PDA

View Full Version : vết đỏ ở chân

doichan12
22-06-2015, 07:27
Tôi mong mọi người giúp cho. Chẳng qua là tối hôm qua, tôi có ngồi xoa bóp chân cho mình, lúc đó, tôi thấy duới ngón út chân trái mình có một chấm nhỏ màu đỏ. Tôi nhấn vào nó không đau, cào ngoài đó không đau, cố nặn ra nhưng không chảy máu. Tôi lo quá, tôi nhớ cách đây mấy hôm, tôi có nhậu say, khi về thì có vào bụi rậm đi vệ sinh, có,mang dép, dép tôi không bị thủng gì cả, tôi chỉ sợ là cái kim tiêm đặt nằm ngang, khi tôi đi thì nó có đi vào bên trong dép tôi, tôi đạp phải trong thời gian ngắn nên tôi không biết, do,say quá. Các anh chị có thể giúp tôi không

doichan12
22-06-2015, 07:33
đây là hình, tôi chụp không được rõ lắm, các anh chị để ý kĩ ở ngón út có một chấm nhỏ

https://www.upsieutoc.com/image/D22a

doichan12
22-06-2015, 07:47
Tôi lo quá, không biết vết kim nó ra sao, các anh chị giúp tôi, tôi đang bị viêm gan B làm ơn giúp

Charles
22-06-2015, 07:48
Tôi mong mọi người giúp cho. Chẳng qua là tối hôm qua, tôi có ngồi xoa bóp chân cho mình, lúc đó, tôi thấy duới ngón út chân trái mình có một chấm nhỏ màu đỏ. Tôi nhấn vào nó không đau, cào ngoài đó không đau, cố nặn ra nhưng không chảy máu. Tôi lo quá, tôi nhớ cách đây mấy hôm, tôi có nhậu say, khi về thì có vào bụi rậm đi vệ sinh, có,mang dép, dép tôi không bị thủng gì cả, tôi chỉ sợ là cái kim tiêm đặt nằm ngang, khi tôi đi thì nó có đi vào bên trong dép tôi, tôi đạp phải trong thời gian ngắn nên tôi không biết, do,say quá. Các anh chị có thể giúp tôi không

đây là hình, tôi chụp không được rõ lắm, các anh chị để ý kĩ ở ngón út có một chấm nhỏ

https://www.upsieutoc.com/image/D22a

Bạn lo lắng rồi suy diễn thôi, bạn đi dép nếu đúng bị kim tiêm đâm vào kim sẽ còn dính nguyên ở dép.

doichan12
22-06-2015, 07:52
dép tôi bị rách ở bên, với lại tôi mang dép trống phần ngón chân, tôi chỉ sợ là tôi đi, kim tiêm nằm ngang, kiểu như là tôi đẩy chân, kim nó đi qua khẽ hở của dép tôi rồi đi vào chạm vào ngón chân

Charles
22-06-2015, 08:08
dép tôi bị rách ở bên, với lại tôi mang dép trống phần ngón chân, tôi chỉ sợ là tôi đi, kim tiêm nằm ngang, kiểu như là tôi đẩy chân, kim nó đi qua khẽ hở của dép tôi rồi đi vào chạm vào ngón chân

Cho dù là bạn đi dép hở đúng chỗ ngón chân, nếu bị kim đâm vào thật sẽ nhẩy cẫng lên ngay, không có chuyện không biết gì.

doichan12
22-06-2015, 08:11
lúc đó, tôi say bí tị, chả biết gì, tối sợ do say quá không ý thức hành vi của mình

doichan12
22-06-2015, 08:25
tôi lo quá, không thể ngừng lo được, cho tôi hỏi là khi bị kim đâm thì tại cái vết đó sau mấy ngày đụng vào có đau ko, và nó có để lại máu khô đọng lại đó ko

Tuanmecsedec
22-06-2015, 08:32

Chủ đề chỉ mang tính chất lo lắng suy diễn hoang tưởng.

