PDA

View Full Version : Thắc mắc về kết quả HIV

phitran9063
16-06-2015, 18:06
Chào mọi người, em đang rất buồn vì kết quả xét nghiệm HIV. Sự việc như thế này ạ, cách đây 75 ngày em có đi gái mại dâm nhưng ko quan hệ chỉ là em đeo bao và cô gái đó oral sex dương vật em, và hôn lên người em. Hôm nay em đi khám sức khỏe tổng thể ở một cơ sơ tư nhân họ làm theo hệ miễn dịch ( XN COMBO) kết quả là 1 <1.06 trên 1 là dương tính nhưng chưa cao họ xin mẫu máu và làm khẳng định lại , sau đó em đi ra 3 cơ sở của nhà nước xét nghiêm thì cả 3 nơi đều cho ra âm tính theo dạng test nhanh họ nói em cứ yên tâm đi kết quả vậy là khả quan còn nơi tư nhân lại nói test nhanh ko chính xác. em rất lo lắng bác sĩ giúp em với. Đây là sự thật em ko đùa để gây hoang moang cho mọi người nhé,

sugarsweet
16-06-2015, 18:16
nếu nhà nước xn at 75 ngày gần như k nhiễm chờ 3 tháng xn lại ge, sẻ at tiếp

phitran9063
16-06-2015, 18:55
cách đây 2-3 tuần em có đi masa nhưng ko quan hệ em chỉ cho cô gái đó dùng tay sóc và em hôn lên cổ cô đó một chút hôm nay kết quả combo HIV của em là trên 1 em hoang mang quá,
còn cách đây 75 ngày thì em có đi gái MD nhưng ko quan hệ chỉ cho cô gái đó oralsex có đeo bao em xét nghiệm ở các nơi khác vs dạng test nhanh thì ra kết quả âm tính hết.

vung tin
16-06-2015, 18:58
cách đây 2 tuần em có đi masa nhưng ko quan hệ em chỉ cho cô gái đó dùng tay sóc và em hôn lên cổ cô đó một chút hôm nay kết quả combo HIV của em là trên 1 em hoang mang quá,
còn cách đây 75 ngày thì em có đi gái MD nhưng ko quan hệ chỉ cho cô gái đó oralsex có đeo bao em xét nghiệm ở các nơi khác vs dạng test nhanh thì ra kết quả âm tính hết.
Trên 1 là bao nhiêu và bạn xét nghiệm ở đâu, bằng phương pháp gì, vui lòng post kết quả lên đây

phitran9063
16-06-2015, 19:04
tên xét nghiêm anltytes , miễn dịch immunological HIV combo kết quả 1,06 em hoang mang quá

vung tin
16-06-2015, 19:06
tên xét nghiêm anltytes , miễn dịch immunological HIV combo kết quả 1,06 em hoang mang quá
Post kết quả lên đi . Xét nghiệm ở đâu? khi xét nghiệm bạn có bị sốt hay viêm họng gì k?

phitran9063
16-06-2015, 19:21
em ko biết cách post kết quả lên, anh chỉ dùm em với em để ảnh ở destop mà ko biết cách post ảnh lên hic.

trungan1987
16-06-2015, 19:31
em ko biết cách post kết quả lên, anh chỉ dùm em với em để ảnh ở destop mà ko biết cách post ảnh lên hic.ddh có cách này dễ. bạn post hình đó lên FB. để chế độ chỉ mình bạn xem. rồi bạn mở hình đó trên FB. nhấn chuột phải có dòng sao chép hình ảnh. bấm vào đó rồi qua dd chuột phải chọn Paste. là ảnh sẽ có trong dd

