PDA

View Full Version : rửa nước thường dương vật bị trầy sau khi qhtd với gmd có lây hiv?

anhsairoi
24-06-2015, 15:04
Cách đây gần 1 tháng e có qhtd với gmd. E làm 2 cử. Sau khi qh xong thì dùng tay tháo bcs đem đi vứt. E liền đi rửa dv bằng nước thì thấy đầu dv bị trầy khoảng 2mm vuông. Sờ vào thấy rát lắm. Trên gốc dv e thấy có dịch nhầy nhầy. Xoa liên tục thì có tý bọt trắng, e nghĩ là dịch âm đạo :(. Thế là e rửa bằng nước. Liệu nước có hòa cáo dịch âm đạo đó chảy qua vết trầy ở đầu dv thì có lây hiv ko ạ? 21 ngày 2 tiếng e có đi xét nghiệm combo ở hòa hảo thì kq AT. E lo quá :( ai tl giúp e vs ạ :(((

Charles
24-06-2015, 15:31
Cách đây gần 1 tháng e có qhtd với gmd. E làm 2 cử. Sau khi qh xong thì dùng tay tháo bcs đem đi vứt. E liền đi rửa dv bằng nước thì thấy đầu dv bị trầy khoảng 2mm vuông. Sờ vào thấy rát lắm. Trên gốc dv e thấy có dịch nhầy nhầy. Xoa liên tục thì có tý bọt trắng, e nghĩ là dịch âm đạo :(. Thế là e rửa bằng nước. Liệu nước có hòa cáo dịch âm đạo đó chảy qua vết trầy ở đầu dv thì có lây hiv ko ạ? 21 ngày 2 tiếng e có đi xét nghiệm combo ở hòa hảo thì kq AT. E lo quá :( ai tl giúp e vs ạ :(((

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn luôn có BCS bảo vệ là an toàn rồi. Còn vấn đề xong trận bạn tháo bao hay rửa thì lúc đó dù DV bạn có làm sao cũng không liên quan đến HIV nữa. Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả 21 ngày Combo ÂT, không cần XN nữa.

giupdo_tamly
24-06-2015, 15:56
Bạn lo quá rồi ko sao dâu bạn rửa nước thui mà . rửa thì có nước thui . vết trầy củng ko chảy máu thì ko sao bạn .

Nguyen Ha
24-06-2015, 16:18

21 ngày sau nguy cơ bạn XN combo HIV âm tính đã chứng minh rằng những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Không cần XN nữa

anhsairoi
24-06-2015, 19:31
21 ngày sau nguy cơ bạn XN combo HIV âm tính đã chứng minh rằng những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Không cần XN nữa

Dạ. Em cảm ơn các anh chị đã tư vấn. Nhưng em lo rằng lúc rửa nước thì nước đó dẫn theo dịch âm đạo ở gốc dv trôi xuống đi qua vết trầy đó :(

Nguyen Ha
24-06-2015, 19:33
Dạ. Em cảm ơn các anh chị đã tư vấn. Nhưng em lo rằng lúc rửa nước thì nước đó dẫn theo dịch âm đạo ở gốc dv trôi xuống đi qua vết trầy đó :(

HIV không lây nhiễm như vậy. Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
24-06-2015, 20:16

Bạn yên tâm HIV không lây nhiễm như vậy,trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Charles
24-06-2015, 20:21

Dịch AD ra môi trường ngoài virus bất hoạt ngay rồi. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

anhsairoi
24-06-2015, 21:15
Dạ. E cảm ơn mọi người! Để yên tâm hơn thì e sẽ đi xét nghiệm vài lần nữa. 2 tuần nữa cho đủ 6 tuần.

Nguyen Ha
25-06-2015, 05:49
Dạ. E cảm ơn mọi người! Để yên tâm hơn thì e sẽ đi xét nghiệm vài lần nữa. 2 tuần nữa cho đủ 6 tuần.

Yên tâm đi, không có nguy cơ không cần XN.

Charles
25-06-2015, 06:51

Bạn có thể đi lấy giấy âm tính bất kỳ lúc nào bạn muốn.