PDA

View Full Version : Áo em dính máu lạ .

ga_con
21-06-2015, 19:47
Xin thưa anh chị . anh chị cho em dược hỏi anh chị cái này chút thôi nha anh chị . em cảm ơn anh chị .

Số là em bị chấm máu lạ màu dỏ nhỏ như hạt cát dính vào tay áo sơ mi em dang mặc . em ko dể ý và có lấy tay áo dó dụi mắt và dụu vào mụn của em vừa nặn rớm máu thì em có sao ko anh chị .

Charles
21-06-2015, 19:54
Xin thưa anh chị . anh chị cho em dược hỏi anh chị cái này chút thôi nha anh chị . em cảm ơn anh chị .

Số là em bị chấm máu lạ màu dỏ nhỏ như hạt cát dính vào tay áo sơ mi em dang mặc . em ko dể ý và có lấy tay áo dó dụi mắt và dụu vào mụn của em vừa nặn rớm máu thì em có sao ko anh chị .

Bạn tham gia diễn đàn hơn nửa năm rồi, được tư vấn rất nhiều rồi mà giờ vẫn hỏi kiểu thiếu kiến thức trầm trọng như này chứng tỏ bạn không hề chịu trang bị kiến thức cho bản thân. Đúng là thần kinh bạn có vấn đề nên tư vấn mãi không nhập vào đầu cái gì cả.

ga_con
21-06-2015, 20:23
anh ơi cho em hỏi . máu lạ dính vào tay áo sơ mi em vết máu bằng hạt cát thì em có sao ko . tại em nhìn lại thây màu dỏ nên em sợ thôi anh .

Charles
21-06-2015, 20:31
anh ơi cho em hỏi . máu lạ dính vào tay áo sơ mi em vết máu bằng hạt cát thì em có sao ko . tại em nhìn lại thây màu dỏ nên em sợ thôi anh .

Máu ở đâu mà chỉ bằng hạt cát??? Cái đầu bạn giờ nhìn đâu cũng thấy máu. Dù là có thật như bạn hoang tưởng cũng không sao hết.

ga_con
21-06-2015, 21:02
Da em cảm ơn anh . tai lúc em dụi mắt xong thì em nhìn tay ao rỏ ràng có chấm dỏ như máu to bằng hạt cát anh ạ . vậy em lau vào mắt củng ko sao hả anh . máu dính vào áo có còn lây dc ko anh . em thấy rỏ nên em mới lo hix .

Tuanmecsedec
21-06-2015, 21:13

Thành viên ga_con (http://www.diendanhiv.vn/members/36228-ga_con) liên tục cố tình hỏi những câu hỏi hoang tưởng,mặc dù được tư vấn rất nhiều.

Vì vậy Tuanmecsedec khóa nick tiếp 30 ngày tránh làm ảnh hưởng thành viên khác và có thời gian ngồi chơi xơi nước mà tự đọc kiến thức trên diễn đàn hoặc có thời gian đi trị bệnh thần kinh.