PDA

View Full Version : Hoang mang

toiyeubame
27-06-2015, 19:38
Mọi người ơi trong mắt em tụw nhiên có một cọng lông ngắn . Nhìn ko rõ . Phải soi đèn pin vào nhìn kỹ mới thấy . Không biết có từ bao giờ . Có nguy cơ với H hay bệnh gì không ạ ? Nếu đó là của ai thì sao . . À . Nó dính vào mắt không lấy ra được . Nhỏ lắm

Nguyen Ha
27-06-2015, 19:45
Mọi người ơi trong mắt em tụw nhiên có một cọng lông ngắn . Nhìn ko rõ . Phải soi đèn pin vào nhìn kỹ mới thấy . Không biết có từ bao giờ . Có nguy cơ với H hay bệnh gì không ạ ? Nếu đó là của ai thì sao . . À . Nó dính vào mắt không lấy ra được . Nhỏ lắm

Sao giăng gì? HIV không lây nhiễm như vậy.

Charles
27-06-2015, 20:11

Trong mắt bạn có cọng lông nhỏ thì đó là lông mi mắt bạn chứ ở đâu ra. Dù là của ai thì HIV cũng không sống trên cọng lông. Không có nguy cơ.

toiyeubame
27-06-2015, 21:38
Dạ em cảm ơn , nhưng sao nó dính trong đó ạ . Nhỏ lắm phải soi kỹ mới tháy mà em có khựa nhưng ko khựa ra được :(

Nguyen Ha
28-06-2015, 00:05
Dạ em cảm ơn , nhưng sao nó dính trong đó ạ . Nhỏ lắm phải soi kỹ mới tháy mà em có khựa nhưng ko khựa ra được :(

Tai sao nó ở đó bạn không biết thì ai biết. Nhưng tôi biết chắc chắc 100% là không có nguy cơ với HIV.

giupdo_tamly
28-06-2015, 00:10
lak quá bạn ơi . lông mi bạn nó rùng rớt vào mắt bạn dó mình bị hoài có gì dâu .

Tuanmecsedec
28-06-2015, 07:05

Bạn đã (bị) set quyền là thành viên thuộc nhóm hoang tưởng rồi,bây giờ không còn quyền nào để set nữa.Nếu còn chắc cũng set luôn.