Tuanmecsedec
16-06-2015, 19:33
Chào mọi người, em đang rất buồn vì kết quả xét nghiệm HIV. Sự việc như thế này ạ, cách đây 75 ngày em có đi gái mại dâm nhưng ko quan hệ chỉ là em đeo bao và cô gái đó oral sex dương vật em, và hôn lên người em. Hôm nay em đi khám sức khỏe tổng thể ở một cơ sơ tư nhân họ làm theo hệ miễn dịch ( em ko nhớ tên lắm) kết quả là S/Co 1.06 trên 1 là dương tính nhưng chưa cao họ xin mẫu máu và làm khẳng định lại , sau đó em đi ra 3 cơ sở của nhà nước xét nghiêm thì cả 3 nơi đều cho ra âm tính theo dạng test nhanh họ nói em cứ yên tâm đi kết quả vậy là khả quan còn nơi tư nhân lại nói test nhanh ko chính xác. em rất lo lắng bác sĩ giúp em với. Đây là sự thật em ko đùa để gây hoang moang cho mọi người nhé,

Cái test thứ nhất bạn bị dương tính giả,sau đó bạn đi 3 cơ sở khác xét nghiệm lại âm tính thì yên tâm.

vung tin
16-06-2015, 19:34
em ko biết cách post kết quả lên, anh chỉ dùm em với em để ảnh ở destop mà ko biết cách post ảnh lên hic.
Khi xét nghiệm bạn có bị sốt hay mới vùa hết sốt k??Bạn xN tại bệnh viện nào??

phitran9063
16-06-2015, 19:35
https://www.facebook.com/photo.php?fbid=949333861783487&set=pcb.949333981783475&type=1&theater
ddh có cách này dễ. bạn post hình đó lên FB. để chế độ chỉ mình bạn xem. rồi bạn mở hình đó trên FB. nhấn chuột phải có dòng sao chép hình ảnh. bấm vào đó rồi qua dd chuột phải chọn Paste. là ảnh sẽ có trong dd
đây anh ơi

phitran9063
16-06-2015, 19:37
Cái test thứ nhất bạn bị dương tính giả,sau đó bạn đi 3 cơ sở khác xét nghiệm lại âm tính thì yên tâm.
xét nghiệm combo có dương tính giả ko anh, em mới đi masa cách đây 3 tuần mà chỉ cho cô đó dùng tay sóc và hôn cổ chút thôi

Tuanmecsedec
16-06-2015, 19:40
xét nghiệm combo có dương tính giả ko anh, em mới đi masa cách đây 3 tuần mà chỉ cho cô đó dùng tay sóc và hôn cổ chút thôi

Phương pháp HIV Combo rất dễ dương tính giả.

phitran9063
16-06-2015, 19:50
https://www.facebook.com/photo.php?fbid=949333861783487&set=pcb.949333981783475&type=1&theater
Phương pháp HIV Combo rất dễ dương tính giả.

Charles
16-06-2015, 19:59

Xét nghiệm Combo rất nhạy nên dễ bắt nhầm dương tính giả. Vấn đề của bạn chỉ kích dục bằng tay và hôn cổ thì không có nguy cơ.

phitran9063
16-06-2015, 20:00
Xét nghiệm Combo rất nhạy nên dễ bắt nhầm dương tính giả. Vấn đề của bạn chỉ kích dục bằng tay và hôn cổ thì không có nguy cơ.
người ta hẹn em là ngày 24/6 sẽ có kết quả khẳng định lại

Tuanmecsedec
16-06-2015, 20:02
Chào mọi người, em đang rất buồn vì kết quả xét nghiệm HIV. Sự việc như thế này ạ, cách đây 75 ngày em có đi gái mại dâm nhưng ko quan hệ chỉ là em đeo bao và cô gái đó oral sex dương vật em, và hôn lên người em. Hôm nay em đi khám sức khỏe tổng thể ở một cơ sơ tư nhân họ làm theo hệ miễn dịch ( XN COMBO) kết quả là 1 <1.06 trên 1 là dương tính nhưng chưa cao họ xin mẫu máu và làm khẳng định lại , sau đó em đi ra 3 cơ sở của nhà nước xét nghiêm thì cả 3 nơi đều cho ra âm tính theo dạng test nhanh họ nói em cứ yên tâm đi kết quả vậy là khả quan còn nơi tư nhân lại nói test nhanh ko chính xác. em rất lo lắng bác sĩ giúp em với. Đây là sự thật em ko đùa để gây hoang moang cho mọi người nhé,

