PDA

View Full Version : Nhiều triệu chứng gây hoang mang

thedavid
25-06-2015, 10:13
Các anh chị ơi! em lo phát khóc lên rồi ạ, thực sự là em giống như sụp đổ vậy. Em không còn muốn đi học hay thậm chí là đi thi nữa, trong đầu em lúc này chỉ muốn đi xét nghiệm thôi. 2 hôm nay trời mưa, gió to nên em . bị cảm cúm hắt hơi xổ mũi, cơ thể đau nhức. Sáng hôm nay trời tạnh em thấy đỡ, em tự an ủi mình nếu có hắt hơi xổ mũi thì chỉ là cảm thông thường thôi nhưng mà họng em vẫn đau, có mấy khi cảm cúm họng đau 3 ngày đâu? em lại bị tiêu chảy mấy hôm nay rồi mà em đọc trên mạng họ bảo cảm sốt kèm tiêu chảy là biểu hiện phổ biến nhất. Em biết các anh chị ko tin vào triệu chứng các anh chị chỉ tin vào tờ giấy xét nghiệm thôi nhưng tại sao khoa học người ta cứ đưa ra những triệu chứng ạ. Hôm nay em vẫn chưa được 2 tuần sau nguy cơ, có phải nếu có triệu chứng thì phải sau 2 tuần với có phải không ạ chứ trước 2 tuần là ko sao đúng ko? Em cứ suy diễn rằng khi quan hệ rồi orelasex có những chi tiết nhỏ nhặt gây ra bị lây nhiễm, mà cô gái đó em thấy mặt nhiều mụn nên em rất sợ. em bị viêm tai có phải viêm tai gây tiêu chảy ko ạ? Thực sự là em hoảng loạn tới khó thở, em với 19 thôi, em còn quá nhiều điều thứ phải làm :(( đây đúng là sự sợ hãi tột độ!

Tuanmecsedec
25-06-2015, 10:15
Chủ đề không cần thiết.

Chủ đề: xét nghiệm 3 tháng âm tính (http://www.diendanhiv.vn/threads/31283-xet-nghiem-3-thang-am-tinh)