PDA

View Full Version : em là gay ( bot) em có quan hệ với 1 người bị tuột bao cao su

lelamhung
20-06-2015, 18:40
Chào mây'a chị em là gay ( bot) em có quan hệ với 1 nguoi`co'dùng bcs( người ấy đâm em)..Nhưng sự viêc ko được suôn sẻ gặp phải trục trặc như thế này.. Lúc xuất tinh người đó xuất tinh vào bcs luôn, nhưng người đó ko chịu rút dương vật ra mà ngưng khoảng 2 phút rồi người đó lại tiếp tục đẩy thêm mấy cái nữa…Nhưng lút người đó rút dương vật ra thì em ko thấy bcs trong dương vật người đó, mà bcs kẹt ngay hậu môn em (phần trong bcs thì ở trong, phần đầu thì ở ngoài),em tự tay rút bcs ra, vậy em có nguy cơ cao ko vây anh chị

Tuanmecsedec
20-06-2015, 18:55
Chào mây'a chị em là gay ( bot) em có quan hệ với 1 nguoi`co'dùng bcs( người ấy đâm em)..Nhưng sự viêc ko được suôn sẻ gặp phải trục trặc như thế này.. Lúc xuất tinh người đó xuất tinh vào bcs luôn, nhưng người đó ko chịu rút dương vật ra mà ngưng khoảng 2 phút rồi người đó lại tiếp tục đẩy thêm mấy cái nữa…Nhưng lút người đó rút dương vật ra thì em ko thấy bcs trong dương vật người đó, mà bcs kẹt ngay hậu môn em (phần trong bcs thì ở trong, phần đầu thì ở ngoài),em tự tay rút bcs ra, vậy em có nguy cơ cao ko vây anh chị

Nếu bạn là người nhận,khi rút ra mà bị tuột bao cao su mà tinh dịch tràn ra chảy vào hậu môn là có nguy cơ.Nhưng theo những gì bạn kể cho thấy bị tuột bao cao su mà bao cao su nằm ở nửa bên ngoài thì không sao.

lelamhung
20-06-2015, 18:57
Vậy bcs nằm thế nào thì mới có nguy cơ a, em lo quá

Tuanmecsedec
20-06-2015, 19:02
Vậy bcs nằm thế nào thì mới có nguy cơ a, em lo quá

Khi nào bị tuột bao cao su mà dương vật nhịp đẩy bao cao su vào trong hậu môn luôn,khi ấy có thể tinh dịch sẽ tràn ra ngoài.

lelamhung
20-06-2015, 19:05
Vậy nếu bcs nằm lọt trong hậu môn, thì mình ko thể tự tay rút bcs ra được à... Trường hợp của em là em nhớ e tự tay rút bcs ra( e đang mơ hồ quá)

Tuanmecsedec
20-06-2015, 19:09
Vậy nếu bcs nằm lọt trong hậu môn, thì mình ko thể tự tay rút bcs ra được à... Trường hợp của em là em nhớ e tự tay rút bcs ra( e đang mơ hồ quá)

Nếu nằm tọt ở trong thì bạn phải thọt vào trong lấy ra rồi.