PDA

View Full Version : Nước rửa tay dính máu văng vào mắt .

so_lam
12-06-2015, 19:58
Xin thưa anh chị em có tình huống gặp phải không biết có nguy cơ không
mong anh chi tư vấn giúp em .

Xin thưa anh chi số là . có một người dức tay chảy máu rửa tay trong thau nước nhỏ sau dó người dó búng búng mấy dầu ngón tay cho sạch nước . thì khi em ngồi dối diện thau nước nhỏ dó người dó búng ngón tay em bị vài giọt văng vào mặt và mắt . nếu trong nước dó có lẩn máu hay máu người dức tay văng vào mắt em thì em sao ko
em cảm ơn anh chi .

Charles
12-06-2015, 20:01

Xin thưa anh chi số là . có một người dức tay chảy máu rửa tay trong thau nước nhỏ sau dó người dó búng búng mấy dầu ngón tay cho sạch nước . thì khi em ngồi dối diện thau nước nhỏ dó người dó búng ngón tay em bị vài giọt văng vào mặt và mắt . nếu trong nước dó có lẩn máu hay máu người dức tay văng vào mắt em thì em sao ko
em cảm ơn anh chi .

Người ta vừa rửa tay đi rồi thì chỉ có nước chứ máu đâu ra. Hoang tưởng vừa thôi bạn.

songchungvoi_HIV
12-06-2015, 20:02

em cảm ơn anh chi .
Khi nào nguyên cả nước chứa 1 nước 1 máu hất thẳng vào mắt mới có nguy cơ

so_lam
12-06-2015, 20:31
dạ em cảm ơn hai anh .tại họ dức tay em thấy rửa vô thau nước nhỏ . sau dó họ lấy tay ra búng cho sạch nước em bị văng vào em sợ máu trên ty họ còn chảy búng văng vào mắt em . ha nước dính trên tay họ lẩn máu bay vào mắt em sao ko anh . tại văng vào mắt em lo wa hix.

Charles
12-06-2015, 20:35
dạ em cảm ơn hai anh .tại họ dức tay em thấy rửa vô thau nước nhỏ . sau dó họ lấy tay ra búng cho sạch nước em bị văng vào em sợ máu trên ty họ còn chảy búng văng vào mắt em . ha nước dính trên tay họ lẩn máu bay vào mắt em sao ko anh . tại văng vào mắt em lo wa hix.

Khi nào họ vừa bị đứt tay máu còn đang chảy ròng ròng, sau đó đè bạn ra nhỏ vào mắt bạn mới lo.

so_lam
12-06-2015, 20:40
vậy như hai anh nói em mớ có nguy cơ còn dức tay rửa nước búng văng trúng mắt em ko sao dúng vậy không anh

Charles
12-06-2015, 20:45
vậy như hai anh nói em mớ có nguy cơ còn dức tay rửa nước búng văng trúng mắt em ko sao dúng vậy không anh

so_lam
12-06-2015, 21:00
dạ vậy em cảm ơn các anh nhiều .

Tuanmecsedec
12-06-2015, 21:18

em cảm ơn anh chi .

100% không có nguy cơ.

so_lam
13-06-2015, 18:20
Anh chị ơi cho em hỏi thêm với dược không anh chị . em xin cảm ơn anh chị .

số là em bị cận có người rờ tay vào ngay sát bên cái mắt kính cận bên trái con mắt của em . bổng em thấy có gì văng vào mắt . em sợ là tay họ có máu hay dính dịch gì dó văng vào mắt em thì sao không anh chị . lúc dó em không nhìn tay họ hix .

xuanxanh
13-06-2015, 18:28

số là em bị cận có người rờ tay vào ngay sát bên cái mắt kính cận bên trái con mắt của em . bổng em thấy có gì văng vào mắt . em sợ là tay họ có máu hay dính dịch gì dó văng vào mắt em thì sao không anh chị . lúc dó em không nhìn tay họ hix .

Không sao cả bạn. Không lấy đâu ra máu mê ở đó, đi rò kính bạn để bắn vào mắt bạn mà bạn ko biết cả.

so_lam
13-06-2015, 19:05
tại nguoi dó rờ em ko dể ý tay nguoi do dính gì ko mà e thấy gì bay vào mắt . em sợ chẳng may sự thật xảy ra người dó dính máu hay dich trn tay văng vào mắt em dó anh .

Charles
13-06-2015, 19:13
tại nguoi dó rờ em ko dể ý tay nguoi do dính gì ko mà e thấy gì bay vào mắt . em sợ chẳng may sự thật xảy ra người dó dính máu hay dich trn tay văng vào mắt em dó anh .

Đề nghị bạn đọc lại những gì đã được mọi người tư vấn. Nếu không yên tâm thì cứ việc đi XN.

Tuanmecsedec
13-06-2015, 21:25

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

so_lam
14-06-2015, 08:44
Xin thưa anb chị em muốn hỏi tiếp theo bài viết củ của em dó anh chị . em nằm là lạ suy nghi lung tung . em nghỉ như thế này ko biết sao không . mong ac tư vấn giùm em . em xin dược cảm ơn anh chị .

Xin thưa anh chị em lo là tay người dó bị gì chảy máu hay dính dịch gì do em ko dể ý người dó chạm vào 1 bên kính em dang deo và lên bàn tan em làm dính máu hay dịch lên em . sau dó về nhà em tắm thì máu hY dịch dính lên kính bàn tan em do em ko dể ý em xịt vòi sen từ trên xuống má hay dịch dó chảy theo nước vÒ mắt em thì em sao ko .

Tuanmecsedec
14-06-2015, 10:14
Xin thưa anb chị em muốn hỏi tiếp theo bài viết củ của em dó anh chị . em nằm là lạ suy nghi lung tung . em nghỉ như thế này ko biết sao không . mong ac tư vấn giùm em . em xin dược cảm ơn anh chị .

Xin thưa anh chị em lo là tay người dó bị gì chảy máu hay dính dịch gì do em ko dể ý người dó chạm vào 1 bên kính em dang deo và lên bàn tan em làm dính máu hay dịch lên em . sau dó về nhà em tắm thì máu hY dịch dính lên kính bàn tan em do em ko dể ý em xịt vòi sen từ trên xuống má hay dịch dó chảy theo nước vÒ mắt em thì em sao ko .

100% không có nguy cơ.Bạn không được Spam lập lại câu hỏi nữa.