PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su nhưng sau đó phát hiện vết xước ở gốc dương vật

haruhar
14-06-2015, 07:46
Các anh ơi, các anh tư vấn giúp em với ạ, hôm qua em có quan hệ với gmd có dùng bao cao su đúng quy cách nhưnG khi quan hệ xong lúc tắm rửa em phát hiện ra vết xước có gỉ máu ở giũa gốc dương vật và phần mu, như vậy em có nguy cơ cao không ạ, em có vào BV nhiệt đới trung ương nhưng ko uống thuốc chống phơi nhiễm đuợc vì các xét nghiệm em đều cao a.

Tuanmecsedec
14-06-2015, 09:58
Các anh ơi, các anh tư vấn giúp em với ạ, hôm qua em có quan hệ với gmd có dùng bao cao su đúng quy cách nhưnG khi quan hệ xong lúc tắm rửa em phát hiện ra vết xước có gỉ máu ở giũa gốc dương vật và phần mu, như vậy em có nguy cơ cao không ạ, em có vào BV nhiệt đới trung ương nhưng ko uống thuốc chống phơi nhiễm đuợc vì các xét nghiệm em đều cao a.

Quan trọng khi quan hệ trực trức bãn dùng bao cao su bảo vể đầu dương vật là được rồi.

haruhar
14-06-2015, 10:53
Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn dùng bao cao su bảo vể đầu dương vật là được rồi.

Em cám ơn anh Tuấn ạh. Giờ em đang đến bẹnh viện để kiểm tra lại theo lịch hẹn của bác sĩ, nếu có thể uống thuốc em có nên uống ko anh.

Tuanmecsedec
14-06-2015, 11:09
Em cám ơn anh Tuấn ạh. Giờ em đang đến bẹnh viện để kiểm tra lại theo lịch hẹn của bác sĩ, nếu có thể uống thuốc em có nên uống ko anh.

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ,vì vậy không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.

haruhar
14-06-2015, 12:53
Dạ em cám ơn anh ạ anh nói thế là em yên tâm hơn rùi. Em chỉ hơi băn khoăn vì tối qua em có gọi điện lên số của diễn đàn thì được tư vấn là em có nguy cơ vì có thể miệng vết thương của em có tiếp xúc với dịch của cô gái a.

Tuanmecsedec
14-06-2015, 13:53
Dạ em cám ơn anh ạ anh nói thế là em yên tâm hơn rùi. Em chỉ hơi băn khoăn vì tối qua em có gọi điện lên số của diễn đàn thì được tư vấn là em có nguy cơ vì có thể miệng vết thương của em có tiếp xúc với dịch của cô gái a.

Diendanhiv.vn không có tư vấn bừa,vì vậy nếu bạn tin thì post bài hỏi,còn không tin thì đừng post bài hỏi.

Đúng là tư vấn tào lao,trường hợp như vậy tư vấn có nguy cơ.

haruhar
14-06-2015, 14:20
em cám ơn anh vì tin diễn đàn nên em mới điện thoại anh ah. Sau khi được tư vấn em có đến bệnh viện nhiệt đơi trung ương và bác sĩ nói nguy cơ 3% nên em mới hỏi lại ah.

Tuanmecsedec
14-06-2015, 14:31
em cám ơn anh vì tin diễn đàn nên em mới điện thoại anh ah. Sau khi được tư vấn em có đến bệnh viện nhiệt đơi trung ương và bác sĩ nói nguy cơ 3% nên em mới hỏi lại ah.

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

Charles
14-06-2015, 14:36

Trường hợp bạn mới QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ.

Nhưng bạn nói sau đó có vào BV nhiệt đới trung ương nhưng ko uống thuốc chống phơi nhiễm đuợc vì các xét nghiệm em đều cao là sao??? Kết quả XN có vấn đề hay sao mà BS không cho bạn uống thuốc chống phơi nhiễm??

haruhar
14-06-2015, 15:05
Trường hợp bạn mới QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ.

Nhưng bạn nói sau đó có vào BV nhiệt đới trung ương nhưng ko uống thuốc chống phơi nhiễm đuợc vì các xét nghiệm em đều cao là sao??? Kết quả XN có vấn đề hay sao mà BS không cho bạn uống thuốc chống phơi nhiễm??

Dạ tường hợp của em là vết xước ở gốc của dương vật có tiếp xúc với dịch của gái mại dâm nên bác sĩ bảo nguy cơ 3%. Còn lúc xét nghiệm máu thì men gan và thận em kết quả đều vượt mức nên bác sĩ bảo giờ ko uống thuốc được và hẹn hôm nay đến khám lại ạ. Em hơi hoang mang vì các tổng đài tư vấn đều nói em có nguy cơ nên uống pep, nhung neu vi gan va than ko uống được thì chả biết sao nữa

haruhar
14-06-2015, 15:10
Vết xưỡ của em khá to và có ra máu,hôm nay thấy mưng mủ ạ

haruhar
14-06-2015, 16:22
Vết xưỡ của em khá to và có ra máu,hôm nay thấy mưng mủ ạ

Anh ơi kể cả khii vết thương của em chảy máu và tiếp xúc với dịch âm đạo cũng không sao hả anh.

Tuanmecsedec
14-06-2015, 16:31
Anh ơi kể cả khii vết thương của em chảy máu và tiếp xúc với dịch âm đạo cũng không sao hả anh.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.