PDA

View Full Version : ăn uống ! Kiến thức mong mọi người giải bày ..

toiyeubame
19-06-2015, 22:09
xin cho em hỏi ...uống nước lẫn máu thì có sao không ạ ? mong mọi người giải thích dùm ... em cảm ơn ...Đừng xóa bài em..Anh tuấn ơi help !

toiyeubame
19-06-2015, 22:32
vậy sao.. nếu mình lỡ có vết thương trong miệng hoạc chảy máu chân răng thì có sao không bạn ? cảm ơn bạn

youkuk
19-06-2015, 22:39
vậy sao.. nếu mình lỡ có vết thương trong miệng hoạc chảy máu chân răng thì có sao không bạn ? cảm ơn bạn
Cụ thể là miệng bạn bị ntn??
Bị sâu răng, viêm nướu, viêm quanh răng... Có thường hay chảy máu không.???

toiyeubame
19-06-2015, 22:40
hay chảy máu chân răng đó

youkuk
19-06-2015, 22:42
hay chảy máu chân răng đó
Cụ thể là như thế nào.
Máu Hiv ở đâu ra mà dính vào thức ăn để bạn ăn vào :)).

toiyeubame
19-06-2015, 22:44
không phải ẳn.mà là uống nước...ly nước tôi có lẫn máu do có người bị dứt tay chảy vào ... tôi thấy nhưng vẫn uống ... rồi giờ tôi lại lo

toiyeubame
19-06-2015, 22:54
tui cũng hay suy nghĩ rằng máu văng vào mắt ... ngồi trong nhà cũng sợ có di đó dùng bơm kim tiêm bơm qua các lỗ thông gió hay cửa sổ vào mắt mình...vì tự nhiên lâu lâu thấy cảm giác mắt nhạy nhạy ươn ướt không biết vì sao

Nguyen Ha
20-06-2015, 04:19
xin cho em hỏi ...uống nước lẫn máu thì có sao không ạ ? mong mọi người giải thích dùm ... em cảm ơn ...Đừng xóa bài em..Anh tuấn ơi help !

Máu ở đâu ra mà uống? HIV không lây qua đường ăn uống.

Nguyen Ha
20-06-2015, 04:21
tui cũng hay suy nghĩ rằng máu văng vào mắt ... ngồi trong nhà cũng sợ có di đó dùng bơm kim tiêm bơm qua các lỗ thông gió hay cửa sổ vào mắt mình...vì tự nhiên lâu lâu thấy cảm giác mắt nhạy nhạy ươn ướt không biết vì sao

Đọc mà thấy tức cười nhỉ? Hoang tưởng tuột độ.

Charles
20-06-2015, 08:42

Bạn uống nguyên cả cốc máu có HIV may ra mới có nguy cơ.

Charles
20-06-2015, 08:45

youkuk
20-06-2015, 09:27
Virus ở ngoài bây qua lỗ thông hơi => Bay vào nhà => Bay vào mắt.

Tuanmecsedec
20-06-2015, 10:22

HIV không thể tồn lại trong nước được bạn.Bạn có uống một thau như vậy cũng không sao.

Tuanmecsedec
20-06-2015, 10:23

toiyeubame
20-06-2015, 19:28
Trước hết em xin cảm ơn mọi người ...anh tuấn và mọi người trong diễn đàn ... Nhưng cho em, hỏi là nêu co ai đó dùng bơm kim tiem bom từ lỗ thông gió vào ...thì khi bay vào mắt em em có biết được không ..em sợ là nó bom vào rồi lại li ti ra từng giọt .... lâu lâu em có cảm giác ươn ướt con mắt khong biết từ đâu ra... => cho là em tưởng tượng đi nhưng nếu thật vậy thì có nguy cơ không ạ ?

Tuanmecsedec
20-06-2015, 19:31
Trước hết em xin cảm ơn mọi người ...anh tuấn và mọi người trong diễn đàn ... Nhưng cho em, hỏi là nêu co ai đó dùng bơm kim tiem bom từ lỗ thông gió vào ...thì khi bay vào mắt em em có biết được không ..em sợ là nó bom vào rồi lại li ti ra từng giọt .... lâu lâu em có cảm giác ươn ướt con mắt khong biết từ đâu ra... => cho là em tưởng tượng đi nhưng nếu thật vậy thì có nguy cơ không ạ ?

Bạn bị thần kinh thì lo làm đi chữa đi.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.