PDA

View Full Version : xét nghiệm 54 ngày Âm tính tại trung tâm phòng chống HIV tỉnh.

gemini
19-06-2015, 18:55
Mọi người giúp tư vấn cho em rõ ràng với. E có đăng hỏi rồi mà còn mơ hồ wá. Hjzz..!!
Chuyện là em có wan hệ qua đường cửa sau. Sao đó e bị lậu. Đên 54 ngày sau nguy cơ em đi xét nghiệm ở trung tâm phòng chống hiv/aids tỉnh long an. Kết quả AT. Nhưng bây giờ em sốt nhẹ cũng hơn 2 tuần rồi cổ họng khô hơi có đờm. A/c jải thích rõ ràng giùm em với. E chuẩn bị thi nữa sốt khô họng hoan mang sao mà an tâm thi đây. Cứu e với a/c ơi.!!

sugarsweet
19-06-2015, 19:25
bạn bị nhiễm lo âu phải chờ 1 năm sẻ hết tc

Tuanmecsedec
19-06-2015, 19:27
Mọi người giúp tư vấn cho em rõ ràng với. E có đăng hỏi rồi mà còn mơ hồ wá. Hjzz..!!
Chuyện là em có wan hệ qua đường cửa sau. Sao đó e bị lậu. Đên 54 ngày sau nguy cơ em đi xét nghiệm ở trung tâm phòng chống hiv/aids tỉnh long an. Kết quả AT. Nhưng bây giờ em sốt nhẹ cũng hơn 2 tuần rồi cổ họng khô hơi có đờm. A/c jải thích rõ ràng giùm em với. E chuẩn bị thi nữa sốt khô họng hoan mang sao mà an tâm thi đây. Cứu e với a/c ơi.!!

Bạn có chủ đề này đã được tư vấn rồi,bạn vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc bạn post tiếp vào chủ đề đã có,bạn không được mở chủ đề khác.

Chủ đề: Anh Chị cho e ít lời khuyên với xét nghiệm 7 tuần âm tính (http://www.diendanhiv.vn/threads/30877-Anh-Chi-cho-e-it-loi-khuyen-voi-xet-nghiem-7-tuan-am-tinh)