PDA

View Full Version : Tay người H tiếp xúc vào vết thương của mình.

lolangthuongtruc
19-06-2015, 22:28
Anh chị cho em hỏi,tay của người h chạm vào vết thương hở của mình có nguy cơ không ạ? em ngó thấy tay người ấy ko bị đứt hay chảy máu. nhưng người ấy có bị h.

Nguyen Ha
20-06-2015, 04:15
Anh chị cho em hỏi,tay của người h chạm vào vết thương hở của mình có nguy cơ không ạ? em ngó thấy tay người ấy ko bị đứt hay chảy máu. nhưng người ấy có bị h.

Năm 2015 rồi mà vẫn còn những người kỳ thị thế này đây!!!!!!!!!

Charles
20-06-2015, 07:09

HIV không lây qua các tiếp xúc thông thường, chính mắt bạn đã thấy người ta không có vết thương nào cả thì HIV lây cho bạn kiểu gì??? Bạn kỳ thị quá, lại thiếu kiến thức trầm trọng, xã hội giờ đang lên án mạnh những người kỳ thị với người có HIV như bạn. Nên dành thời gian tìm hiểu kiến thức sẵn có tại diễn đàn trang bị cho bản thân, cũng là để có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

Tuanmecsedec
20-06-2015, 10:34

Trích dẫn của box này là : Zô ta, hai ba, anh em ta cùng đập cho nó không còn đất sống ! Hãy đọc, để nhận diện cho đúng sự phân biệt đối xử và kỳ thị !