PDA

View Full Version : quan hệ có dùng bcs nhưng bị rách ở đầu núm.

vuonganh
21-06-2015, 21:21
em là bạn của bongdem.Như đã trình bày là cái chuyện em đag gặp phải là em quan hệ với 1 cô làm trong quán bida,cô ấy là nhân viên phục vụ.Em và cô ta có quan hệ từ thứ bảy của tuần trước.Trong lúc quan hệ em có dùng bao,rồi do cô ta có việc bận gì đó nên đi về giữa chừng.,và em xuất tinh ngoài.Em nhìn thấy bao vẫn còn ôm thân dương vật,không bị rách cái kiểu mà cuốn xuống tận gốc thằng em.Tuy nhiên lúc tắm trog toilet em tò mò nhặt lại bao và xả nước nhẹ nhẹ vào thử thì hỡi ôi bao nó bị thủng ngay đầu núm,rộng cỡ ngón tay út ( khoảng 1 đến 2 cm ).Nhờ đọc bài trong diễn dàn em cũng bớt lo vì theo mọi người rách mà nguyên thằng em lộ ra mà gọi là nguy cơ.Mà vụ của em chắc nguy cơ cũng ít phải không...Mong mọi người tư vấn cho em.Tháng 9 tới này em bị vướng 1 đợt hiến máu tình nguyện rồi.

vuonganh
21-06-2015, 21:44
Có phải là do lúc đầu em em quên bóp đầu núm bao cho khí thoát ra nên nó bị nén và vỡ không ?

Tuanmecsedec
22-06-2015, 08:18
em là bạn của bongdem.Như đã trình bày là cái chuyện em đag gặp phải là em quan hệ với 1 cô làm trong quán bida,cô ấy là nhân viên phục vụ.Em và cô ta có quan hệ từ thứ bảy của tuần trước.Trong lúc quan hệ em có dùng bao,rồi do cô ta có việc bận gì đó nên đi về giữa chừng.,và em xuất tinh ngoài.Em nhìn thấy bao vẫn còn ôm thân dương vật,không bị rách cái kiểu mà cuốn xuống tận gốc thằng em.Tuy nhiên lúc tắm trog toilet em tò mò nhặt lại bao và xả nước nhẹ nhẹ vào thử thì hỡi ôi bao nó bị thủng ngay đầu núm,rộng cỡ ngón tay út ( khoảng 1 đến 2 cm ).Nhờ đọc bài trong diễn dàn em cũng bớt lo vì theo mọi người rách mà nguyên thằng em lộ ra mà gọi là nguy cơ.Mà vụ của em chắc nguy cơ cũng ít phải không...Mong mọi người tư vấn cho em.Tháng 9 tới này em bị vướng 1 đợt hiến máu tình nguyện rồi.

Có phải là do lúc đầu em em quên bóp đầu núm bao cho khí thoát ra nên nó bị nén và vỡ không ?

Bạn yên tâm khi nào bạn bị rách bao cao su mà đưa đầu dương vật ra khỏi bao mà vẫn quan hệ thì mới lo.Vấn đề bạn thủng lổ nhỏ.

Nếu đánh giá hành vi nguy cơ thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch người Nam sẽ đi ra từ những lổ lủng này vào âm đạo ( nếu người Nam có HIV ).Ngược lại thì dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

vuonganh
22-06-2015, 19:00
Vậy em hiểu rồi.Nhưng mà vị trí rách cũng gần lỗ sáo D.V nên em cũng lo lo kha khá ann Tuấn ơi

Charles
22-06-2015, 19:32

Vậy em hiểu rồi.Nhưng mà vị trí rách cũng gần lỗ sáo D.V nên em cũng lo lo kha khá ann Tuấn ơi

Thực ra do bạn cho nước vào BCS để kiểm tra thì lỗ thủng mới dãn ra to thôi, còn lúc quan hệ nếu có đúng thủng nhỏ như vậy bạn cũng không sao, nếu đánh giá thì nguy cơ thuộc về GMD. Chỉ khi BCS rách lộ hẳn đầu DV ra bạn mới có nguy cơ.

