PDA

View Full Version : quan hệ với gái quán hát bị rách bao ngay từ khi mới quan hệ

thedaik
14-06-2015, 14:14
em chào anh chị ạ .. cách đây 1 tháng em có uống rượu với 1 cô gái quán hát ,, gọi là tay vịn ấy ạ .. 2 đứa rủ nhau đi ăn sau đó uống rượu say quá ,,,rồi vào nhà nghỉ ,, em quan hệ có đeo bao ngày từ đầu nhưng khi cho vào được mấy cái nhẹ nhẹ ở ngoài chưa sâu lắm ,,, em rút ra thì đổi tư thế thì thấy bao đã rách chắc tạo cô gái kia say quá không tiết được dịch nhờn ,, nhưng từ đâu đến lúc em rút ra tinh ra cũng mớ nhấc được 3 hay 4 cai gì đó thôi ,, em sợ quá nên đã nghĩ cuộc chơi luôn tại đây ,, em có bị nhiễm hiv nếu cố gái kia mắc hiv không ạ ,, tại được 1 tháng mà người em nó mệt mỏi hay đâu nửa bên đầu ,,, lại bị ngứa khắp người nhưng không co mẩn gi cả ,, đây có phải triệu chứng hay do thời tíết ạ

Tuanmecsedec
14-06-2015, 14:30
em chào anh chị ạ .. cách đây 1 tháng em có uống rượu với 1 cô gái quán hát ,, gọi là tay vịn ấy ạ .. 2 đứa rủ nhau đi ăn sau đó uống rượu say quá ,,,rồi vào nhà nghỉ ,, em quan hệ có đeo bao ngày từ đầu nhưng khi cho vào được mấy cái nhẹ nhẹ ở ngoài chưa sâu lắm ,,, em rút ra thì đổi tư thế thì thấy bao đã rách chắc tạo cô gái kia say quá không tiết được dịch nhờn ,, nhưng từ đâu đến lúc em rút ra tinh ra cũng mớ nhấc được 3 hay 4 cai gì đó thôi ,, em sợ quá nên đã nghĩ cuộc chơi luôn tại đây ,, em có bị nhiễm hiv nếu cố gái kia mắc hiv không ạ ,, tại được 1 tháng mà người em nó mệt mỏi hay đâu nửa bên đầu ,,, lại bị ngứa khắp người nhưng không co mẩn gi cả ,, đây có phải triệu chứng hay do thời tíết ạ

Nếu bạn xác định thời gian chỉ nhịp 3,4 cái thì phát hiện bao cao su rách thì không sao,không có nguy cơ.

thedaik
14-06-2015, 14:39
em lo quá tại người em nó cứ có triệu chứng nôày nọ ... gọi điện tư vấn thì mấy bác sĩ bảo cứ rách bao là có nguy cơ ,,, em không quan hệ trong cả quá trình chỉ là lúc dạo đầu thoi nên cung chẳng có thương tổn gì

Charles
14-06-2015, 14:42

em lo quá tại người em nó cứ có triệu chứng nôày nọ ... gọi điện tư vấn thì mấy bác sĩ bảo cứ rách bao là có nguy cơ ,,, em không quan hệ trong cả quá trình chỉ là lúc dạo đầu thoi nên cung chẳng có thương tổn gì

Nếu đúng như bạn kể, mới chỉ nhấp 3-4 cái thì BCS bị rách thì không sao, vì không đủ thời gian tiếp xúc. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

thedaik
14-06-2015, 14:56
không ạ ý em là từ đầu đến lúc rách là khoảng 3 4 cái ạ em không biết rách từ cái thứ mấy .. nếu rách từ lúc đầu ,, nhưng 2 3 cái sau mà rách rôi thì có sao ko ạ

Charles
14-06-2015, 14:58
không ạ ý em là từ đầu đến lúc rách là khoảng 3 4 cái ạ em không biết rách từ cái thứ mấy .. nếu rách từ lúc đầu ,, nhưng 2 3 cái sau mà rách rôi thì có sao ko ạ

Cứ cho là rách luôn từ lúc bạn mới cho vào đi, chỉ với 3-4 nhịp đó không đủ thời gian tạo ra nguy cơ.

