PDA

View Full Version : Sợ nguy cơ khi tắm vòi sen máu hay dịch chảy vào mắt

so_lam
14-06-2015, 16:08
Thật sự em chỉ có nick em thôi mấy bài viết của bạn khác giống em thì em không biết .

Tại tình huống em gặp phải là người dó dức tay hay gì máu hay dịch trên tay người dó chạm vào bàn tan và dính lên bàn tan em . khi em tắm thì vòi sen hòa máu hay dịch dính lên bàn tan em chảy vào mắt em sal không hả anh .

Tuanmecsedec
14-06-2015, 16:11
Thật sự em chỉ có nick em thôi mấy bài viết của bạn khác giống em thì em không biết .

Tại tình huống em gặp phải là người dó dức tay hay gì máu hay dịch trên tay người dó chạm vào bàn tan và dính lên bàn tan em . khi em tắm thì vòi sen hòa máu hay dịch dính lên bàn tan em chảy vào mắt em sal không hả anh .

100% không có nguy cơ kiểu này.

so_lam
14-06-2015, 16:16
Dạ vậy là người dó dính máu lên bàn tan em khi em tắm nước dẩy máu hay dịch dính lên bàn tan em vào mắt củng ko sao hả anh . em cảm ơn anh nhiều .

Anh cho em hỏi cái này nửa thôi nha anh . vậy muốn có nguy cơ ở mắt em thì phải sao hả anh . em cảm onu anh .

Tuanmecsedec
14-06-2015, 16:30
Dạ vậy là người dó dính máu lên bàn tan em khi em tắm nước dẩy máu hay dịch dính lên bàn tan em vào mắt củng ko sao hả anh . em cảm ơn anh nhiều .

Anh cho em hỏi cái này nửa thôi nha anh . vậy muốn có nguy cơ ở mắt em thì phải sao hả anh . em cảm onu anh .

Tuanmecsedec đã nói 100% không có nguy cơ rồi nha bạn.

so_lam
14-06-2015, 16:42
Dạ a Tuấn ơi . em chỉ muốn hỏi thếm cái này nửa thôi . muốn có nguy cơ với con mát em là phải máu hay dịch tươi vào mắt mới có nguy cơ cho em phải ko anh . còn như tình huống em gặp thì ko có nguy cơ .

Tuanmecsedec
14-06-2015, 16:49
Dạ a Tuấn ơi . em chỉ muốn hỏi thếm cái này nửa thôi . muốn có nguy cơ với con mát em là phải máu hay dịch tươi vào mắt mới có nguy cơ cho em phải ko anh . còn như tình huống em gặp thì ko có nguy cơ .

Khi nào lấy máu tươi đổ vào mắt bạn như thế này may ra mới có nguy cơ.

so_lam
14-06-2015, 16:54
Dạ em cảm ơn anh Tuấn nhiều vậy em hiểu rồi . chỉ khi nào máu tươi hay dịch tươi vào mắt em thì em mới có nguy cơ . còn máu hay dịch dính lên bàn tan em tắm vòi sen nước vòi sen hòa cùng máu hay dịch dính trên bàn tan em thì ko sao . em cảm ơn anh Tuấn . em dở lo rồi .

Tuanmecsedec
14-06-2015, 16:59
Dạ em cảm ơn anh Tuấn nhiều vậy em hiểu rồi . chỉ khi nào máu tươi hay dịch tươi vào mắt em thì em mới có nguy cơ . còn máu hay dịch dính lên bàn tan em tắm vòi sen nước vòi sen hòa cùng máu hay dịch dính trên bàn tan em thì ko sao . em cảm ơn anh Tuấn . em dở lo rồi .

Tuanmecsedec đã nói 100% không có nguy cơ.

so_lam
14-06-2015, 17:06
A Tuan ơi . cho em hỏi lần cúi cái này nửa thôi nha anh . mái hay dịch mà dính lên bàn tan em do mùa hè nóng mồ hôi ra nhiei2 chảy vào mắt thì em có nguy cơ không anh .

caubecodon
14-06-2015, 17:38
Hình như bạn không đọc những gì được tư vấn ? những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV. Đừng lặp lại câu hỏi đã có câu trả lời coi chừng bị khóa chủ đề

so_lam
14-06-2015, 17:42
cái dó thì ko có nguy cơ rồi . nhưng em hỏi thêm dể biết thôi dó anh . mồ hôi em chảy nhiều mà máu hay dịch dính tên bàn tan em . máu hay dịch dó cùng mồ hôi em chảy vào mắt em saoko thôi .

caubecodon
14-06-2015, 18:13
HIV muốn lây được phải đủ điều kiện lây nhiễm: thời gian tiếp xúc, nồng độ virút, diện tiếp xúc... nếu máu đang chảy dòng dòng liệu bạn có dám chùi vào mắt không?

Charles
14-06-2015, 18:24
A Tuan ơi . cho em hỏi lần cúi cái này nửa thôi nha anh . mái hay dịch mà dính lên bàn tan em do mùa hè nóng mồ hôi ra nhiei2 chảy vào mắt thì em có nguy cơ không anh .

cái dó thì ko có nguy cơ rồi . nhưng em hỏi thêm dể biết thôi dó anh . mồ hôi em chảy nhiều mà máu hay dịch dính tên bàn tan em . máu hay dịch dó cùng mồ hôi em chảy vào mắt em saoko thôi .

Không có nguy cơ. HIV không lây như vậy bạn.

so_lam
14-06-2015, 18:53
dạ vậy em cảm ơn anh truong xuan

Vậy máu hay dịch dính bàn tan vòi sen xịt lên bàn tan hòa cùng máu hay dịch chảy vào mắt ko có nguy cơ .

máu hay dịch trên bàn tan hòa cùng mồ hôi của em chảy vào mắt củng ko có nguy cơ .

chỉ khi nào máu hay dịch tươi từ người hiv vào mắt mới có nguy cơ dúng vậy ko anh truong xuan . em cảm ơn anh .

Charles
14-06-2015, 19:20
dạ vậy em cảm ơn anh truong xuan

Vậy máu hay dịch dính bàn tan vòi sen xịt lên bàn tan hòa cùng máu hay dịch chảy vào mắt ko có nguy cơ .

máu hay dịch trên bàn tan hòa cùng mồ hôi của em chảy vào mắt củng ko có nguy cơ .

chỉ khi nào máu hay dịch tươi từ người hiv vào mắt mới có nguy cơ dúng vậy ko anh truong xuan . em cảm ơn anh .

so_lam
14-06-2015, 20:01
Dạ em cảm ơn các anh admin . em cảm ơn anh truong xuan nhieu lam .

Tuanmecsedec
14-06-2015, 20:13

Bạn cố tình spam bài dù đã trả lời rất nhiều.Nếu bạn còn Spam bài nữa,Tuanmecsedec sẽ khóa nick.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.