PDA

View Full Version : mấy anh chị đừng xóa chủ đề em.làm ơn đừng xóa chủ đề em

muonbietvehiv
27-06-2015, 11:36
Moi người đừng xoá bài em,em đang thất sự rất lo lắng,chuyện của em là thật 100%.Em xin kể lại câu chuyện.Lúc nãy khi đi trên đường em đang chạy chậm thì có một chiếc xe khác chạy vượt mặt xe em,sau khi qua mặt xe em thì xe người đó có lách vô và chạy trước mặt xe em theo chiều thẳng hàng và khoảng cách giữa xe em và xe người đó là khoảng 1.5m.Lúc này em mới hoảng hốt khi nhìn thấy người ngồi sau chiếc xe đó tay đang chảy máu rất nhiều và máu có văng theo chiều gió.Cho em hỏi với khoảng cách như thế thì máu có văng được tới mắt em không.Em đang rất lo lắng mong anh chị tư vấn giúp em lần cuối và em sẽ bay khỏi DD và không làm phiền mọi người nữa.

muonbietvehiv
27-06-2015, 11:44
em năn nỉ mọi người làm ơn tư vấn giùm em đi,chắc me chết quá mọi người ơi.

giupdo_tamly
27-06-2015, 12:00
Máu văng vào mắt thì bạn phải cảm nhận dược giọt gì văng vào mắt ngay lúc dó dúng ko . còn bạn dang di bình thường cảm thấy mắt khô ran ko ướt ko có giọt gì văng vào nhìn bình thường thì ko có gì văng vào hết do bạn lo quá thui . chứ máu vào bạn nhắm mắt lại lo soi gương xe hay về nhà soi gương thì thấy trong mắt có máu dúng ko . hoặc văng lên dồ bạn thì dồ phải thấy máu còn ko có như mình nói mà bạn lo hoài là bị diên dó .

Nguyen Ha
27-06-2015, 13:55
Moi người đừng xoá bài em,em đang thất sự rất lo lắng,chuyện của em là thật 100%.Em xin kể lại câu chuyện.Lúc nãy khi đi trên đường em đang chạy chậm thì có một chiếc xe khác chạy vượt mặt xe em,sau khi qua mặt xe em thì xe người đó có lách vô và chạy trước mặt xe em theo chiều thẳng hàng và khoảng cách giữa xe em và xe người đó là khoảng 1.5m.Lúc này em mới hoảng hốt khi nhìn thấy người ngồi sau chiếc xe đó tay đang chảy máu rất nhiều và máu có văng theo chiều gió.Cho em hỏi với khoảng cách như thế thì máu có văng được tới mắt em không.Em đang rất lo lắng mong anh chị tư vấn giúp em lần cuối và em sẽ bay khỏi DD và không làm phiền mọi người nữa.
Câu chuyện của bạn thật 100% thì bạn cũng đã được tư vấn 100% không có nguy cơ rồi. Bấm vào đây đọc lại. Vui lòng không mở thêm chủ đề có cùng nội dung câu hỏi.:
Chủ đề: em có cần uông pep TH này không ( http://diendanhiv.vn/threads/31421-em-co-can-uong-pep-TH-nay-khong)

muonbietvehiv
27-06-2015, 14:17
em rất sợ máu văng vô mắt em,anh chị đọc kĩ và cho em hỏi câu cuối theo anh chị trường hợp này máu có văng vô mắt em được không

Charles
27-06-2015, 14:18
em rất sợ máu văng vô mắt em,anh chị đọc kĩ và cho em hỏi câu cuối theo anh chị trường hợp này máu có văng vô mắt em được không

Thưa bạn là phải đọc kỹ rồi mới tư vấn chứ không phải tư vấn bừa. Nếu hắc ám quá thì vào BV tâm thần điều trị đi.

Nguyen Ha
27-06-2015, 14:20

Chúng tôi không tư vấn bừa cho ai nên mọi trường hợp đưa ra chúng tôi đều đọc rất kỹ. Có nguy cơ là nói ngay có nguy cơ để các bận còn có cách phòng ngừa, không có nguy cơ thì cũng nói ngay là không có nguy cơ. Bạn có đọc lại không hay chỉ biết hỏi thôi.

Tuanmecsedec
27-06-2015, 14:25

Thành viên này phải cho thuộc nhóm thành viên hoang tưởng.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa những gì bạn đang lo là hoang tưởng suy diễn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec khóa chủ đề để tránh ảnh hưởng thành viên khác và sẽ xóa bất kỳ chủ đề nào tạo ra hỏi tương tự,nếu bạn vẫn cố tình thì sẽ khóa nick bạn.

Đề nghị bạn nên đọc lại những gì nọi người tư vấn và tìm hiểu kiến thức HIV có sẵn trên diễn đàn để trang bị cho mình.