thedaik
14-06-2015, 14:58
nếu rách rồi mà nhịp thêm 3 4 cái thì có sao ko ạ ,, khong chỉ là 5s gì đó thôi ,, em lo quá đau hết cả đầu cả tháng nay

thedaik
14-06-2015, 14:59
vâng ạ
e cảm ơn các anh

thedaik
14-06-2015, 15:03
tại em đọc trên diễn đàn tuwvanhiv ... bảo rách là có nguy cơ hết ,,,, em lo quá anh ạ mong các anh thông cảm vì em hỏi hơi nhiều ,, vì em đang còn là sinh viên đi là thêm ở quán karaoke ,, nên hay tiếp xúc với gái dịc vụ ,, cũng không biết bọn nó sạch sẽ hay không

Tuanmecsedec
14-06-2015, 15:09

Rách bao mà thời gian như thế nào,chứ không phải cứ rách là phán có nguy cơ.

thedaik
14-06-2015, 15:31
dạ vâng ạ ,, em có cần đi xét nguyện hay làm gi ko ạ em bị ám ảnh hiv năng quá ,, em ở hà nội đến nay là được 1 tháng rồi ạ ,, nếu cần thì xn pp nào ạ

Tuanmecsedec
14-06-2015, 15:37
dạ vâng ạ ,, em có cần đi xét nguyện hay làm gi ko ạ em bị ám ảnh hiv năng quá ,, em ở hà nội đến nay là được 1 tháng rồi ạ ,, nếu cần thì xn pp nào ạ

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ.Vì vậy có nên đi xét nghiệm hay không thì hỏi lại tâm lý của mình.

thedaik
24-06-2015, 00:06
Anh ơi Hnay là được 40 ngày em đi xet nguyệm bằng Pp hiv combi pt và có chỉ số coi cao lắm coi = 0,942 em lo quá anh chị giải thích em cái chỉ số coi đấy với ạ

Charles
24-06-2015, 06:11
Anh ơi Hnay là được 40 ngày em đi xet nguyệm bằng Pp hiv combi pt và có chỉ số coi cao lắm coi = 0,942 em lo quá anh chị giải thích em cái chỉ số coi đấy với ạ

Kết quả này phản ánh những gì đã được tư vấn là không sai. Chỉ số đó cao bao nhiêu thì cao, miễn vẫn nhỏ hơn 1 thì kết luận là Âm tính.

Tuanmecsedec
24-06-2015, 08:44

Kết quả này là bạn âm tính.như vậy mọi người tự vấn cho bạn rất đúng.bạn yên tâm không cần lo lắng nữa và không cần thiết xét nghiệm nữa.

thedaik
14-07-2015, 21:42
Tất hay sự em lại làm phiền các anh chị. Nữa rồi .. Em không biết tại sao nhưng từ khi có nguy cơ đến nay người em ngứa khoa khắp cơ thể .. Mọc nhiều hạch dước 2 tai và bẹn .. Lại hay bị sốt, đau họng . Mệt mỏi buồn nôn .. Mọc nhiều mụn mẩn không đau không ngứa . Ngứa gian ở tay chan . Em rất lo lắng vù tất cả các triệu chưng trên đều liên quan đến hiv .. Em không thể ngơ đi được .. Mong anh chị tư vấn hộ em

Tuanmecsedec
14-07-2015, 21:50
Tất hay sự em lại làm phiền các anh chị. Nữa rồi .. Em không biết tại sao nhưng từ khi có nguy cơ đến nay người em ngứa khoa khắp cơ thể .. Mọc nhiều hạch dước 2 tai và bẹn .. Lại hay bị sốt, đau họng . Mệt mỏi buồn nôn .. Mọc nhiều mụn mẩn không đau không ngứa . Ngứa gian ở tay chan . Em rất lo lắng vù tất cả các triệu chưng trên đều liên quan đến hiv .. Em không thể ngơ đi được .. Mong anh chị tư vấn hộ em

Do bạn lo lắng quá nên Stress gây ra thôi,bạn yên tâm những gì đã được tư vấn đi bạn.

thedaik
14-07-2015, 21:56
Anh ơi nhưng mà em quen hiv lai rồi .. Mà tc vẫn vậy không khoi em chưa bao giờ bị như thế này ạ

xuanxanh
14-07-2015, 22:26
Anh ơi nhưng mà em quen hiv lai rồi .. Mà tc vẫn vậy không khoi em chưa bao giờ bị như thế này ạ

Bạn cần thời gian để cơ thể hồi phục lại sau stress chứ. Yên tâm đi nhé.

