PDA

View Full Version : Kích dục bằng miệng nguy cơ nhiễm hiv.

monkey
07-10-2013, 17:44
Sáng nay em và bạn trai em có âu yếm nhau.chúng em định QH nhưng cũng đã kiềm chế được,em chỉ QH bằng miệng với DV bạn trai em,bạn trai em chưa xuất trong miệng em.Mọi người cho em hỏi em có thể bị lây bệnh gì không
P/s: nếu bạn trai em mang bệnh ạ :zk2051:

Tuanmecsedec
07-10-2013, 17:47
Sáng nay em và bạn trai em có âu yếm nhau.chúng em định QH nhưng cũng đã kiềm chế được,em chỉ QH bằng miệng với DV bạn trai em,bạn trai em chưa xuất trong miệng em.Mọi người cho em hỏi em có thể bị lây bệnh gì không

Những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

2013
07-10-2013, 17:49
Bạn an toàn với HIV nhưng có nguy cơ về các bệnh tình dục khác như lậu, chlamydia, giang mai, sùi mào gà, viêm gan B... nếu bạn trai bạn có bệnh.

songchungvoi_HIV
07-10-2013, 18:32
Khuyến cáo các TV mới thuộc nhóm cần tư vấn nếu chưa rõ họ như thế nào, không nên chia sẽ chuyện riêng tư để tránh bị người khác lợi dụng có thể dẫn đến rất nhiều chuyện đáng tiết. Mến chào.

timecanbeback
07-10-2013, 19:34
Kích dục bằng miệng với người yêu nếu 2 người khoẻ mạnh là 1 hình thức kích dục mang lại nhiều khoái cảm! Không nên lo lắng quá mà hãy tận hưởng điều đó! Tuy nhiên nên chung thuỷ. :monkeys31:

monkey
08-10-2013, 08:46
vậy không sao hả mọi người.Em cảm ơn nhiều.em cũng muốn tới hôn nhân mới QH thật sự thôi

CrisM
08-10-2013, 11:07
Bạn không có nguy cơ nhiễm hiv. Nếu đã muốn tới hôn nhân thì cả 2 cùng nên đi xét nghiệm, chứ quen nhau mà sợ lây bệnh thì khó mà bền lắm

Nguyen Ha
08-10-2013, 20:20

Bạn yên tâm với những gì bạn kể không có nguy cơ lây nhiễm HIV.

monkey
11-10-2013, 20:18
Anh Tuấn ơi em có hỏi bạn trai em là bạn trai em nói chưa có xuất ra và em cũng cảm nhận được chưa có ra.Không biết cái gì đó trước khi con trai xuất ra pre-cum hay sao ấy có nguy cơ không anh Tuấn.Trường hợp của em là người nhận hả anh.Người nhận thì rủi ro nhiều hơn người cho hả anh.

Nguyen Ha
11-10-2013, 20:30
Anh Tuấn ơi em có hỏi bạn trai em là bạn trai em nói chưa có xuất ra và em cũng cảm nhận được chưa có ra.Không biết cái gì đó trước khi con trai xuất ra pre-cum hay sao ấy có nguy cơ không anh Tuấn.Trường hợp của em là người nhận hả anh.Người nhận thì rủi ro nhiều hơn người cho hả anh.

Nhưng trong trường hợp này em an toàn với HIV.

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 20:40
vậy không sao hả mọi người.Em cảm ơn nhiều.em cũng muốn tới hôn nhân mới QH thật sự thôi
Em yên tâm OS với bạn trai yêu vấu hem có nguy cơ với HIV

monkey
12-10-2013, 19:42
Dạ em cám ơn anh.Em chúc anh sức khỏe !!!

monkey
18-10-2013, 18:24
Anh gì đó ơi em với bạn trai em quen nhau cũng 1 năm rồi tụi em chưa QH đâu nhưng em có Os bạn trai em nhiều lần lắm nhưng không có lần nào bạn trai em ra cả.Mà em cũng không biết có pre-cum hay không nữa.Nếu OS có nguy cơ cho em thì khi nào mới có vậy anh ? Anh giúp em với anh.

songchungvoi_HIV
18-10-2013, 18:39
Anh gì đó ơi em với bạn trai em quen nhau cũng 1 năm rồi tụi em chưa QH đâu nhưng em có Os bạn trai em nhiều lần lắm nhưng không có lần nào bạn trai em ra cả.Mà em cũng không biết có pre-cum hay không nữa.Nếu OS có nguy cơ cho em thì khi nào mới có vậy anh ? Anh giúp em với anh.
Nếu em muốn biết rõ mình có nguy cơ STDs hay không thì em yêu cầu cậu ấy của em xn STDs sẽ rõ em có nguy cơ không, và 2 em cũng nên xn kiểm tra sức khoẻ trước khi tiến tới hôn nhân, vì đây là điều mà Bộ Y Tế khuyên cáo các bạn trẻ nên kiểm tra sức khoẻ trước khi kết hôn.

monkey
18-10-2013, 20:24
Anh ơi ý em là bệnh H á anh.Em Os như vậy nếu em có nguy cơ khi nào anh.Mọi lần bạn trai em đều chưa ra

p/s : nếu bạn trai em bị H ạ

Tuanmecsedec
18-10-2013, 20:39
Anh ơi ý em là bệnh H á anh.Em Os như vậy nếu em có nguy cơ khi nào anh.Mọi lần bạn trai em đều chưa ra

p/s : nếu bạn trai em bị H ạ

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

monkey
19-10-2013, 10:04
Các bệnh STDs khác ngoài H thì nó biểu hiện ra bên ngoài phải ko ạ.Nếu em Os như vậy mà miệng em lỡ loét hay chảy máu và bạn trai em nếu bị H, khi xuất ra trong miệng em thì lúc đó em mới có nguy cơ hả an.hCòn nếu bạn trai em chưa xuất thì em không sao hả anh ui.

Tuanmecsedec
19-10-2013, 10:10
Các bệnh STDs khác ngoài H thì nó biểu hiện ra bên ngoài phải ko ạ.Nếu em Os như vậy mà miệng em lỡ loét hay chảy máu và bạn trai em nếu bị H, khi xuất ra trong miệng em thì lúc đó em mới có nguy cơ hả an.hCòn nếu bạn trai em chưa xuất thì em không sao hả anh ui.

Bạn Click vào xem ở đây ; Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)