PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách

nguoilx
12-06-2015, 08:35
E diễn đạt kém dài dòng anh chị thông cảm cho e....hôm mùng 2 tết. E có qh với gái mại dâm...có sd bao cao su của gmd...E có nhìn kĩ lúc gmd tròng bao cho e...lúc qh xong rồi...E không k.tra bcs bằng cách cho nuớc vào mà chỉ cầm bcs vũ vào tường 2 cái rồi vuốt cái bao từ trên xuống...trong lúc vuốt gần hết cái bao thì e có thấy tinh dịch trên núm bao. Như vậy bcs của e có rách và e có nguy cơ không.

Charles
12-06-2015, 08:45
E diễn đạt kém dài dòng anh chị thông cảm cho e....hôm mùng 2 tết. E có qh với gái mại dâm...có sd bao cao su của gmd...E có nhìn kĩ lúc gmd tròng bao cho e...lúc qh xong rồi...E không k.tra bcs bằng cách cho nuớc vào mà chỉ cầm bcs vũ vào tường 2 cái rồi vuốt cái bao từ trên xuống...trong lúc vuốt gần hết cái bao thì e có thấy tinh dịch trên núm bao. Như vậy bcs của e có rách và e có nguy cơ không.

Theo lời bạn kể cho thấy quá trình quan hệ BCS không bị sự cố tuột hay rách. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

nguoilx
12-06-2015, 09:06
A ơi có khi nào cái bao rách mà còn tinh dịch không a

nguoilx
12-06-2015, 09:11
A oi có khi nào cái bao rách mà còn thấy tinh dịch không a

Charles
12-06-2015, 09:12

Nếu BCS nếu rách đầu DV sẽ lòi hẳn ra. Vì vậy không có chuyện bao rách mà còn tinh dịch bên trong.

nguoilx
12-06-2015, 09:18
E cảm ơn a

songchungvoi_HIV
12-06-2015, 09:22

Ko có nguy cơ. Vấ đề này songchung chia sẻ qua ĐT nhiều lần rùi

nguoilx
12-06-2015, 11:22
A ơi nếu gmd bấm móng tay vào thì có nguy cơ k

songchungvoi_HIV
12-06-2015, 12:55
A ơi nếu gmd bấm móng tay vào thì có nguy cơ k

Thì nguy cơ tuộc về gmd

Tuanmecsedec
12-06-2015, 13:55

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

nguoilx
12-06-2015, 18:41
Mà a ơi e nhớ là lúc e vuốt cái bao thì nhìn thấy tinh dịch ít lắm

songchungvoi_HIV
12-06-2015, 18:53

Chứ bạn muốn bao nhiêu mới đủ? Đầy bcs àh?

nguoilx
12-06-2015, 20:12
E sợ là bao có thủng mà chảy ra 1 it tinh dịch á a

songchungvoi_HIV
12-06-2015, 20:18
E sợ là bao có thủng mà chảy ra 1 it tinh dịch á a

Trả lời rố bcs thủng nguy cơ thuộc về GMD

Tuanmecsedec
12-06-2015, 21:02

Bạn đã được tư vấn rồi thì yên tâm đi,đừng suy diễn mà tự hù mình đứng tim nữa.

nguoilx
15-06-2015, 07:57
A ơi....miễn mình vuốt cái bao mà có tinh dịch bên trong là không sao hã a.

Nguyen Ha
15-06-2015, 08:05
A ơi....miễn mình vuốt cái bao mà có tinh dịch bên trong là không sao hã a.

Tinh dịch còn trong bao tức bao không gặp sự cố gì là an toàn. Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi.

nguoilx
15-06-2015, 08:09
Nếu bcs rách là lúc mình vũ cái bao là tinh dịch bay ra hết r phải hok a

Nguyen Ha
15-06-2015, 08:12

Vui lòng đọc lại những gì được tư vấn đi. Đừng hỏi lại.
Rách toẹt ra thì bcs làm sao chứa được tinh dịch nữa. Hỏi thế mà cũng hỏi.

Charles
15-06-2015, 08:35

Nếu BCS rách sẽ lòi hẳn đầu DV ra. Khi đó theo bạn có tinh dịch trong bao không ??

nguoilx
15-06-2015, 09:00
E vuốt cái bao là có thấy tinh dịch trong bao...nhưng vẫn sợ bao có vấn đề

Charles
15-06-2015, 09:06
E vuốt cái bao là có thấy tinh dịch trong bao...nhưng vẫn sợ bao có vấn đề

Vậy thì yên tâm đi.

Chủ đề này đã tư vấn xong, để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện cho bạn đọc lại những gì đã được tư vấn, BQT khóa chủ đề lại.