Charles
15-07-2015, 06:50

Bạn không có nguy cơ, cũng đã XN 40 ngày ÂT thì yên tâm đi. Triệu chứng của stress thôi.

thedaik
15-07-2015, 07:23
Dạ vâng ạ .. Em thật sự cảm ơn các anh chị .. Em xin lỗi vì cứ hỏi nhiều làm các anh chị nghĩ em ko tin tưởng .. Nhưng cô gái ấy gọi cho em bảo anh nên đi khám hiv đi . Em biết 100% cô ấy bị hiv anh ạ

Charles
15-07-2015, 07:39
Dạ vâng ạ .. Em thật sự cảm ơn các anh chị .. Em xin lỗi vì cứ hỏi nhiều làm các anh chị nghĩ em ko tin tưởng .. Nhưng cô gái ấy gọi cho em bảo anh nên đi khám hiv đi . Em biết 100% cô ấy bị hiv anh ạ

Khi tư vấn là đặt trường hợp đối tác có HIV, chứ nếu không bị gì thì có gì phải nói.

Khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ. Hãy yên tâm với những gì mọi người đã tư vấn đi.

thedaik
15-07-2015, 07:43
Vâg em cảm ơn anh ạ .. Em lạnh ngáy với hiv quá ...

Tuanmecsedec
15-07-2015, 08:34

Cho dù cô gái ấy có như thế nào,quan trọng hành vi của bạn không có nguy cơ.

thedaik
15-07-2015, 08:49
Vâng ạ ... Vậy em có cần đi xn chốt ở 12 tuần không ạ

Tuanmecsedec
15-07-2015, 08:53
Vâng ạ ... Vậy em có cần đi xn chốt ở 12 tuần không ạ

Bạn có chốt hay không chốt thì hỏi lại chính bản thân mình.vì đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.

thedaik
15-07-2015, 16:54
Vâng ạ ... Em rất sợ anh ạ nhưbg được ác anh tư vấn em cảm ơn nhiều .. Em cũng có lên mấy tổng đài nhưng mất phí ngta cứ phán là có nguy cơ ví dịch âm đạo tiếp xúc trực tiếp với DV nên có thể lây qua miêm mạc lỗ sáo mà em lại đẩy mấy cái nữa em sợ có tác dụng bơm đẩy

Charles
15-07-2015, 16:57
Vâng ạ ... Em rất sợ anh ạ nhưbg được ác anh tư vấn em cảm ơn nhiều .. Em cũng có lên mấy tổng đài nhưng mất phí ngta cứ phán là có nguy cơ ví dịch âm đạo tiếp xúc trực tiếp với DV nên có thể lây qua miêm mạc lỗ sáo mà em lại đẩy mấy cái nữa em sợ có tác dụng bơm đẩy

Bạn được tư vấn rồi thì yên tâm đi.

Tuanmecsedec
15-07-2015, 19:15

Họ phán như vậy để bạn lo lắng,khi lo lắng thì sẽ gọi cho họ tiếp.Cuối cùng họ moi được tiền phí điện thoại của bạn,có vậy thôi mà không hiểu sao.

Còn ở Diendanhiv.vn không có tư vấn bừa,nếu có nguy cơ thì nói có,nếu không thì nói không.Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn ở đây.

thedaik
15-07-2015, 21:45
Vâng thì ra là vậy ạ ... HAizz thế mà bác sĩ này bác sĩ nọ ai cũng phán có nguy cơ .. Làm tất cả đểu lo lắng sinh stress em nghĩ nếu rách bao mà dính hiv luôn thì cả thế giới này ai cũng bị

xuanxanh
15-07-2015, 22:14
Vâng thì ra là vậy ạ ... HAizz thế mà bác sĩ này bác sĩ nọ ai cũng phán có nguy cơ .. Làm tất cả đểu lo lắng sinh stress em nghĩ nếu rách bao mà dính hiv luôn thì cả thế giới này ai cũng bị

