PDA

View Full Version : Tắm và nỗi lo HIV.

noisohai1
21-06-2015, 19:30
Hôm nay có chuyện làm em lo lo. Lúc tối e tắm phải cái chậu mà lúc sau thấy có vệt máu ở thành. người em dạo này lạ thời tiết nên lên mấy cái mụn nữa nên coi là vết thương hở. liệu máu đó là máu H thì em có nguy cơ ko ạ?.

Charles
21-06-2015, 19:45
Hôm nay có chuyện làm em lo lo. Lúc tối e tắm phải cái chậu mà lúc sau thấy có vệt máu ở thành. người em dạo này lạ thời tiết nên lên mấy cái mụn nữa nên coi là vết thương hở. liệu máu đó là máu H thì em có nguy cơ ko ạ?.

HIV không lây qua đồ vật. Câu hỏi của bạn cho thấy thiếu kiến thức trầm trọng và kỳ thị thôi. Bạn nên dành thời gian tìm hiểu kiến thức có sẵn tại diễn đàn trang bị cho bản thân, cũng là để có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

Tuanmecsedec
21-06-2015, 21:10

100% không có nguy cơ.

noisohai1
21-06-2015, 23:44
Cả là em ở trọ cùng một người. hai anh em có chút hiểu lầm. ông ấy vs e lạ nhau. hôm nay có chút hiềm khích. lúc tối có giảng hòa. nhưng ông ấy vs em bèo nước gặp nhau. nhỡ có h.lúc tối e có ngồi xe ông ấy. và rát rát đùi. sợ ông ấy cắm kim tiêm vào yên xe. chọc đùi em có nguy cơ ko ạ

noisohai1
21-06-2015, 23:45
tại ngồi xe về e thấy rát rát và hơi đau ở đùi

Tùng đẹp trai
22-06-2015, 00:53
Cả là em ở trọ cùng một người. hai anh em có chút hiểu lầm. ông ấy vs e lạ nhau. hôm nay có chút hiềm khích. lúc tối có giảng hòa. nhưng ông ấy vs em bèo nước gặp nhau. nhỡ có h.lúc tối e có ngồi xe ông ấy. và rát rát đùi. sợ ông ấy cắm kim tiêm vào yên xe. chọc đùi em có nguy cơ ko ạ

tại ngồi xe về e thấy rát rát và hơi đau ở đùi

Không có nguy cơ là không có nguy cơ ! Bạn đừng tào lao nữa!

Tuanmecsedec
22-06-2015, 09:02

Bạn đừng có suy diễn hoang tưởng quá.

so_lam
22-06-2015, 13:16
chắc là có nguy cơ dó . nguy cơ bị hoang tưởng giong tui . ổng mà cắm kim vào yên xe nó dâm bạn thì bạn dừng xe và nhìn thấy kim tiêm . xong bạn la lên kim tiêm gì thế này . còn ko như mình nói thì bạn ko sao .