người ta hẹn em là ngày 24/6 sẽ có kết quả khẳng định lại

phitran9063
17-06-2015, 07:27
Thỉnh thoảng em cũng có đi masa chủ yếu là cho cô gái masa kích thích bằng tay, cách đây 7 tuần em có đi masa lần đó em cho tay vào trong âm đạo của cô gái đó và kích thích lại, nhưng em ko rõ mình có cho tay đó của mình sờ vào dương vật mình ko dương vật em dễ chày sước , em sợ lây qua từ đó, hôm qua em xét nghiệm combo cho kết quả 1.36 là thuộc diện có nguy cơ còn xét nghiệm test nhanh thì ra kết quả âm tính. Họ hẹn em đến 24 này lấy kết quả khẳng định em lo lắng quá từ hôm nay đến ngày đó 1 tuần mà em nghĩ nó rất dài.

phitran9063
17-06-2015, 07:40
Thỉnh thoảng em cũng có đi masa chủ yếu là cho cô gái masa kích thích bằng tay, cách đây 7 tuần em có đi masa lần đó em cho tay vào trong âm đạo của cô gái đó và kích thích lại, nhưng em ko rõ mình có cho tay đó của mình sờ vào dương vật mình ko dương vật em dễ chày sước , em sợ lây qua từ đó, hôm qua em xét nghiệm combo cho kết quả 1.36 là thuộc diện có nguy cơ còn xét nghiệm test nhanh thì ra kết quả âm tính. Họ hẹn em đến 24 này lấy kết quả khẳng định em lo lắng quá từ hôm nay đến ngày đó 1 tuần mà em nghĩ nó rất dài.

xuanxanh
17-06-2015, 07:59

Hiv ko lây qua tay bạn đâu cho dù bạn có sờ vào DV mình. Việc kết quả xét nghiệm ban đầu dương tính giả có thể do bắt nhầm kháng thể chứ ko phải do cơ sở tư nhân hay nhà nước xét nghiệm khác nhau trong độ chính xác. Bạn yên tâm và bình tĩnh chờ kết quả xét nghiệm họ hẹn.

phitran9063
17-06-2015, 07:59
Trong người em có virút herpes anh ah, liệu có phải là tạo điều kiện cho ra dương tính giả 1,36 khi xét nghiệm combo không với cả em đang sử dụng thêm thuốc tăng cân

Tùng đẹp trai
17-06-2015, 10:22

Với những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.
Bạn có kết quả xét nghiệm test nhanh âm tính
Ngoài ra combo chỉ số s/co: 1,36. Cái này người ta sẽ làm lại bằng 3pp . bạn yên tâm chờ kết quả 3pp sẽ âm tính thôi vì bạn ko có nguy cơ!

phitran9063
17-06-2015, 11:35
anh ơi kích thích bằng tay liệu có bị ko, em sợ cô gái đó masa cho người khác rồi ko rửa tay rồi kích thích cho em, em lo quá.

caubecodon
17-06-2015, 11:58
anh ơi kích thích bằng tay liệu có bị ko, em sợ cô gái đó masa cho người khác rồi ko rửa tay rồi kích thích cho em, em lo quá.
Kích dục bằng tay không có nguy cơ với HIV

phitran9063
17-06-2015, 12:03
em vừa qua phòng khám miễn phí HIV tại Hải Phòng(em ở Hải Phòng) bác sĩ nói cho em xét nghiệm test dym..... nếu âm tính thì 2 tháng nữa xét nghiệm lại còn dương thì làm khẳng định em lo quá

caubecodon
17-06-2015, 12:58
Bạn bình tĩnh chờ kết quả xét nghiệm rất có thể trường hợp của bạn là dương tính giả thôi

phitran9063
17-06-2015, 13:04
thực sự là em rất lo, em sợ quá anh ơi. Sao ko ai an ủi em vậy :(

caubecodon
17-06-2015, 13:08
Của bạn có 3 xn nhanh âm tính thì khả năng cao là không nhiễm. Combo rất nhạy nên dễ cho dương tính giả

Tùng đẹp trai
17-06-2015, 13:56
thực sự là em rất lo, em sợ quá anh ơi. Sao ko ai an ủi em vậy :(

Bạn đã xét nghiệm âm tính rồi mà còn lo lắng cái gì. Với kết quả combo dương tính giả kia chờ xét nghiệm lại bằng 3pp.
NHưng với hành vi như bạn nói là chỉ hand job thì bạn yeent âm đi 10000000% sẽ âm tính mà thôi!

