PDA

View Full Version : Mong mọi người giúp em tay dính chất nhờn kích thích hậu môn

Tmxd
18-06-2015, 00:45
Cách nay hơn 1 tháng em và bạn có gần nhau nhưng ko quan hệ, tay dính dịch của DV rồi lại cho tay vào ad và hậu môn, bgai em có đủ Tc như sốt, ban, nổi hạch, đau đầu, cảm, đau họng có sụt kg cho em hòi bga em có sao ko ạ

Hoang Tưởng
18-06-2015, 00:49
Bạn kể rỏ hành vi xem... gần nhau ko qhtd lấy đâu ra tinh dịch.

Tmxd
18-06-2015, 00:50
Là chất nhờn không phải tinh trùng

Hoang Tưởng
18-06-2015, 00:53

Ko có nguy cơ, chạm vào thôi thì làm sao xảy ra nguy cơ đc,huống hồ dịch đó quá ít,ko đủ nguưỡng làm lây nhiễm... mình có thắc mắc là stt bạn viết đây là bạn sợ bạn bị nhiễm hay bạn gái bạn?,

Tmxd
18-06-2015, 00:57
Sợ bgai tại gần đây không biết do thời tiết hay do H mà bị nóng sốt nhức đầu và nổi hạch nhỏ cũng hơi gầy tí

Hoang Tưởng
18-06-2015, 00:59
Cả bạn và bạn gái đều ko nguy cơ,vì dịch đó quá ít,và baạn chỉ chạm vào rồi thôi,nên ko đủ thời gian. An toàn.

Tmxd
18-06-2015, 01:02
Thế còn các triệu chứng bgai mình mắc phải, vì nghề của mình có liên an nhuều đến máu, mấy nay tình cờ thấy bgai bị mình mới tìn hiểu mong bạn giúp mình

Hoang Tưởng
18-06-2015, 01:04
Hiv giai đoạn cửa sổ hoàn toàn không có triệu chứng nào cụ thể để xác định 1 người có nhiễm hiv hay ko,chỉ có xn mới biết được thôi, nhưng nếu như những gì bạn kể thì không có nguy cơ lây nhiễm,triệu chứng có thể là do thơời tiết thay đổi nên vậy thôi.

Tmxd
18-06-2015, 01:07
Bạn cho mình hỏi thêm cái nữa là hôm ấy mình nhớ ngón tay bị lột da chừng 2mm ko phải vết thương hở có máu, chính ngón tay đó sờ vào âm đạo

Hoang Tưởng
18-06-2015, 01:10
Trừ khi đứt máu chảy ròng ròng như gà cắt tiết,rồi cho tay đó vào âm đạo ngươig nhiễm h để trong thời gian nhất định mới lo, còn bạn thì an toàn

Tmxd
18-06-2015, 01:13
Cám ơn bạn hoang tưởng

Charles
18-06-2015, 05:34
Cách nay hơn 1 tháng em và bạn có gần nhau nhưng ko quan hệ, tay dính dịch của DV rồi lại cho tay vào ad và hậu môn, bgai em có đủ Tc như sốt, ban, nổi hạch, đau đầu, cảm, đau họng có sụt kg cho em hòi bga em có sao ko ạ

Bạn yên tâm bạn gái bạn không có nguy cơ trong trường hợp này, HIV không lây gián tiếp qua tay bạn như vậy.

Charles
18-06-2015, 05:38
Sợ bgai tại gần đây không biết do thời tiết hay do H mà bị nóng sốt nhức đầu và nổi hạch nhỏ cũng hơi gầy tí

Thế còn các triệu chứng bgai mình mắc phải, vì nghề của mình có liên an nhuều đến máu, mấy nay tình cờ thấy bgai bị mình mới tìn hiểu mong bạn giúp mình

Bạn cho mình hỏi thêm cái nữa là hôm ấy mình nhớ ngón tay bị lột da chừng 2mm ko phải vết thương hở có máu, chính ngón tay đó sờ vào âm đạo

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, bạn yên tâm không làm lây nhiễm HIV cho người khác qua việc kích dục bằng tay được. Các triệu chứng của bạn gái bạn chỉ là bệnh thông thường ai cũng có thể bị. Cô ấy có làm sao thì bảo đi khám chữa thôi không có gì phải lo lắng hết.

Tuanmecsedec
18-06-2015, 06:06

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Tmxd
18-06-2015, 07:35
Anh tuấn cho em hỏi thêm, có trường nào bị tất cả các triệu chứng ban đầu như em nêu trên mà xn kết quả là âm tính ko anh

Nguyen Ha
18-06-2015, 09:09
Anh tuấn cho em hỏi thêm, có trường nào bị tất cả các triệu chứng ban đầu như em nêu trên mà xn kết quả là âm tính ko anh

Rất nhiều ngùi như bạn. Đó ko phải triệu chứng của HIV mà là triệu chứng của stress.

Tmxd
18-06-2015, 09:53
Cho mình hỏi thêm mình và bgai gần nhau như zậy mà không quan hệ có được không, mình đọc trên diễn đàn thấy nhiều cặp vợ chồng nhiễm H vấn sống tốt, nếu như mình và bgai bị nhiễm thì làm cách nào để thuyết phục bgai và mọi người xung quanh chấp nhận và sống tốt

Tuanmecsedec
18-06-2015, 09:54

Hình như từ trước đến giờ trên diễn đàn các thành viên đều than vãng về triệu chứng,khi xét nghiệm đều âm tính.Các bạn quan trọng hành vi mình có nguy cơ hay không thôi.

Ngồi đó mà cứ tối ngày lo lắng thì stress gây ra nhiều bệnh,rồi cho đó là triệu chứng HIV.