PDA

View Full Version : Mong Ad tư vấn giúp em bị tuột bao cao su vì cố nhịp thêm mấy cái khi rút ra

frankenstein119
25-06-2015, 00:03
Hum nay lúc 8H em có qhe với gmd , mà lúc cuối em đang xuất tinh nhấp nhấp mấy cái thì khi em rút ra thì thấy bcs trong âm đạo gmd . cho em hỏi hiện giờ em có phải uống thuốc pep ko ?

Tùng đẹp trai
25-06-2015, 00:08
Hum nay lúc 8H em có qhe với gmd , mà lúc cuối em đang xuất tinh nhấp nhấp mấy cái thì khi em rút ra thì thấy bcs trong âm đạo gmd . cho em hỏi hiện giờ em có phải uống thuốc pep ko ?

Miễn sao bạn đeo bcs từ đầu đến cuối và bcs vẫn che đầu khấc dv thì bạn không có nguy cơ = không phải uống pep

frankenstein119
25-06-2015, 00:11
Dạ em đeo từ đầu đến cuối mà lúc xuất tinh bị tuột ra , lúc rút dv ra em mới biết tuột bcs !!

Nguyen Ha
25-06-2015, 05:44

Khi rút dv ra mới bị tuột bao thì không có nguy cơ.

Charles
25-06-2015, 06:40

Dạ em đeo từ đầu đến cuối mà lúc xuất tinh bị tuột ra , lúc rút dv ra em mới biết tuột bcs !!

Bạn nói rõ hơn: Thời gian bạn xuất tinh bao lâu, khi lấy BCS ra bạn thấy có tinh dịch bên trong không??

frankenstein119
25-06-2015, 08:00
Hình như em thấy nó tinh dịch bên trong âm đạo lun , bi tuột chắc đc 1 phút á a

Tuanmecsedec
25-06-2015, 08:02

Theo như bạn kể cho thấy bao cao su bị tuột khi bạn đã (nhả đạn ) mà cố nhịp thêm mấy cai khi rút ra thôi,không sao đâu bạn.

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

frankenstein119
25-06-2015, 08:10
dạ zị em cũng yên tâm rồi . cảm ơn a nha . tính sáng đi phơi thuốc hiv thử giờ ở nhà ngủ đc rồi !!

frankenstein119
25-06-2015, 11:01
Nãy a cho em xin lỗi . tại em quên báo là bcs nó vào sâu trong ad của gmd , cô ấy lấy tay móc mới lôi bcs ra được

Tuanmecsedec
25-06-2015, 11:07
Nãy a cho em xin lỗi . tại em quên báo là bcs nó vào sâu trong ad của gmd , cô ấy lấy tay móc mới lôi bcs ra được

Bạn phải xét định lại cho rõ ràng.Nếu bạn nói bao cao su nằm sâu trong âm đạo,tức là bạn bị tuột bao cao su ra khỏi dương vật,bạn nhịp nên lực đẩy đã đưa bao cao su vào trong.Nhưng theo như bạn kể thời gian tiếp xúc chỉ vài cái nhịp không sao.

Charles
25-06-2015, 15:44

Bạn thấy GMD phải lấy tay móc BCS ra chứng tỏ BCS tuột hoàn toàn mà bạn vẫn quan hệ. Việc bạn cần xác định chính xác: nếu bạn xác định thời gian BCS tuột khoảng 1 phút là cũng có nguy cơ rồi. Nhưng theo bạn trình bày từ đầu thì khả năng đang xuất tinh BCS tuột hẳn ra, tình huống này bạn chỉ nhấp được mấy cái thì không sao. Bạn không xác định được rõ nên việc uống PEP hay không tùy quyết định của bạn.

frankenstein119
11-07-2015, 22:38
hnay em phát hiện DV của em có nỗi mụn đỏ , em nặn ra thì thấy chảy máu . AD cho hỏi mụn này có vấn đề gì ko ạ .

Nguyen Ha
12-07-2015, 06:39
hnay em phát hiện DV của em có nỗi mụn đỏ , em nặn ra thì thấy chảy máu . AD cho hỏi mụn này có vấn đề gì ko ạ .

Chỉ là 1 cái mụn thôi làm gì mà lo vậy bạn. Kệ nó đi, nặn chảy máu không vệ sinh cẩn thận sẽ gây viêm nhiễm đấy

Tuanmecsedec
12-07-2015, 07:07

Bạn đừng có tái mái tay chân mà nặn bậy ở dương vật nhiễm trùng là nguy hiểm,có thể đó là gai sinh dục thôi.

namhaysongtot
12-07-2015, 09:30
Khi xuất tinh mà bị tuột bao vao trong âm đạo là chuyện bình thưởng.Khi xuất tinh xong dương vật sẽ có hiện tượng xìu dẫn đến lỏng bao và bạn còn nhấp thêm vài cái thì trường hợp này không sao.
Nếu thực sự bao bị tụt trong lúc quan hệ bạn sẽ cảm thấy vướng víu th,trong quá trình ma sát mà có cái bao trong âm đạo thì không thể nào bạn bảo là bình thưởng được.Nên trường hợp bạn ko cần dùng thuốc.