Tuanmecsedec
17-06-2015, 15:40
Trong người em có virút herpes anh ah, liệu có phải là tạo điều kiện cho ra dương tính giả 1,36 khi xét nghiệm combo không với cả em đang sử dụng thêm thuốc tăng cân

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm HIV Anti (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

phitran9063
17-06-2015, 15:57
vừa em qua một cơ sở uy tín của hải phòng họ làm xét nghiệm cả 3 phương pháp ( ko phải combo) em đều âm tính nhưng thực sự em rất lo lắng, nguy cơ gần nhất của em đc 20 ngày rồi mà thời gian ngắn như vậy combo là phương pháp xét nghiệm nhanh nhất.

Charles
17-06-2015, 16:00
vừa em qua một cơ sở uy tín của hải phòng họ làm xét nghiệm cả 3 phương pháp ( ko phải combo) em đều âm tính nhưng thực sự em rất lo lắng, nguy cơ gần nhất của em đc 20 ngày rồi mà thời gian ngắn như vậy combo là phương pháp xét nghiệm nhanh nhất.

XN 3 phương pháp là trong đó có một phương pháp sử dụng sinh phẩm thế hệ 4 (Combo Ag/Ab).

phitran9063
17-06-2015, 16:54
giờ em hoang mang và muốn làm thế nào để chết một cách nhẹ nhàng nhất

Tuanmecsedec
17-06-2015, 17:00
giờ em hoang mang và muốn làm thế nào để chết một cách nhẹ nhàng nhất

Tuanmecsedec và mọi khẳng định 100% bạn không sao rồi.Bạn vẫn cứ xoắn thì biết làm sao,vậy thôi bạn cứ đi xét nghiệm khi nào cảm thấy an toàn thôi.

phitran9063
17-06-2015, 17:38
em sắp xin việc rồi, giờ em có nên xin việc ko mọi người ơi

caubecodon
17-06-2015, 18:45
em sắp xin việc rồi, giờ em có nên xin việc ko mọi người ơi
Bạn không làm việc thì sống bằng gì :khi875437:

phitran9063
17-06-2015, 19:12
giờ mỗi ngày với em thời trôi qua như 1 cực hình

phitran9063
17-06-2015, 19:15
Bây giờ em chờ đến ngày 24/6 để lấy kết quả mà sao cảm giác mỗi ngày nó cực kỳ dài.

Nguyen Ha
17-06-2015, 19:33
Bây giờ em chờ đến ngày 24/6 để lấy kết quả mà sao cảm giác mỗi ngày nó cực kỳ dài.

giờ mỗi ngày với em thời trôi qua như 1 cực hình

Đây là box hỏi đáp, không phải nơi viết nhật ký, đếm ngày.

phitran9063
18-06-2015, 06:52
cô gái đó hôn khắp người em hôn sâu thì liệu có bị lây khi em sức sát người ko?

