PDA

View Full Version : Cho ngón tay bị nứt nẻ vào âm đạo GMd có bị nhiễm hiv

muahe2015
23-06-2015, 14:43
Em đang lo lắng, tuần trước em có quan hệ với gái mátxa, có dùng bao cao su, nhưng có cho ngon tay bị nứt do dị ứng với chất tẩy rửa (bác sĩ nói là viêm da dày sừng), khi cho vào thi không bị chảy máu, tuy nhiên có thể rát rát, ngón tay chỉ đửa vào khoảng gần 1 phút, dính nhiều dịch âm đạo. Các anh chị cho em hỏi hành vi cho ngón tay vào như vậy có nguy cơ không a? em lo lắng quá.

Charles
23-06-2015, 14:51
Em đang lo lắng, tuần trước em có quan hệ với gái mátxa, có dùng bao cao su, nhưng có cho ngon tay bị nứt do dị ứng với chất tẩy rửa (bác sĩ nói là viêm da dày sừng), khi cho vào thi không bị chảy máu, tuy nhiên có thể rát rát, ngón tay chỉ đửa vào khoảng gần 1 phút, dính nhiều dịch âm đạo. Các anh chị cho em hỏi hành vi cho ngón tay vào như vậy có nguy cơ không a? em lo lắng quá.

Vấn đề bạn lo ở đây là tay bị nứt kích thích AD, bạn yên tâm đó không phải là vết thương ở nên virus không xâm nhập được.

muahe2015
23-06-2015, 14:56
em xin cảm ơn anh! Lúc đó thi em ko để ý, nhưng về nhà thử đưa vào nước thì có hơi rát, không biết có rỉ dịch không nữa, em lo qua anh chị ơi. Nguy cơ của em có cao không a? nhờ BQT thêm dấu hỏi vô chủ đề cho em với.

Tuanmecsedec
23-06-2015, 14:57

em xin cảm ơn anh! Lúc đó thi em ko để ý, nhưng về nhà thử đưa vào nước thì có hơi rát, không biết có rỉ dịch không nữa, em lo qua anh chị ơi. Nguy cơ của em có cao không a? nhờ BQT thêm dấu hỏi vô chủ đề cho em với.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Charles
23-06-2015, 14:58

Vết thương không chảy máu tức niêm mạc đã đóng, có thể nhìn còn ửng đỏ nhưng virus không xâm nhập được.

muahe2015
23-06-2015, 15:06
Em sợ là lúc đưa vào trong cọ sát thì phần da viêm của em bị rỉ dịch mà không biết do mắt không nhìn thấy được. Em sợ quá, Có trường hợp nào cho ngon tay vào âm đạo mà bị hiv chưa ạ?

Charles
23-06-2015, 15:09
Em sợ là lúc đưa vào trong cọ sát thì phần da viêm của em bị rỉ dịch mà không biết do mắt không nhìn thấy được. Em sợ quá, Có trường hợp nào cho ngon tay vào âm đạo mà bị hiv chưa ạ?

Khẳng định bạn không có nguy cơ. Hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn.

muahe2015
23-06-2015, 15:11
dạ, em xin cảm ơn anh chị, Em có cần phải đi Xét nghiệm không ạ?

Charles
23-06-2015, 15:12

Nếu bạn thừa máu thừa tiền thì cứ XN.

Tuanmecsedec
23-06-2015, 15:13

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ,vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn tự hỏi tâm lý mình.

Nguyen Ha
23-06-2015, 15:19

Bạn yên tâm trong trường hợp này không có nguy cơ, không cần XN.

muahe2015
24-06-2015, 09:58
Đã 2 tuần từ ngày đi matxa, em thấy trong người cứ khô khô, có hơi bị đau họng nữa. Em nhớ lúc đo ngón tay khô nhưng hơi ngứa, sợ ngón tay nứt của em lúc đó bị rỉ dịch mà thọt vo thì chết, em ngu quá bây giờ cứ sợ hoài a. May anh chi cho em hỏi lại, nguy cơ của em có cao không a?

Charles
24-06-2015, 09:59
Đã 2 tuần từ ngày đi matxa, em thấy trong người cứ khô khô, có hơi bị đau họng nữa. Em nhớ lúc đo ngón tay khô nhưng hơi ngứa, sợ ngón tay nứt của em lúc đó bị rỉ dịch mà thọt vo thì chết, em ngu quá bây giờ cứ sợ hoài a. May anh chi cho em hỏi lại, nguy cơ của em có cao không a?

Khẳng định bạn không có nguy cơ, chứ không cao thấp gì hết.

giupdo_tamly
24-06-2015, 10:08
Bạn mà cìn di chơi bậy bạ thì có gày dính sida . bớt ăn chơi lại di bạn . anh chị tư vần rùi dừng lo nửa ko tin thì bạn cứ di xét nghiệm hiv di .

muahe2015
24-06-2015, 10:39
da, từ nay em xin chừa. nhưng mà thấy lo quá, còn lâu mới tới ngày xn, nếu xui xẻo thi chết. Mấy anh chi cho em hỏi có ai đưa ngón tay bi thương vào âm đạo mà bị hiv chưa ạ?

Tuanmecsedec
24-06-2015, 10:43
da, từ nay em xin chừa. nhưng mà thấy lo quá, còn lâu mới tới ngày xn, nếu xui xẻo thi chết. Mấy anh chi cho em hỏi có ai đưa ngón tay bi thương vào âm đạo mà bị hiv chưa ạ?

Bạn không cần lo lắng nữa,yên tâm những gì đã được tư vấn đi bạn.

Charles
24-06-2015, 10:44

Khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Chủ đề này đã tư vấn xong. Để tạo điều kiện bạn đọc lại những gì đã được tư vấn và có thời gian tìm hiểu kiến thức sẵn có tại diễn đàn, BQT khóa chủ đề lại.