PDA

View Full Version : Em mong anh Tuấn và mọi người cho em biết điều này nữa thôi .

cuocsongmoi123
13-06-2015, 19:36
Sau bài này em hưa se cố thoát khổi nỗi ám ảnh lo sợ và không hỏi tào lao nữa ạ . Anh Tuấn và mọi người cho em hỏi rằng nếu đi ngoài đường chẳng may bị máu bắn vào mắt trong khi trời mưa thì sau 2-5 phút mình soi gương có thấy đuoc không ? Và cảm giác như thế nào ạ . Em mong mọi người lần này nữa thôi . Làm ơn . Trả lời em

Charles
13-06-2015, 19:45
Sau bài này em hưa se cố thoát khổi nỗi ám ảnh lo sợ và không hỏi tào lao nữa ạ . Anh Tuấn và mọi người cho em hỏi rằng nếu đi ngoài đường chẳng may bị máu bắn vào mắt trong khi trời mưa thì sau 2-5 phút mình soi gương có thấy đuoc không ? Và cảm giác như thế nào ạ . Em mong mọi người lần này nữa thôi . Làm ơn . Trả lời em

Ở ngoài đường thì máu ở đâu ra mà bắn vào mắt bạn???

Tuanmecsedec
13-06-2015, 21:26

Bạn suy diễn hoang tượng quá nặng.

youkuk
13-06-2015, 22:43
Mời thánh ngồi ngay ngắn để nhận của e một lạy.

youkuk
13-06-2015, 23:20
@cuocsongmoi123: Mình thấy là bạn bị ám ảnh về H khá nặng. Mình không phải là bs tâm thần. Mình không đảm bảo là có thể giúp bạn vượt quá hoàn toàn, nhưng mình thấy có thể giúp ích cho bạn :D.
Nếu bạn muốn thì gửi cho mình một tệp "doc" trong đó gồm:
+ Sơ yếu lí lịch{tên, tuổi, nghề nghiêp.}
+ Nguy cơ
+ Uớc mơ
+ Và những thứ khác liên quan đến việc ám ảnh của bạn.
Bạn cứ gửi qua Yahoo mình sẻ vào đọc:
Yahoo mình là: khong145
Giới thiệu sơ: Mình là sinh viên, Nam :D.