Tuanmecsedec
18-06-2015, 07:08

Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Chủ đề: Mong anh Tuấn giúp đỡ sợ nhiệm hiv khi hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/7257-Mong-anh-Tuan-giup-do-so-nhiem-hiv-khi-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5829-Hon-co-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mong các anh chị tư vấn cho e sợ lây nhiễm hiv hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/5863-Mong-cac-anh-chi-tu-van-cho-e-so-lay-nhiem-hiv-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/161-Hon-sau-co-lam-lay-nhiem-hiv-khong)
Chủ đề: hôn bị cắn có làm lây nhiễm hiv? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8114-hon-bi-can-co-lam-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Help!!! hôn sâu có bị nhiễm HIV hay giang mai ko ạ (http://diendanhiv.com.vn/threads/8061-Help-hon-sau-co-bi-nhie-m-HIV-hay-giang-mai-ko-a)
Chủ đề: Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6161-Cho-em-hoi-ve-hon-nguy-co-lay-nhiem-hiv)

phitran9063
18-06-2015, 07:10
trên mặt em có mụn hay vết xước thì có sao ko anh

Tuanmecsedec
18-06-2015, 07:16
trên mặt em có mụn hay vết xước thì có sao ko anh

100% không sao.

phitran9063
18-06-2015, 07:21
kết quả combo là 1,36 làm em hoang moang cực độ nhiều ng nói combo là chắc đến 100% khiến em lo lắng. Em như đang rơi vào cõi chết

caubecodon
18-06-2015, 08:50
kết quả combo là 1,36 làm em hoang moang cực độ nhiều ng nói combo là chắc đến 100% khiến em lo lắng. Em như đang rơi vào cõi chết
Bạn có kết quả khẳng định thì hẵng lên đây nói tiếp, kể cả người có H cũng vẫn sống bình thường chưa đi vào cõi chết dễ dàng như bạn nói đâu.

phitran9063
18-06-2015, 08:52
có nhiều ng kết quả combo hơn 1 mà khi làm khẳng định là âm tính ko mọi ng ơi

Nguyen Ha
18-06-2015, 09:06
có nhiều ng kết quả combo hơn 1 mà khi làm khẳng định là âm tính ko mọi ng ơi

Có rất nhiều người XN bị dương tính giả nheng khi test lại hoặc XN khẳng định thì nhận được kết quả âm tính.

phitran9063
18-06-2015, 09:24
Thực sự xin lỗi làm phiền mọi ng vì em thiếu kiến thức và hoang mang quá thông cảm cho những câu hỏi hay cuộc gọi điện của em nhé anh tuấn và mọi người

caubecodon
18-06-2015, 09:36
Thực sự xin lỗi làm phiền mọi ng vì em thiếu kiến thức và hoang mang quá thông cảm cho những câu hỏi hay cuộc gọi điện của em nhé anh tuấn và mọi người
Không sao đâu bạn, tự kiếm những chủ đề trên diễn đàn đọc để tự trang bị kiến thức cho mình nha, tránh những nỗi lo hão huyền

Nguyen Ha
18-06-2015, 09:40

Kiến thức có sẵn trên diễn đàn,bạn bớt chút thời gian đọc, hiểu, sẽ hết hoang mang.

Tuanmecsedec
18-06-2015, 10:04

Những gì mọi người đã tư vấn cho bạn ở chủ đề này và những cuộc điện thoại bạn gọi cho Tuamecsedec đã được tư vấn thì bạn yên tâm đi.

phitran9063
18-06-2015, 18:44
Anh chị ơi em hỏi các chuyên gia HIV tại cơ sở phòng chống aids ở hải phòng rồi, họ đều nói em bị hoang tưởng đã làm xét nghiệm dymite....(test nhanh) và làm thêm một vài phương pháp rồi hành vi như của em là ko có nguy cơ nhưng kết quả xét nghiệm combo lớn hơn 1 làm em hoang mang quá.

Tuanmecsedec
18-06-2015, 19:40
Anh chị ơi em hỏi các chuyên gia HIV tại cơ sở phòng chống aids ở hải phòng rồi, họ đều nói em bị hoang tưởng đã làm xét nghiệm dymite....(test nhanh) và làm thêm một vài phương pháp rồi hành vi như của em là ko có nguy cơ nhưng kết quả xét nghiệm combo lớn hơn 1 làm em hoang mang quá.

Chắc vậy quá.

phitran9063
19-06-2015, 14:58
hành vi của e cách đây 3 tuần là quan hệ qua quần( cô đó vẫn mặc quần) có khăn tắm rồi đến dương vật e, e sợ xét nghiệm combo 3 tuần là đúng hic e bị nhiễm herpes có là nguyên nhân gây dương tính giả ko vì chỉ số combo của e là 1,36 lớn hớn 1 một chút.

