PDA

View Full Version : Không chet vi HIV thi chắc em cũng bị hoang tưởng chết mất...cứu em!!!

ngaymaitroilaisang
23-06-2015, 22:40
EM bi chứng sợ HIV gần 1 năm nay rồi có lẽ bệnh càng ngày càng nặng..giờ đi dâu em cũng ám ảnh HIV hết huhu giờ em phải làm sao...nhiều lúc em thấy nó vô lý nhưng sau dó lại thấy có nguy cơ và lo lắng..nhưng khoan 1 tiếng sau em hết lo lắng và bắt dầu sợ 1 hành vi khác....!!!:k4744254:

Em dọc nát hết cái diễn đàn này va tìm hiều kỹ nhưng dường lây nhiễm H..nhưng càng tim hiểu em lại càng lo lắng
Hồi chiều này em đi Ngoài đường lúc vươt qua 1 xe conterner thì có nước bay vào mắt miệng em...em sợ máu của tài xế bị đứt tay vẫy ra trúng mắt em.....nhưng em lại nghĩ là tài xế đang lái xe thì sao ma đứt tay,nhưng em vẫn lo và thấy đó như 1 nguy cơ.
EM di maxsa kich dục tay...em lại sợ nhiễm H em sợ tay co nhân viên bị đứt rồi khi kích dục chảy máu trúng dương vật em..hoặc cái khan dính dịch của người trước lau rồi lau đầu dương vật em!!!

Cứu em với !!!

cantuvanh
23-06-2015, 23:27
Không lẽ cô nhân viên kia lấy dao lam rạch cho đứt xog massa cho ban

amanh22
23-06-2015, 23:30
Mình cũng y như bạn , hôm bữa mình đi xe buýt lúc lên xe ko may bị cánh cửa quẹt vào tay trầy nhẹ chảy máu lúc ấy lại hoang mang tham nghĩ ko biết trước đó có người nào quẹt trúng cánh cửa đó và để lại máu bị H trên đó roi mình lại quẹt ngay vị trí đó ko? -_- chưa hết hôm nọ vằo wc 1 quán net tay mình bị đụng nhầm chiếc quần lót treo trong wc lúc ây lại lo ko biết tay mình co dính dịch tiết trong chiếc quần và bị nhiem H ko? blah blah...
công nhận bây giờ mình khổ tâm thật sống nào cũng lo lắng về bệnh tật và HIV chỉ vì 1 lần lỡ dại quan hệ k an toàn mà giờ bị ám ảnh :(((

Nguyen Ha
24-06-2015, 05:54
EM bi chứng sợ HIV gần 1 năm nay rồi có lẽ bệnh càng ngày càng nặng..giờ đi dâu em cũng ám ảnh HIV hết huhu giờ em phải làm sao...nhiều lúc em thấy nó vô lý nhưng sau dó lại thấy có nguy cơ và lo lắng..nhưng khoan 1 tiếng sau em hết lo lắng và bắt dầu sợ 1 hành vi khác....!!!:k4744254:

Em dọc nát hết cái diễn đàn này va tìm hiều kỹ nhưng dường lây nhiễm H..nhưng càng tim hiểu em lại càng lo lắng
Hồi chiều này em đi Ngoài đường lúc vươt qua 1 xe conterner thì có nước bay vào mắt miệng em...em sợ máu của tài xế bị đứt tay vẫy ra trúng mắt em.....nhưng em lại nghĩ là tài xế đang lái xe thì sao ma đứt tay,nhưng em vẫn lo và thấy đó như 1 nguy cơ.
EM di maxsa kich dục tay...em lại sợ nhiễm H em sợ tay co nhân viên bị đứt rồi khi kích dục chảy máu trúng dương vật em..hoặc cái khan dính dịch của người trước lau rồi lau đầu dương vật em!!!

Cứu em với !!!
Đừng đi đâu nữa hãy vào tủ kính ngồi hết sợ.

Charles
24-06-2015, 06:16

Cứu em với !!!

Đọc bài của bạn mà cười vỡ bụng, suy diễn không logic và thực tế chút nào. QUÁ HOANG TƯỞNG.

Tuanmecsedec
24-06-2015, 09:31

Cứu em với !!!

Bạn được set quyền thành viên : Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. là không sai.

choconduocsong
24-06-2015, 09:50
Hoang tưởng quá , ông này chết chắc rồi

giupdo_tamly
24-06-2015, 10:13
Do bạn lo quá thôi . chứ di ngoài dường ko thể nào có máu dược dâu bạn chỉ là nước gì thôi . chứ máu dính là về bạn phải thấy người bạn mặt bạn có máu dúng ko . còn ko thấy thì là nước thôi . do bạn lo quá dó . chứ di ngoài dường cái gì văng cho văng vô tư di bạn . dừng nghỉ dến máu hay gì nửa .

giupdo_tamly
24-06-2015, 10:14
bạn mà ko bình tâm lại . bạn xẻ còn suy nghỉ nhiều cái lak lak nửa ko sao dâu . giờ bạn di khám tâm thần di bs chi thuốc về uống dở lắm dó bạn .