PDA

View Full Version : muốn thoát khỏi sự lo lắng

thienthanh
15-06-2015, 13:59
em đã dần bình tĩnh, yên tâm hơn nhưng mong anh chị trả lời giúp em. Nếu cái kim tiêm chỉ đâm nhẹ vào, nghĩa là nó chỉ đi vô tí xíu thôi chứ không đi thẳng hết vào bên trong thì có sao không ạ

Charles
15-06-2015, 14:00
em đã dần bình tĩnh, yên tâm hơn nhưng mong anh chị trả lời giúp em. Nếu cái kim tiêm chỉ đâm nhẹ vào, nghĩa là nó chỉ đi vô tí xíu thôi chứ không đi thẳng hết vào bên trong thì có sao không ạ

Không có cái kim tiêm nào nhét dưới ghế ngồi hết. Nếu thần kinh bạn có vấn đề thì nên gặp BS tâm lý đi.

Tuanmecsedec
15-06-2015, 14:01

Không sao bạn.

youkuk
15-06-2015, 14:03
Các anh đã tư vấn thì bạn hãy yên tâm.
Anh Tuấn ơi hình như time zone của forum mình set sai thì phải. Anh mặc định lại đi.
E post lúc 14:25 mà nó hiện là 14:03.

thienthanh
15-06-2015, 14:07
tại vì em có đọc thấy có thông tin nhiều kẻ muốn trả thù đời nên có giấu kim tiêm ở dưới ghế các rạp hát, phim, khi nạn nhân bị chọt thì sẽ có cái kim chồi lên và một tờ giấy ghi bạn đã bị hiv nên lo lắm

Còn em muốn hỏi thêm như đã viết lên trên là nếu kim chỉ đâm vào chút xíu có chảy máu và rồi nếu máu lỡ bơm vào thì sao không ạ

youkuk
15-06-2015, 14:10
tại vì em có đọc thấy có thông tin nhiều kẻ muốn trả thù đời nên có giấu kim tiêm ở dưới ghế các rạp hát, phim, khi nạn nhân bị chọt thì sẽ có cái kim chồi lên và một tờ giấy ghi bạn đã bị hiv nên lo lắm

Còn em muốn hỏi thêm như đã viết lên trên là nếu kim chỉ đâm vào chút xíu có chảy máu và rồi nếu máu lỡ bơm vào thì sao không ạ
Bị chọt xong hiện lên tờ giấy => Sức tưởng tưởng vô cùng phong phú.
Bạn đang là sinh viên đúng không => Nên tận dụng khả năng tưởng tưởng cho việc học hành thì tốt hơn.

Tuanmecsedec
15-06-2015, 14:11
Các anh đã tư vấn thì bạn hãy yên tâm.
Anh Tuấn ơi hình như time zone của forum mình set sai thì phải. Anh mặc định lại đi.
E post lúc 14:25 mà nó hiện là 14:03.

Cám ơn bạn để kêu kỹ thuật chỉnh lại giờ của diễn dàn.

thienthanh
15-06-2015, 14:13

http://infonet.vn/hoang-mang-tin-don-nhiem-hiv-vi-kim-tiem-trong-ghe-rap-hat-post53248.info

youkuk
15-06-2015, 14:14
Cám ơn bạn để kêu kỹ thuật chỉnh lại giờ của diễn dàn.
E là sinh viên It. Rất hân hạnh nếu được giúp đỡ cho phần diễn đàn.
Trong topic: http://diendanhiv.vn/threads/2914-Nhung-nguoi-co-dong-mau-quy-toc
E thấy anh Trường Xuân lock cái topic vì quá nhiều pages.
Dù có lên tới 1000 pages cũng không a hưởng đâu ạ.

thienthanh
15-06-2015, 14:18
làm ơn trả lời giúp em

youkuk
15-06-2015, 14:22
http://infonet.vn/hoang-mang-tin-don-nhiem-hiv-vi-kim-tiem-trong-ghe-rap-hat-post53248.info
Bạn không thấy bài báo người ta ghi là tin đồn à.
Suy diễn kinh khủng.

thienthanh
15-06-2015, 14:25

còn câu hỏi dưới thì sao ạ

youkuk
15-06-2015, 14:29
còn câu hỏi dưới thì sao ạ
Làm ơn đi bạn. Bạn đặc câu hỏi là nếu như, giả sử... Blah blah như vậy. Kêu forum tư vấn.
Ở đây không tư vấn mấy kiểu như vậy.
Giả thiết bạn đã nếu ra không đúng, không tồn tại thì sao chúng tôi có thể tư vấn dc đây.
Muốn kết luận một vấn đề khoa học thì phải đầy đủ lý thuyết, luận cứ khoa học.
Nhiễm Hiv hay không đâu phải trò chơi xuất sắc: đen, trắng.
Dù bạn có muốn bị dương tính Hiv đi nữa thì đi xét nghiệm cũng âm tính. Đúng là thanh niên của năm.

Charles
15-06-2015, 14:56

Bạn được tư vấn rồi, nếu không tin tưởng thì đi XN. BQT khóa chủ đề lại và sẽ xóa bất kỳ chủ đề tương tự nào bạn tạo ra.

Chủ đề: kim tiêm ở các rạp (http://diendanhiv.vn/threads/30915-kim-tiem-o-cac-rap)