PDA

View Full Version : 26 ngày xet nghiệm hiv combo thì AT.xin anh chị tư vấn

chien pham
06-10-2013, 18:28
em quan hệ với GMD có dung bcs nhưng ko thay rách. tuy nhiên em có OS với cô ấy, sau 3 ngày em bị lâm râm ở miệng nhiều tưa và khô miệng. sau 1 tuần em đi xét nghiệm nấm ở miệng nhưng ko thấy có. 26 ngày xet nghiệm combo thì AT. Tuy nhiên giờ em thấy đau họng và tiết nhiều dịch, miệng mùi hơi hơi hôi, hậu môn em thì ngứa. Em đi khám tai mũi họng thì bsi nói em bị trao ngược thực quản dẫn đến viêm họng xung huyết và tiết dịch mà uống thuốc mãi ko khỏi. ko biết em có bi HIV hay bệnh qua đường tinh dục nào ko ạ. em lo lắng quá. giờ đã là 1 tháng 26 ngày rồi ạ.

trungan1987
06-10-2013, 19:00
em quan hệ với GMD có dung bcs nhưng ko thay rách. tuy nhiên em có OS với cô ấy, sau 3 ngày em bị lâm râm ở miệng nhiều tưa và khô miệng. sau 1 tuần em đi xét nghiệm nấm ở miệng nhưng ko thấy có. 26 ngày xet nghiệm combo thì AT. Tuy nhiên giờ em thấy đau họng và tiết nhiều dịch, miệng mùi hơi hơi hôi, hậu môn em thì ngứa. Em đi khám tai mũi họng thì bsi nói em bị trao ngược thực quản dẫn đến viêm họng xung huyết và tiết dịch mà uống thuốc mãi ko khỏi. ko biết em có bi HIV hay bệnh qua đường tinh dục nào ko ạ. em lo lắng quá. giờ đã là 1 tháng 26 ngày rồi ạ.
chào bạn, những j bạn bạn kể bạn ko có nguy cơ với H...
tuy nhiên OS có thể lây các bệnh: viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà...

Tuanmecsedec
06-10-2013, 19:20
Bạn đã có chủ đề ở đây,được trả lời không có nguy cơ.Vì vậy bạn xét nghiệm âm tính là đương nhiên.

Quan hệ tình dục với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/1272-Quan-he-tinh-duc-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-mieng)

2013
06-10-2013, 19:29
Bạn có hành vi bú liếm âm đạo không? nếu có vẫn có khả năng bị lậu ở miệng

chien pham
06-10-2013, 19:39
vang anh! em chỉ muốn biết là nếu bị các bệnh khác thì ntn. vì miệng em giờ lưỡi nhiều tưa có nốt đỏ, ko đau, họng ko đau nhưng nuốt khó, nhiều dịch nhờn hơi dính, có mùi lạ. em có khả năng bị bệnh gì ko ạ. anh nói qua em về các bệnh qua đường td dc ko ạ? em ko rõ về các vấn đề này.

chien pham
06-10-2013, 19:42
Bạn có hành vi bú liếm âm đạo không? nếu có vẫn có khả năng bị lậu ở miệng
bị lậu ở miệng biểu hiện sao hả bạn. mình ko có loét miệng. ko đau. nhưng họng nuốt khó nhiều dịch nhờn lưỡi tưa. đi khám tai mũi họng thì nói là bị xung huyết.
Hậu môn hơn ngứa mình lo bị sủi mào gà nhưng cũng ko biết sủi mào gà biểu hiện bệnh ra sao cũng như ủ bệnh như tnao. có lẽ mình lo lắng nên nói hơi nhiều hjc

2013
06-10-2013, 22:45
- Lậu: Loét miệng xảy ra khi tiếp xúc miệng sinh dục. Lậu ở miệng hiếm gặp, biểu hiện là nhiều vết loét viêm đỏ tấy niêm mạc với giả mạc màu trắng, có thể không có triệu chứng,hoặc đau họng nặng, có thể có hạch. Tổn thương ở miệng của lậu không chuyên biệt, có thể nhầm lẫn với nhiễm Herpes, hồng ban đa dạng, bệnh bóng nước miễn dịch.

http://thuocvasuckhoe.com/thematic/detail/120/Viem-loet-niem-mac-mieng-luoi-.htm