Nguyen Ha
19-06-2015, 15:03
hành vi của e cách đây 3 tuần là quan hệ qua quần( cô đó vẫn mặc quần) có khăn tắm rồi đến dương vật e, e sợ xét nghiệm combo 3 tuần là đúng hic e bị nhiễm herpes có là nguyên nhân gây dương tính giả ko vì chỉ số combo của e là 1,36 lớn hớn 1 một chút.

Quan hệ qu quần thì móc đâu ra nguy cơ mà lo. Đọc lại những gì được tư vấn đi.

Tuanmecsedec
19-06-2015, 15:41

Cô đó vẫn mặc quần thì lấy đâu ra quan hệ được trực tiếp giữa dương vật với âm đạo mà có nguy cơ bồ Tèo.

ngaychunhat
20-06-2015, 01:21
Xét nghiệm combo ra dễ ra Dt giả đúng rồi, diendan mình cungz thấy mấy trường hợp như vậy, lúc kiểm tra lại thì vẫn là âm tính, hiv coi vậy chứ khó lây lắm bạn ah

phitran9063
23-06-2015, 06:51
Hôm qua e đi lấy kết quả là xn elisa murex tìm kháng nguyên và kháng thể, âm tính. Vậy là ok chưa nếu nguy cơ là 2-3 tuần

xuanxanh
23-06-2015, 07:00
Hôm qua e đi lấy kết quả là xn elisa murex tìm kháng nguyên và kháng thể, âm tính. Vậy là ok chưa nếu nguy cơ là 2-3 tuần

Bạn coa nguy cơ đâu mà lo xét nghiệm.

phitran9063
23-06-2015, 07:12
bác ko đọc bài viết của em từ trang 1 ah hic. cứ coi như em có nguy cơ đi xem nào

xuanxanh
23-06-2015, 07:27

bác ko đọc bài viết của em từ trang 1 ah hic. cứ coi như em có nguy cơ đi xem nào

Từ trang 1 thì thành bạn có nguy cơ chắc.
Ko có coi như ở đây.
Còn bạn tìm hiểu về thời gian, phương pháp làm xét nghiệm thì từ tuần thứ 4 trở đi làm được xét nghiệm tìm kép kháng nguyên kháng thể( trog đó có murex), từ 6 tuần trở đi xét nghiệm tìm kháng thể.

Charles
23-06-2015, 09:06

Không có chuyện không có nguy cơ lại cứ coi là có nguy cơ.

Tuanmecsedec
23-06-2015, 10:01

Diendanhiv.vn không có tư vấn bừa mà coi như bạn nói.

phitran9063
23-06-2015, 10:34
a ơi vậy xn elisa ,murex cả kháng nguyên và kháng thể âm tính vậy là an tâm chưa anh.

Tuanmecsedec
23-06-2015, 10:36
a ơi vậy xn elisa ,murex cả kháng nguyên và kháng thể âm tính vậy là an tâm chưa anh.

Bạn có nguy cơ đâu mà an tâm hay an lòng.Bạn hoàn toàn yên tâm đi.

phitran9063
23-06-2015, 10:40
vâng vậy em an tâm rồi thực sự một tuần qua em sống trong âu lo và sự hãi cảm ơn anh tuấn và mọi người nhiều lắm ah.

phitran9063
24-06-2015, 12:13
eelisa murex kháng nguyên và kháng thể âm tính là an tâm chưa ah mọi người

caubecodon
24-06-2015, 12:45
Bạn an toàn rồi nhé. Chúc mừng bạn. Như đã được chia sẻ từ đầu là hành vi của bạn không có nguy cơ, nên bạn yên tâm

Tuanmecsedec
24-06-2015, 13:30
Bạn có nguy cơ đâu mà an tâm hay an lòng.Bạn hoàn toàn yên tâm đi.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ và kết quả đã an toàn.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.