Giờ mới biết à thì ra...à. :)) Người ta làm ăn thu phí với cái tổng đài mà độp cái nói ai cũng ko có nguy cơ thì làm ăn được gì nữa, ai gọi đến nữa. Bạn yên tâm trường hợp của mình đã được tư vấn đi.

thedaik
16-07-2015, 07:50
Dạ vâng ạ em cảm ơn anh chị em tên tâm rồi ạ .. À nếu mà có nguy cơ thật thì combi ở tuần 6 có an tâm ko anh chị nhỉ .. Em thấy nếu combi thì chốt ở tuần thứ 4 rồi thì phải

Tuanmecsedec
16-07-2015, 07:57
Dạ vâng ạ em cảm ơn anh chị em tên tâm rồi ạ .. À nếu mà có nguy cơ thật thì combi ở tuần 6 có an tâm ko anh chị nhỉ .. Em thấy nếu combi thì chốt ở tuần thứ 4 rồi thì phải

Bạn yên tâm những gì đã tư vấn.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

thedaik
18-07-2015, 17:54
Em chào cả nhà .. Em rất xin lỗi vì cứ hay làm phiền cả nhà .. Anh chị thông cảm cho em nếu ai qua truyện này rồi cũng có thể hiểu được . Em có kết quả at ở 6 tuần nhưng tc của em xuất hiện kinh khủng mà từ trước tới giờ em chưa bao giờ thấy em có muốn suốt ngừa như thế này đâu a . Suốt ngày chỉ cầm đt vừa sạc vừa len đây vừa sớt google em đến muốn phát điên len rồi ạ ... Em xin lỗi mong anh chị thông cảm nhưng em không có bao giờ cố tình spam đâu ạ . Em chỉ an hận một lần tạo ra nguy cơ cho anh cho em từ em đang trong giai đoạn của sổ mà lau cho người thân thôi . Em muốn phát khóc lên ấy em chẳng còn ai chia sẽ chỉ muốn len đây để nc với anh chị thôi

Tuanmecsedec
18-07-2015, 18:37
Em chào cả nhà .. Em rất xin lỗi vì cứ hay làm phiền cả nhà .. Anh chị thông cảm cho em nếu ai qua truyện này rồi cũng có thể hiểu được . Em có kết quả at ở 6 tuần nhưng tc của em xuất hiện kinh khủng mà từ trước tới giờ em chưa bao giờ thấy em có muốn suốt ngừa như thế này đâu a . Suốt ngày chỉ cầm đt vừa sạc vừa len đây vừa sớt google em đến muốn phát điên len rồi ạ ... Em xin lỗi mong anh chị thông cảm nhưng em không có bao giờ cố tình spam đâu ạ . Em chỉ an hận một lần tạo ra nguy cơ cho anh cho em từ em đang trong giai đoạn của sổ mà lau cho người thân thôi . Em muốn phát khóc lên ấy em chẳng còn ai chia sẽ chỉ muốn len đây để nc với anh chị thôi

Khi hỏi thì đã được tư vấn.Vì vậy phải đọc những gì mọi người tư vấn chứ.

thedaik
18-07-2015, 19:07
Vâng ạ nhưng em bị ngứa ran ở lòng bàn tau và bàn trân còn bị nổi rất nhiều mẩn mụn nhọt ở cơ thê nhất là ở tay

Charles
18-07-2015, 19:10
Vâng ạ nhưng em bị ngứa ran ở lòng bàn tau và bàn trân còn bị nổi rất nhiều mẩn mụn nhọt ở cơ thê nhất là ở tay

Có thể do bạn bị nóng trong người, cũng có thể bạn bị stress gây ra thôi.

thedaik
18-07-2015, 19:27
Em như muốn khóc vậy sao tc không có sớm hơn trước 6 tuần để em xn mà bây giờ xn về cách đó mấy tuần mới bị .

Tuanmecsedec
18-07-2015, 19:42
Em như muốn khóc vậy sao tc không có sớm hơn trước 6 tuần để em xn mà bây giờ xn về cách đó mấy tuần mới bị .

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.