PDA

View Full Version : Combo ở hồng ngọc sau 22 ngày AT

amsterdam
24-06-2015, 11:55
E vừa xn HIV combo ag/ab ở BV Hồng ngọc ở keangnam kết quả 0.16 sco ÂT sau 22 ngày. E có qh vs gmd ở amsterdam có dùng bcs cả oral và sex nhưng e k biết có rách không. Em muốn hỏi là kết quà này có chính xác chưạ ạ? Có cần phải làm tiếp 1 cái 28 ngày k ạ?

đâysđấđâE cũng hơi lo vì thấy ở đông người có khi nhiều ng xn quá bác sĩ nhầm mẫu máu ạ. Có thể bị nthe không ạ chứ e thấy e vẫn mệt mỏi trong người, hôm qua vs hôm nay còn hơi ho ho.

Em cám ơn

caubecodon
24-06-2015, 12:42
E vừa xn HIV combo ag/ab ở BV Hồng ngọc ở keangnam kết quả 0.16 sco ÂT sau 22 ngày. E có qh vs gmd ở amsterdam có dùng bcs cả oral và sex nhưng e k biết có rách không. Em muốn hỏi là kết quà này có chính xác chưạ ạ? Có cần phải làm tiếp 1 cái 28 ngày k ạ?

đâysđấđâE cũng hơi lo vì thấy ở đông người có khi nhiều ng xn quá bác sĩ nhầm mẫu máu ạ. Có thể bị nthe không ạ chứ e thấy e vẫn mệt mỏi trong người, hôm qua vs hôm nay còn hơi ho ho.

Em cám ơn
Bạn nói thế nào chứ ở Hồng Ngọc họ làm rất cẩn thận lấy máu xét nghiệm phải ghi tên dán nhãn đàng hoàng, trả kết quả cũng có giấy tờ rõ ràng, sao nhầm của bạn được. Còn hành vi của bạn là hoàn toàn không có nguy cơ với HIV nên không cần thiết xét nghiệm thêm nữa

Tuanmecsedec
24-06-2015, 13:28

Em cám ơn

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này.Vì ngay từ đầu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.

Chủ đề: Các anh chị giúp em với - không chắc có bị rách thủng bcs không (http://diendanhiv.vn/threads/30859-Cac-anh-chi-giup-em-voi-khong-chac-co-bi-rach-thung-bcs-khong)

Còn vấn đề bạn lo bị nhầm máu là chuyện hoang đường không bao giờ có chuyện này.Nếu bạn còn vớ vẩn lo lắng chuyện này nữa,thì chủ đề bạn sẽ bị khóa.Bạn muốn biết tại sao bị khóa thì xem chủ đề này :

Chủ đề: Gởi đến toàn thể TV của Diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/18036-Goi-den-toan-the-TV-cua-Diendanhiv-vn)

amsterdam
24-06-2015, 14:02
E vô cùng cám ơn tất cả mọi ng, đặc biệt là a Tuấn, a songchung đã tư vấn cho e. DD quả thật là một nơi bổ ích để tìm hiểu về hiv cũng như giải tỏa stress.

Em bây h yên tâm rồi ạ, hehe

amsterdam
27-06-2015, 23:45
Anh chị cho em hỏi là 22 ngày combo đã chính xác chưa ạ (vì kháng nguyên bắt đầu phát triển 2-4 tuần). 22 ngày là trong tuần thứ 4. Và đã có trường hợp 22 ngày combo và 3 tháng anti thì bị lật kèo không ạ?

Nguyen Ha
27-06-2015, 23:53
Anh chị cho em hỏi là 22 ngày combo đã chính xác chưa ạ (vì kháng nguyên bắt đầu phát triển 2-4 tuần). 22 ngày là trong tuần thứ 4. Và đã có trường hợp 22 ngày combo và 3 tháng anti thì bị lật kèo không ạ?

Chưa ai bị lật kèo kết quả như thế. Yên tâm đi, được tư vấn là không có nguy cơ và đã XN combo âm tính rồi xả stresd đi.

Tuanmecsedec
28-06-2015, 06:34

Trường hợp của bạn ngay từ đầu mọi người đã nói không có nguy cơ rồi,vì vậy trường hợp của bạn có nước lật Xuồng chứ lật kèo gì.

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)