PDA

View Full Version : nguy cơ mới từ bạn gái mới quen hôn sâu và hôn ngực

nam nam
24-06-2015, 06:58
anh chị cho e hỏi.em có bị nguy cơ không anh,chị.hồi tối hôm qua em có quen một cô gái,dáng cô ấy mập mạp.tối đó em và cô ấy đi ăn rồi vô nhà nghỉ.e và cô ấy hôn nhau,rồi em hôn vú,mút.em chỉ làm có bấy nhieu thôi.em sợ mình bị hiv quá.do miệng em bị chảy máu chân răng nên em sợ có khi nào hôn môi,mút lưỡi,mút vú họ cũng bị chảy chân răng như em.vậy em có nguy cơ không anh,chị

Nguyen Ha
24-06-2015, 07:22
anh chị cho e hỏi.em có bị nguy cơ không anh,chị.hồi tối hôm qua em có quen một cô gái,dáng cô ấy mập mạp.tối đó em và cô ấy đi ăn rồi vô nhà nghỉ.e và cô ấy hôn nhau,rồi em hôn vú,mút.em chỉ làm có bấy nhieu thôi.em sợ mình bị hiv quá.do miệng em bị chảy máu chân răng nên em sợ có khi nào hôn môi,mút lưỡi,mút vú họ cũng bị chảy chân răng như em.vậy em có nguy cơ không anh,chị

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Charles
24-06-2015, 07:46

hôn môi,mút lưỡi,mút vú... không làm lây nhiễm HIV. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
24-06-2015, 08:47

Bạn là thành viên đã trên 1 năm thì đúng ra phải nắm được kiến thức.Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ và bạn đã điện thoại cho Tuanmecsedec tự vấn về cái này rồi.

nam nam
24-06-2015, 10:29
sao nhiều tổng đài nói nếu hôn nhau hai người đều chảy máu chân răng thì có nguy cơ mà.

Tuanmecsedec
24-06-2015, 10:31
sao nhiều tổng đài nói nếu hôn nhau hai người đều chảy máu chân răng thì có nguy cơ mà.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Nếu bạn cảm thấy không tin thì đừng post bài hỏi.

nam nam
25-06-2015, 14:40
như vậy em không cần uống pep phải không anh chị.nay ngay thứ hai rồi.trong đầu em cứ lo lắng suy nghĩ hoài.nếu miệng hai người cùng chảy máu chân răng thì có nguy cơ chứ anh chị

Nguyen Ha
25-06-2015, 14:42
như vậy em không cần uống pep phải không anh chị.nay ngay thứ hai rồi.trong đầu em cứ lo lắng suy nghĩ hoài.nếu miệng hai người cùng chảy máu chân răng thì có nguy cơ chứ anh chị

Không có nguy cơ không cần dùng PEP.

Tuanmecsedec
25-06-2015, 14:53

Bạn vớ vẩn quá,tư vấn không tin thì đừng hỏi.Tuanmecsedec phản cảm nhất những thành viên ra vẻ như mình am hiểu : (nếu miệng hai người cùng chảy máu chân răng thì có nguy cơ chứ anh chị). Nếu cảm thấy am hiểu thì đừng lên posr bài hỏi.

Charles
25-06-2015, 15:05

Bạn yên tâm không cần uống PEP. Hôn chỉ có nguy cơ trên lý thuyết thôi, còn thực tế hôn mà mà làm lây nhiễm HIV thì cả thế giới này có lẽ đang sống chung với HIV rồi.

nam nam
26-06-2015, 14:07
cho em hỏi.cô ấy dùng tay sụt có bị không anh chị

xuanxanh
26-06-2015, 14:36

KO sao bạn ạ.

Tuanmecsedec
26-06-2015, 15:09

Hổng có seo.