PDA

View Full Version : nguy cơ khi đi taxi

omeo12
23-06-2015, 09:53
hôm qua, ở em trời mưa rất lớn, kéo dài. Em đi coi phim với mấy bạn. Khi về, do trời mưa nên em cùng một bạn gọi taxi về do trời mưa và tối, em chạy cái ào ra xe taxi rồi mở cửa phóng nhanh lên ghế ngồi, em ngồi trên ghế thấy hơi đau ở mông, em nghĩ là do em ngồi nhiều quá. Nhưng khi về, em thấy mông em có một chấm đỏ, em lo quá, sợ có ai cố tình để kim tiêm trên xe taxi rồi em bị đâm, em có nguy cơ không hay chỉ là do,em tưởng tượng quá thôi

Charles
23-06-2015, 09:55
hôm qua, ở em trời mưa rất lớn, kéo dài. Em đi coi phim với mấy bạn. Khi về, do trời mưa nên em cùng một bạn gọi taxi về do trời mưa và tối, em chạy cái ào ra xe taxi rồi mở cửa phóng nhanh lên ghế ngồi, em ngồi trên ghế thấy hơi đau ở mông, em nghĩ là do em ngồi nhiều quá. Nhưng khi về, em thấy mông em có một chấm đỏ, em lo quá, sợ có ai cố tình để kim tiêm trên xe taxi rồi em bị đâm, em có nguy cơ không hay chỉ là do,em tưởng tượng quá thôi

Bạn chỉ có nguy cơ bệnh hoang tưởng thôi.

Tuanmecsedec
23-06-2015, 10:14

omeo12
24-06-2015, 07:51
em sợ lắm, so trời quá tối, sợ có kẻ nào đón taxi lên rồi hút chích để lại ống tiêm rồi em ngồi trúng, em có cảm giác đau ở mông nhưng em nghĩ là do ngồi nhiều quá

xuanxanh
24-06-2015, 08:27
em sợ lắm, so trời quá tối, sợ có kẻ nào đón taxi lên rồi hút chích để lại ống tiêm rồi em ngồi trúng, em có cảm giác đau ở mông nhưng em nghĩ là do ngồi nhiều quá
Bạn mới trốn viện ra hả? Phục trí tưởng tượng này luôn.

Charles
24-06-2015, 08:35

Người ta muốn hút trích cũng phải tìm nơi kín đáo dùng xong mới bắt taxi đi đâu thì đi, làm gì có chuyện ngồi trên xe taxi sử dụng ma túy mà bạn cũng tưởng tượng ra nổi.

omeo12
24-06-2015, 08:41
Em sợ, họ có ý định trả thù đời, lợi dụng trời mưa to, tối, họ đã bỏ kim trên xe

Charles
24-06-2015, 08:45
Em sợ, họ có ý định trả thù đời, lợi dụng trời mưa to, tối, họ đã bỏ kim trên xe

Khi nào mắt bạn thấy kim tiêm đâm vào mông bạn hãy hỏi tiếp. Giờ BQT không chấp nhận tư vấn kiểu suy diễn hoang tưởng. Nếu bạn không yên tâm với những gì đã tư vấn thì đi XN. Chủ đề này BQT khóa lại.