Tuanmecsedec
22-06-2015, 20:11

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

vuonganh
27-06-2015, 22:26
vậy ko cần xét nghiệm phải hôn anh.em thì cũg hơi lo một xíu..đúg là vết thủg nó chỉ khoảng 1 2cm thôi.

Nguyen Ha
27-06-2015, 23:21
vậy ko cần xét nghiệm phải hôn anh.em thì cũg hơi lo một xíu..đúg là vết thủg nó chỉ khoảng 1 2cm thôi.

Bạn không có nguy cơ, không cần XN.

Tuanmecsedec
28-06-2015, 06:24

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ,vì vậy có cần đi xét nghiệm hay không thì bạn lại chính mình.

vuonganh
29-06-2015, 20:47
HIV mún lây qua đường QHTD thì phải có đủ diện tích tiếp xúc và thời gian tiếp xúc phải ko các anh.Tức là đầu DV phải lòi lộ ra hẳn và quan hệ đến tàn cuộc là mới có nguy cơ ?

Tuanmecsedec
29-06-2015, 20:48
HIV mún lây qua đường QHTD thì phải có đủ diện tích tiếp xúc và thời gian tiếp xúc phải ko các anh.Tức là đầu DV phải lòi lộ ra hẳn và quan hệ đến tàn cuộc là mới có nguy cơ ?

Uhm ! Đúng rồi bạn.

Nguyen Ha
29-06-2015, 20:48

Đúng vậy bạn.

vuonganh
29-06-2015, 21:19
Tại em cũng hơi lo lo là lỗ rách nó cũng khoảng ngón tay út nên có thể một phần ít đầu dv đã tiếp xúc..

Tuanmecsedec
29-06-2015, 21:20
Tại em cũng hơi lo lo là lỗ rách nó cũng khoảng ngón tay út nên có thể một phần ít đầu dv đã tiếp xúc..

Không sao đâu bạn.

vuonganh
04-07-2015, 13:37
kiểu rách của em nó cũng gần như vậy nè mọi người.http://2.bp.blogspot.com/-GJC9EkbopxY/UknfiXku2mI/AAAAAAAAMu8/TYeYPTYrsSQ/s1600/download+%282%29.jpg

Tuanmecsedec
04-07-2015, 13:42
kiểu rách của em nó cũng gần như vậy nè mọi người.http://2.bp.blogspot.com/-GJC9EkbopxY/UknfiXku2mI/AAAAAAAAMu8/TYeYPTYrsSQ/s1600/download+(2).jpg

Khi nào rách đưa đầu dương vật ra khỏi bao cao su thì mới có nguy cơ.

vuonganh
01-08-2015, 09:21
Đầu tháng 9 này em phải đi hiến máu.Nên 21/8 em định đi xn cho chắc có dc ko mọi người ? Vấn đề của em là có từ ngày 21/6,tính tới 21/8 là đủ thời gian để xn tìm kháng thể chưa ? Em cảm ơn.

Charles
01-08-2015, 09:28
Đầu tháng 9 này em phải đi hiến máu.Nên 21/8 em định đi xn cho chắc có dc ko mọi người ? Vấn đề của em là có từ ngày 21/6,tính tới 21/8 là đủ thời gian để xn tìm kháng thể chưa ? Em cảm ơn.

Bạn không có nguy cơ không cần XN. Nếu bạn phải đi hiến máu thì cứ đi hiến đi, kết quả sẽ trả lời những gì mọi người đã tư vấn cho bạn.

Tuanmecsedec
01-08-2015, 10:42

Bạn đã được tư vấn có nguy cơ đâu mà xoắn.

vuonganh
03-08-2015, 18:42
cho em hỏi nhẹ cái nữa là có trường hợp nào trong diễn đàn giống như em hông.Em thì cũng an tâm rồi chẳng qua lâu lâu lại hơi lo lo một ít

Nguyen Ha
03-08-2015, 19:25
cho em hỏi nhẹ cái nữa là có trường hợp nào trong diễn đàn giống như em hông.Em thì cũng an tâm rồi chẳng qua lâu lâu lại hơi lo lo một ít

Lo hão như bạn có rất nhiều. Yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Tuanmecsedec
03-08-2015, 19:39

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.