PDA

View Full Version : tay dính dịch kích thích quan hệ hậu môn nguy cơ.

losometmoi
14-06-2015, 10:47
Cho em hỏi trong quan hệ hậu môn mà em là bot, khi người bạn tình vừa thủ dâm suất tinh, tinh dịch dính đầy trên tay lại đút tay đó vào lỗ hậu môn em kích thích ngay thì có nguy cơ không?

Tuanmecsedec
14-06-2015, 11:06
Cho em hỏi trong quan hệ hậu môn mà em là bot, khi người bạn tình vừa thủ dâm suất tinh, tinh dịch dính đầy trên tay lại đút tay đó vào lỗ hậu môn em kích thích ngay thì có nguy cơ không?

Hoàn toàn không lây nhiễm gián tiếp như vậy bạn.

losometmoi
14-06-2015, 11:32
phù may quá an tuấn nói vậy làm em yên tâm hẳn. Em thấy nó giống như quan hệ không bao vậy

Tuanmecsedec
14-06-2015, 11:33
phù may quá an tuấn nói vậy làm em yên tâm hẳn. Em thấy nó giống như quan hệ không bao vậy

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa không có nguy cơ.

caubecodon
14-06-2015, 11:38
nếu trước đó bạn quan hệ không sử dụng bao cao su thì hẵng lo. Chứ chỉ vậy thôi thì không sao đâu nha.hi

losometmoi
14-06-2015, 11:53
nếu trước đó bạn quan hệ không sử dụng bao cao su thì hẵng lo. Chứ chỉ vậy thôi thì không sao đâu nha.hilúc quan hệ hậu môn em có dùng bao chứ anh vì em cũng sợ. Khi suât người kia suất ra tay, và dịch trên tay rất tươi, xong đút hai, ba ngón tay vào hậu môn em, giống như cả đống tinh dịch đó vừa xuất ra vào hết người em vậy. Lúc ý lại vừa quan hệ hậu môn xong nên hậu môn em dãn ra rất to va em không biết được hậu môn có xước gì bên trong không. Như vậy làm em mới thấy rất lo. em lại vừa search google thấy mấy bài trên diễn đàn tư vấn tinh dịch ra ngoài 5p sau HIV mới bất hoạt nên em càng lo hơn. Vì phải nói lúc đó tay người kia rất là nhiều tinh dịch do vừa suất ra xong

Tuanmecsedec
14-06-2015, 13:45
lúc quan hệ hậu môn em có dùng bao chứ anh vì em cũng sợ. Khi suât người kia suất ra tay, và dịch trên tay rất tươi, xong đút hai, ba ngón tay vào hậu môn em, giống như cả đống tinh dịch đó vừa xuất ra vào hết người em vậy. Lúc ý lại vừa quan hệ hậu môn xong nên hậu môn em dãn ra rất to va em không biết được hậu môn có xước gì bên trong không. Như vậy làm em mới thấy rất lo. em lại vừa search google thấy mấy bài trên diễn đàn tư vấn tinh dịch ra ngoài 5p sau HIV mới bất hoạt nên em càng lo hơn. Vì phải nói lúc đó tay người kia rất là nhiều tinh dịch do vừa suất ra xong

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.