PDA

View Full Version : Không thoát khỏi sự lo lắng

tuyetvoi123
11-06-2015, 09:08
em đã từng viết về chủ đề di tập tạ bị cái vật gì đó trong thiết bị quẹt chân, các anh có thể nhập vào nick của em để xem lại. Em đã được tư vấn không nguy cơ mà sao em không thể thoát khỏi sự lo sợ. Em sợ thời gian tiếp xúc lâu và vết thương của em là vết thương hở. Em có chạm vào nhiều thứ nhưng rồi cũng chạm vào vết thương, em không có rửa vết thương cho đến khi về nhà sau 2 tiếng. Em lo quá, tại vì chỗ đó có nhiều người, thành phần có thể có cả người có h. Em còn hoang mang là trong đó có người bị nghiện ma tuý, có dùng bơm kim tiêm khi em va chạm ngang qua họ họ có dùng kim làm quẹt qua chân em, cũng có thể là họ đã bơm vào tí xíu. Em lo quá, giúp em với

tuyetvoi123
11-06-2015, 09:39
em còn 5 tiếng nữa là hết 72 h vàng rồi ạ

caubecodon
11-06-2015, 09:42
Mình cũng đi tập gym và mình thấy đến phòng gym mọi người chỉ lo tập chứ không ai rảnh mà đi lây HIV cho bạn đâu. Bạn đừng hoang tưởng như vậy nữa

tuyetvoi123
11-06-2015, 09:43
anh đã đọc chủ đề trước của em chưa ạ

Charles
11-06-2015, 09:43
em đã từng viết về chủ đề di tập tạ bị cái vật gì đó trong thiết bị quẹt chân, các anh có thể nhập vào nick của em để xem lại. Em đã được tư vấn không nguy cơ mà sao em không thể thoát khỏi sự lo sợ. Em sợ thời gian tiếp xúc lâu và vết thương của em là vết thương hở. Em có chạm vào nhiều thứ nhưng rồi cũng chạm vào vết thương, em không có rửa vết thương cho đến khi về nhà sau 2 tiếng. Em lo quá, tại vì chỗ đó có nhiều người, thành phần có thể có cả người có h. Em còn hoang mang là trong đó có người bị nghiện ma tuý, có dùng bơm kim tiêm khi em va chạm ngang qua họ họ có dùng kim làm quẹt qua chân em, cũng có thể là họ đã bơm vào tí xíu. Em lo quá, giúp em với

Bạn kỳ thị quá nên suy diễn vớ vẩn, nếu đã được tư vấn rồi mà vẫn ám ảnh nặng thì nên gặp BS tâm lý.

tuyetvoi123
11-06-2015, 09:45
anh click vào tên em rồi xem chỉ đề đó đi ạ

tuyetvoi123
11-06-2015, 09:46
anh truong xuan, nếu trường hợp như của em xảy ra thì em có nguy cơ không anh

Charles
11-06-2015, 09:48
anh truong xuan, nếu trường hợp như của em xảy ra thì em có nguy cơ không anh

Nếu có nguy cơ chúng tôi đã nói ngay rồi, không để bạn phải hỏi lại.

tuyetvoi123
11-06-2015, 09:50
sao em lo quá anh ạ, nếu có người dùng kim tiêm trong lúc em quẹt qua họ thì họ có bơm chút máu vào, có sao không anh

Charles
11-06-2015, 09:53
sao em lo quá anh ạ, nếu có người dùng kim tiêm trong lúc em quẹt qua họ thì họ có bơm chút máu vào, có sao không anh

Bạn chỉ có nguy cơ bệnh HÂM thôi.

Charles
11-06-2015, 09:54
Chủ đề này đã được tư vấn, vì vậy không cần thiết tư vấn nữa. Đề nghị bạn đọc lại những gì đã được mọi người tư vấn, nếu vẫn không thể yên tâm thì cứ việc đi XN.

Chủ đề: em xin lỗi, mong mọi người đọc rồi trả lời giúp em (http://diendanhiv.vn/threads/30772-em-xin-loi-mong-moi-nguoi-doc-roi-tra-loi-giup-em)