PDA

View Full Version : cho em hỏi xét nghiệm

thanhnien9x
17-06-2015, 14:13
e là thành viên cũ bị mất nick a chị cho em hỏi ngày 28/4 em bị cấu xước da đến hôm nay là 17/6 e đi xét nghiệm hiv test nhanh em có hỏi bác sỹ là dùng sinh phẩm thì bác sỹ bảo dùng determine hiv 1/2 kết quả Âm tính thế em đã an toàn chưa ạ e bị ám ảnh nhiều quá

Tùng đẹp trai
17-06-2015, 14:16
e là thành viên cũ bị mất nick a chị cho em hỏi ngày 28/4 em bị cấu xước da đến hôm nay là 17/6 e đi xét nghiệm hiv test nhanh em có hỏi bác sỹ là dùng sinh phẩm thì bác sỹ bảo dùng determine hiv 1/2 kết quả Âm tính thế em đã an toàn chưa ạ e bị ám ảnh nhiều quá

Bạn an tâm với kết quả xét nghiệm này vì bạn không có nguy cơ nên xét nghiệm âm tính là chuyện bình thường!!

Tuanmecsedec
17-06-2015, 15:41

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm HIV Anti (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

Bạn hoàn toàn 100% yên tâm với kết quả này,vì hành vi cáo cấu không có nguy cơ.