PDA

View Full Version : nguy cơ 6 tháng và liên tục có nguy cơ 3 lần

Hoidapxn
10-06-2015, 17:35
6 tháng trước em có nguy cơ từ Os và xét nghiệm nhiều lần 3t. 6t. 9t và 12t đều ÂT. sau khi đó em lại có nguy cơ nghi ngờ máu văng vào mắt. cũng lo va xn ở tuần thứ 10 texl nhanh ÂT. vs gần đây nhất là hớt tóc bị lưỡi lam làm chảy máu rồi thợ lấy ngón tay quẹt vào vết thương đang chảy máu nên em cũng lo nghĩ về HIV. tín đến nay là được 3 tuần em ko dám đi xn buồn bã lắm, gần tuần nay em bĩ đau họng nhức đầu đổ mồ hôi thường xuyên người mệt mõi thấy lo nhiều lắm

minh khiêm
10-06-2015, 17:59
6 tháng trước em có nguy cơ từ Os và xét nghiệm nhiều lần 3t. 6t. 9t và 12t đều ÂT. sau khi đó em lại có nguy cơ nghi ngờ máu văng vào mắt. cũng lo va xn ở tuần thứ 10 texl nhanh ÂT. vs gần đây nhất là hớt tóc bị lưỡi lam làm chảy máu rồi thợ lấy ngón tay quẹt vào vết thương đang chảy máu nên em cũng lo nghĩ về HIV. tín đến nay là được 3 tuần em ko dám đi xn buồn bã lắm, gần tuần nay em bĩ đau họng nhức đầu đổ mồ hôi thường xuyên người mệt mõi thấy lo nhiều lắm

Bạn hãy an tâm. Mình là đàn ông cũng đi cắt tóc như bạn, thường thì sau mỗi lần cao xong họ se thay lưỡi dao.nếu cạo tiếp thì dao cùn, rất khó cạo.va tay anh kia có lau máu cho bạn cũng ko có ảnh hưởng gì.

Tuanmecsedec
10-06-2015, 19:27

Về phần xét nghiệm bạn đã an toàn.Những vấn đề khác thì đây không phải box để hỏi đã có chủ đề hỏi và trả lời rồi.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Chủ đề: Hớt Tóc Chảy Máu (http://diendanhiv.vn/threads/29934-Hot-Toc-Chay-Mau)