PDA

View Full Version : Quan hệ không bcs 3 giây

Cano
11-06-2015, 10:16
Xin chào tất cả diễn đàn. Em có việc xin hỏi tư vấn của các anh chị. Tối hôm qua em có đi quan hệ với gmd nhưng do em không lên được vì vậy cô ta đã cho dv của em ngâm vào trong ad của cô ấy Nhưng chỉ được khoảng 3 đến 4 giây là tối đa là em rút ra ngay. Và em không chơi cái nào cả. Em chắc chắn chỉ 3 đến 4 giây là tối đa thôi và em cũng không chơi cái nào cả. Theo anh chị em có nguy cơ bị phơi nhiễm và có cần uống thuốc không? E xin cám ơn các anh chị. Vì em vẫn còn trong 72 giờ nên mong các anh chị trả lời sớm hộ em.

Charles
11-06-2015, 10:20
Xin chào tất cả diễn đàn. Em có việc xin hỏi tư vấn của các anh chị. Tối hôm qua em có đi quan hệ với gmd nhưng do em không lên được vì vậy cô ta đã cho dv của em ngâm vào trong ad của cô ấy Nhưng chỉ được khoảng 3 đến 4 giây là tối đa là em rút ra ngay. Và em không chơi cái nào cả. Em chắc chắn chỉ 3 đến 4 giây là tối đa thôi và em cũng không chơi cái nào cả. Theo anh chị em có nguy cơ bị phơi nhiễm và có cần uống thuốc không? E xin cám ơn các anh chị. Vì em vẫn còn trong 72 giờ nên mong các anh chị trả lời sớm hộ em.

Bạn chắc chắn chỉ cho DV vào 3-4 giây thôi thì yên tâm không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
11-06-2015, 11:02

Thời gian bạn chỉ (ngâm) 3,4 giây không sao,bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Cano
11-06-2015, 11:08
Vâng. A tuấn và anh trường xuân chắc chắc 100% chứ ạ. Vì em suy nghĩ quá. Từ nay em bỏ luôn thôi. E cám ơn hai anh nhiều!

Tuanmecsedec
11-06-2015, 11:10
Vâng. A tuấn và anh trường xuân chắc chắc 100% chứ ạ. Vì em suy nghĩ quá. Từ nay em bỏ luôn thôi. E cám ơn hai anh nhiều!

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

caubecodon
11-06-2015, 15:20
Mình cũng đã từng như bạn. Không tin vào profile mình xem nhé. Yên tâm đi không sao đâu, lần sau tránh xa gmd ra nhé. Đi đêm lắm có ngày gặp ma, các cụ đã nói rồi

Charles
11-06-2015, 15:46

Diendanhiv.vn không có tư vấn bừa nên bạn yên tâm khi đã được tư vấn.

Cano
11-06-2015, 17:33
Vâng. Em cám ơn mọi người. Để cho chắc em vừa mới đi mua thuốc phơi nhiễm và uống rồi ạ. Các anh chị cho em hỏi tại sao thuốc mọi người ngày uống 2 viên mà thuốc em mua ngày chỉ uống một viên thôi ? Thuốc do ấn độ sx. E thấy ghi gồm các thành phần efavirenz, lamivudine và tenofovir disoproxil fumarate tablets. A chị cho em hỏi thuốc như vậy có đúng không và uống như thế nào? Em lo lắng quá. Theo a chị em có cần thiết phải uống không?

caubecodon
11-06-2015, 17:49
Mình nói thật bạn không cần dùng thuốc đâu, vừa mất tiền vừa hại người. Trước mình cũng có 1 đợt dùng pep, rất nhiều tác dụng phụ, buồn nôn chóng mặt... rất hại gan thận và gây thiếu máu, làm da mình xanh tái và mình bị sụt cân rất nhiều. Vì vậy khi đã được BQT tư vấn không có nguy cơ thì bạn không cần thiết uống đâu. Mình khuyên chân thành như vậy còn uống hay không là tùy bạn quyết định

Charles
11-06-2015, 19:08
Vâng. Em cám ơn mọi người. Để cho chắc em vừa mới đi mua thuốc phơi nhiễm và uống rồi ạ. Các anh chị cho em hỏi tại sao thuốc mọi người ngày uống 2 viên mà thuốc em mua ngày chỉ uống một viên thôi ? Thuốc do ấn độ sx. E thấy ghi gồm các thành phần efavirenz, lamivudine và tenofovir disoproxil fumarate tablets. A chị cho em hỏi thuốc như vậy có đúng không và uống như thế nào? Em lo lắng quá. Theo a chị em có cần thiết phải uống không?

Thuốc phơi nhiễm đâu phải kẹo ngọt mà thích thì uống??? Bạn không có nguy cơ không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
11-06-2015, 20:52

Không hiểu tại sao bạn đã được tư vấn không có nguy cơ mà vẫn uống thuốc phơi nhiễm.Chứng tỏ lời tư vấn của mọi người bạn đâu có tin.Vậy bạn hỏi nữa để làm gì?.

Cano
13-06-2015, 09:33
Em cám ơn a tuấn nhiều. Em hỏi thế này mong các anh thông cảm cho e, bởi e rất lo lắng.

Cano
13-06-2015, 09:58
A tuấn và các anh chị có chắc chắn là em không sao chứ ạ. Em lo lắm.

Tuanmecsedec
13-06-2015, 10:01
A tuấn và các anh chị có chắc chắn là em không sao chứ ạ. Em lo lắm.

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

caubecodon
13-06-2015, 10:02
yên tâm đi bạn không sao đâu

Cano
17-06-2015, 11:05
Em cám ơn anh tuấn và các bạn. Nhưng mấy hôm nay em lo lắng quá. Theo a tuấn em đã có thể quan hệ bình thường với vợ em được không.

Charles
17-06-2015, 11:09
Em cám ơn anh tuấn và các bạn. Nhưng mấy hôm nay em lo lắng quá. Theo a tuấn em đã có thể quan hệ bình thường với vợ em được không.

Bạn không có nguy cơ cứ thoải mái đi, đừng để cảnh "mỡ treo mèo nhịn đói".

Cano
17-06-2015, 11:11
Anh ơi thực sự mấy hôm nay em uống thuốc nên chóng mặt mà chẳng làm được gì cả toàn nghĩ quẩn thôi. Các anh có chắc chắn là em không có nguy cơ không ạ ?

caubecodon
17-06-2015, 11:30
Anh ơi thực sự mấy hôm nay em uống thuốc nên chóng mặt mà chẳng làm được gì cả toàn nghĩ quẩn thôi. Các anh có chắc chắn là em không có nguy cơ không ạ ?
Bạn có biết đọc chữ không? năm lần bảy lượt chúng tôi đã nói là không có nguy cơ bằng tiếng Việt rất rõ ràng bạn không đọc sao, nếu không tin còn hỏi tư vấn nhiều làm gì

Tùng đẹp trai
17-06-2015, 13:55

Không có nguy cơ gì hết!!

Hoang tưởng!

pirate
17-06-2015, 14:16
Thôi bạn uống thuốc đi. Bạn bị hoang tưởng nặng rồi đấy. Đi xin tư vần mà không tin thì tư vấn làm gì. Bạn uống thuốc đi. Đọc mà thấy bực thay cho các anh :'(

Tuanmecsedec
17-06-2015, 15:20

Bạn hỏi hơi nhiều dù mọi người tư vấn nhiều rồi là bạn không có nguy cơ ,như vậy là Spam bài.