay, cũng là anh em chơi với nhau, thỉnh thoảng vẫn gặp nhau để QH. Gái chưa từng bị sự cố như này bao giờ và hoàn toàn khỏe mạnh không gặp vấn đề gì về sức khỏe. Gái cũng chỉ lo ngại dính chứ không ngại bị nhiễm bệnh.

Cho em hỏi là giả sử quan hệ với gái ko bị nhiễm bệnh thì có nguy cơ gì ko? Em cảm ơn!

Nguyen Ha
09-06-2015, 23:49
Hôm nay em có QHTD với gái MD, ko để ý nên XT trong AD gái, lúc rút ra mới biết.

Em quen GMD này hơn 1 năm nay, cũng là anh em chơi với nhau, thỉnh thoảng vẫn gặp nhau để QH. Gái chưa từng bị sự cố như này bao giờ và hoàn toàn khỏe mạnh không gặp vấn đề gì về sức khỏe. Gái cũng chỉ lo ngại dính chứ không ngại bị nhiễm bệnh.

Cho em hỏi là giả sử quan hệ với gái ko bị nhiễm bệnh thì có nguy cơ gì ko? Em cảm ơn!
Đã là GMD tất nhiên là đối tượng có nguy cơ cao với HIV. Bạn bị rách bcs không biết rách lúc nào, lúc rút ra mới biết bcs bị rách là có nguy cơ.

alexfer
09-06-2015, 23:51
Đã là GMD tất nhiên là đối tượng có nguy cơ cao với HIV. Bạn bị rách bcs không biết rách lúc nào, lúc rút ra mới biết bcs bị rách là có nguy cơ.
Vâng nhưng em muốn biết là nếu gái ko bị thì có khi nào em lại bị ko ạ?

alexfer
09-06-2015, 23:58
Gái lo ngại dính thai chứ không phải là dính bệnh, và có bảo em về uống thuốc để phòng dính thai. Sau đó gái vẫn bình thường, nói chuyện vui vẻ như không có chuyện gì xảy ra.

Ngay lập tức sau khi phát hiện, em chạy vào rửa sạch DV và đi tiểu.

Nguyen Ha
10-06-2015, 00:00

Nếu cô ta không bị thì tất nhiên bạn không bị.
Nhưng bạn nên nhớ làm hành nghề mại dâm 1 ngày họ tiếp không biết bao nhiêu lượt khách, ngày qua ngày cứ tiếp diễn như thế để kiếm tiền nên thuộc nhóm đối tượng có nguy cơ cao.
Nếu quan hệ không an toàn (ở đây là rách bao không biết lúc nào) với đối tượng có nguy cơ ao, không biết rõ tình trạng HIV của họ thì nên dùng PEP trước 72h vàng.

alexfer
10-06-2015, 00:18
Nếu bây giờ em đưa gái đi xét nghiệm mà là âm tính thì yên tâm phải ko ạ? Thường xét nghiệm sau bao lâu thì có kết quả ạ?

Em cảm ơn!

xuanxanh
10-06-2015, 01:27
Nếu bây giờ em đưa gái đi xét nghiệm mà là âm tính thì yên tâm phải ko ạ? Thường xét nghiệm sau bao lâu thì có kết quả ạ?

Em cảm ơn!

Nếu bây giờ mà cô gái xét nghiệm âm tính thì có 2 khả năng, 1 là cô gái đó ko nhiễm, 2 là cô gái đó trog thời gian cửa sổ chưa xn ra. Vì vậy bạn ko thể chắc chắn vào kết quả xét nghiệm nếu có của cô gái đó. Việc ko biết khi nào rách đó của bạn là có nguy cơ.

Nguyen Ha
10-06-2015, 05:56

Em cảm ơn!

XN tùy từng nơi trả kết quả, nơi thì 15 phút, 30 phút, 1 tiếng, 1 ngày, 1 tuần. Tùy theo.
Vấn đề ở đây tôi khuyên bạn nên dùng PEP đi bởi vì rách bcs mà đối tượng là gái mại dâm nên phòng vẫn tốt hơn.

Tuanmecsedec
10-06-2015, 08:35

Gái lo ngại dính thai chứ không phải là dính bệnh, và có bảo em về uống thuốc để phòng dính thai. Sau đó gái vẫn bình thường, nói chuyện vui vẻ như không có chuyện gì xảy ra.

Ngay lập tức sau khi phát hiện, em chạy vào rửa sạch DV và đi tiểu.

Dù có quen biết lâu như thế nào.Nhưng chính bạn nói cô ta hành nghề mại dâm,vì vậy thường xuyên tiếp xúc nguy cơ cao,đây là đối tượng có nguy cơ cao.

Vì vậy,trong trường hợp này bạn có nguy cơ.Vấn đề bạn ở đây bạn nói kiểu(không lo) chỉ lo có thai,Vậy lên post bài hỏi làm gì?.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn có nguy cơ.Bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm trước 72 giờ.