Tuanmecsedec
22-06-2015, 08:33
tôi lo quá, không thể ngừng lo được, cho tôi hỏi là khi bị kim đâm thì tại cái vết đó sau mấy ngày đụng vào có đau ko, và nó có để lại máu khô đọng lại đó ko

Bạn bị nguy cơ hâm thì có.Tuanmecsedec khóa chủ đề hoang tưởng lại.

doichan12
22-06-2015, 14:18
mình không cố tình spam bài đâu, mong các bạn giúp cho, mình còn quá hoang mang về vết kim tiêm đâm. Mình xin nói như thế này, ngón út chân trái của mình có một chấm đỏ, chạm vào, chả đều không đau, Phải nói là rất nhỏ, thứ hai là khi mình dùng tay nặn, ép thì chỗ đó đỏ lên, không ra máu. Theo mình biết, khi bị kim đâm, nó sẽ chảy máu, trong trường hợp mình không biết thì máu sẽ đọng và đông lại thành máu khô và nếu cào ra sẽ chảy máu đúng ko,ạ

Hoang Tưởng
22-06-2015, 14:26
mình không cố tình spam bài đâu, mong các bạn giúp cho, mình còn quá hoang mang về vết kim tiêm đâm. Mình xin nói như thế này, ngón út chân trái của mình có một chấm đỏ, chạm vào, chả đều không đau, Phải nói là rất nhỏ, thứ hai là khi mình dùng tay nặn, ép thì chỗ đó đỏ lên, không ra máu. Theo mình biết, khi bị kim đâm, nó sẽ chảy máu, trong trường hợp mình không biết thì máu sẽ đọng và đông lại thành máu khô và nếu cào ra sẽ chảy máu đúng ko,ạ
Chính xác là nguy cơ của bạn là gì ? ... bạn nói lang mang thế ai biết đường đâu mà mò .

doichan12
22-06-2015, 14:28
bạn click vào tên mình rồi coi cái chủ để vết đỏ ở chân ấy

Hoang Tưởng
22-06-2015, 14:35
Chủ đề của bạn đã được BQT trả lời rồi , theo như nội quy diễn đàn thì bạn không được post tiếp 1 bài tương tự (Spam) ...chủ để của bạn xíu nữa anh tuấn online sẽ khóa tiếp thôi ,còn theo như những gì bạn kể đã được chia sẽ không có nguy cơ thì bạn nên yên tam.

doichan12
22-06-2015, 14:38
bạn ơi, mình lo lắm, bạn có thể cho mình biết dấu hiệu nhận biết kim tiêm đâm là gì, đừng nói mình mua kim về đâm thử nha bạn, mình cảm ơn

Hoang Tưởng
22-06-2015, 14:39
bạn ơi, mình lo lắm, bạn có thể cho mình biết dấu hiệu nhận biết kim tiêm đâm là gì, đừng nói mình mua kim về đâm thử nha bạn, mình cảm ơn
Kim mà đâm được tới chân bạn gây đau buốt thì nó vẫn còn gim nguyên cây kim dưới dép (giày bạn mang) .

doichan12
22-06-2015, 14:40
mình cũng đã chia sẻ với các anh trong chủ đề cũ rồi, dép,mình bị rách bai bên, chả may cái kim nằm ngang rồi mình đi cái kim,qua đó đi vào chỗ rách chọt vào ngón chân trái út của mình

doichan12
22-06-2015, 14:53
mình cũng đã chia sẻ với các anh trong chủ đề cũ rồi, dép,mình bị rách bai bên, chả may cái kim nằm ngang rồi mình đi cái kim,qua đó đi vào chỗ rách chọt vào ngón chân trái út của mình
Mình lo quá, có ai giúp mình đi

Charles
22-06-2015, 15:26

Bạn chỉ hoang tưởng thôi. Chấm đỏ đấy không phải vết kim đâm.

Chủ đề: vết đỏ ở chân (http://diendanhiv.vn/threads/31208-vet-do-o-chan)

Charles
22-06-2015, 15:29

Thời tiết gần đây tăng mạnh dẫn đến nhiều bệnh, trong đó có bệnh thần kinh hoang tưởng.