PDA

View Full Version : dính trên tay dụi mắt

doichan12
25-06-2015, 14:23
em cảm ơn các ac đã giúp em trong chủ đề trước, hôm qua em đi xem phim giải toả tâm lí. Do bản thân còn lo âu, nên khi vào trong em có kiểm,tra ghế ngồi để xem có kim tiêm không, vì đây là rạp chiếu phòng, thuê phòng chọn phim chiếu. Khi coi, em có dùng tay để chỉnh gối phía sau ghế em, em cảm thấy tay mình bị dính cái gì đó, sau đó em chà lại lần nữa. Rồi em thấy cái gì nhớt nhớt. Em đưa tay lên mũi ngửi thử đó là gì rồi bị cái gì đó nhỏ bay vào mũi. Sau đó, em lấy tay thoa thoa vào để làm sạch chỗ đó. Trong quá trình coi, em lỡ dùng tay dụi mắt. Em sợ thứ trên tay em là dịch hiv, em có nguy cơ không nếu người coi trước cách em cỡ 10 phút

Nguyen Ha
25-06-2015, 14:26
em cảm ơn các ac đã giúp em trong chủ đề trước, hôm qua em đi xem phim giải toả tâm lí. Do bản thân còn lo âu, nên khi vào trong em có kiểm,tra ghế ngồi để xem có kim tiêm không, vì đây là rạp chiếu phòng, thuê phòng chọn phim chiếu. Khi coi, em có dùng tay để chỉnh gối phía sau ghế em, em cảm thấy tay mình bị dính cái gì đó, sau đó em chà lại lần nữa. Rồi em thấy cái gì nhớt nhớt. Em đưa tay lên mũi ngửi thử đó là gì rồi bị cái gì đó nhỏ bay vào mũi. Sau đó, em lấy tay thoa thoa vào để làm sạch chỗ đó. Trong quá trình coi, em lỡ dùng tay dụi mắt. Em sợ thứ trên tay em là dịch hiv, em có nguy cơ không nếu người coi trước cách em cỡ 10 phút
HIV nào sống được trên ghế mà lây cho bạn.

doichan12
25-06-2015, 14:28
thế này, cái rạp phim đó, chỉ cần đặt trước là sẽ có phòng riêng để coi, ngồi ghế sofa dài, em sợ có ai vào đó qhtd rồi dính dịch trên ghế.

Nguyen Ha
25-06-2015, 14:34
thế này, cái rạp phim đó, chỉ cần đặt trước là sẽ có phòng riêng để coi, ngồi ghế sofa dài, em sợ có ai vào đó qhtd rồi dính dịch trên ghế.

Suy diễn vừa thôi còn để phần người khác.

doichan12
25-06-2015, 14:44
nếu có thì em có nguy cơ không ạ

Nguyen Ha
25-06-2015, 14:49
nếu có thì em có nguy cơ không ạ
HIV không sống trên chiếc ghế. Nếu bạn bốc trúng dịch rồi đắp vào mắt cũng không có nguy cơ.

Charles
25-06-2015, 14:58

Tránh được KIM lại gặp GHẾ :khi875437: HIV không sống trên cái ghế đâu mà lây cho bạn.

P/s: Sếp Tuấn xét thành viên này Thuộc nhóm hoang tưởng lo sợ HIV đúng hơn.

Tuanmecsedec
25-06-2015, 15:00

Tuanmecsedec
25-06-2015, 15:02
P/s: Sếp Tuấn xét thành viên này Thuộc nhóm hoang tưởng lo sợ HIV đúng hơn.

Tuân lệnh ngay.

giupdo_tamly
25-06-2015, 15:08
ủa nghe vô lý ha dưa lên ngưởi mà sao nó bay vào mủi dược . cái dó nhiều khi nước miến thui bạn . mà bạn dụi là dụi tay phía ngoài mắt chứ ko phải dụi tay vào bên trong con ngư mắt nên ko sao .

doichan12
25-06-2015, 15:19
e dụi mắt nhiều đến nỗi đỏ hoe cả mắt, có chạm vào trong luôn ạ, nếu mà em có,rửa tay sơ sơ thì có sao ko

Tuanmecsedec
25-06-2015, 15:20
e dụi mắt nhiều đến nỗi đỏ hoe cả mắt, có chạm vào trong luôn ạ, nếu mà em có,rửa tay sơ sơ thì có sao ko

Tĩnh mộng đi (gái).

giupdo_tamly
25-06-2015, 15:57
ua rửa tay rồi mới dụi thì có sao dâu mà lo .