PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su hoang mang vì khuẩn herpes

manhtuan
23-06-2015, 14:03
E lo quá ạ. cách đây nửa náng em có qhtd với 1 cô gái lạ. em có sử dụng bao cao su. nhưng điều em lo là về e bị nhiễm khuẩn herpes hay sao ý ạ. vì em mọc mấy nốt mủ dài như giời leo . đến hôm nay thì mấy vết đã đoang sẹo rồi. sợ h có lây theo không ạ.rất mong anh chị tư vấn cho!

Tuanmecsedec
23-06-2015, 14:05
E lo quá ạ. cách đây nửa náng em có qhtd với 1 cô gái lạ. em có sử dụng bao cao su. nhưng điều em lo là về e bị nhiễm khuẩn herpes hay sao ý ạ. vì em mọc mấy nốt mủ dài như giời leo . đến hôm nay thì mấy vết đã đoang sẹo rồi. sợ h có lây theo không ạ.rất mong anh chị tư vấn cho!

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn.Còn vấn đề bạn lo lắng về herpes thì phải khám Bác Sỹ mới biết.

Charles
23-06-2015, 14:32

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề bạn bị làm sao thì phải đi khám mới rõ.

manhtuan
23-06-2015, 14:46
Vậy vấn đề H thì em hoàn toàn yên tâm không sao ạ

Charles
23-06-2015, 14:52

Tuanmecsedec
23-06-2015, 14:52

Uhm ! Không trăng,không Sao gì hết.