PDA

View Full Version : Giọt gì bay vào mắt .

phat_tran
27-06-2015, 20:46
Xin chào anh chị . em là thành viên mới . em có tình huống làm em rất lo . mong anh chị giúp em . em xin dược cám ơn anh chị ạ .

Xin thưa anh chị . số là em có di mua bịch chè về ăn . lúc về nhà em có lấy tay mở dây su cột bao chè thì nó bung ra em bị 2 dến 3 giọt văng lên mắt bên phải của em . lúc dó em thấy túi chè ướt ướt . anh chị chi em hỏi chẳng may người bán dức tay chảy máu hay tay dính dịch gì . dính vào túi chè khi em về mở nó văng vô mắt thì em sao không anh chị .

Charles
27-06-2015, 20:47
Xin chào anh chị . em là thành viên mới . em có tình huống làm em rất lo . mong anh chị giúp em . em xin dược cám ơn anh chị ạ .

Xin thưa anh chị . số là em có di mua bịch chè về ăn . lúc về nhà em có lấy tay mở dây su cột bao chè thì nó bung ra em bị 2 dến 3 giọt văng lên mắt bên phải của em . lúc dó em thấy túi chè ướt ướt . anh chị chi em hỏi chẳng may người bán dức tay chảy máu hay tay dính dịch gì . dính vào túi chè khi em về mở nó văng vô mắt thì em sao không anh chị .

Tui biết bạn không mới đâu :khi875437:

Những gì bạn kể hoàn toàn không liên quan gì đến HIV.

Nguyen Ha
27-06-2015, 20:48

Do bạn lo lắng quá thôi. HIV không lây nhiễm như vậy, không có nguy cơ.

phat_tran
27-06-2015, 21:01
sao không có nguy cơ anh chị . em sợ chẳng may người bán dức tay hay gì máu dịch dính lên cái túu ngay chổ cột day au khi em tháo day su bun ra em thấy rỏ ràng 2 dến 3 giọt bay lên mắt emhix .

Charles
27-06-2015, 21:04
sao không có nguy cơ anh chị . em sợ chẳng may người bán dức tay hay gì máu dịch dính lên cái túu ngay chổ cột day au khi em tháo day su bun ra em thấy rỏ ràng 2 dến 3 giọt bay lên mắt emhix .

Khi nào bạn bị máu văng trực tiếp vào mắt hãy lo.

Nguyen Ha
27-06-2015, 21:04

Giọt nước chứ máu ở đâu ra. Toàn là do bạn suy diễn ra cả.

phat_tran
27-06-2015, 21:05
em nghỉ chắc do em lo quá . chắc là nước dá bịch chè nó tan ra em tháo dây au nước dá tan ra văng vào mắt . em cing sợ chang may nguoi ban dức tay hay gì dính máu hix .

phat_tran
27-06-2015, 21:06
vậy máu dính lên gì văng vào mắt củng ko sao phải văng trực tiếp luôn mới có nguy cơ hả anh hix .

Nguyen Ha
27-06-2015, 21:09
em nghỉ chắc do em lo quá . chắc là nước dá bịch chè nó tan ra em tháo dây au nước dá tan ra văng vào mắt . em cing sợ chang may nguoi ban dức tay hay gì dính máu hix .

Đúng rồi, là nước đá tan ra rồi bắn vào. Không có chuyện chẳng may ở đây nên đừng suy diễn nữa.

phat_tran
27-06-2015, 21:20
dạ vậy em ít lo rồi ạ . em cảm ơn anh chị nhiều ạ .

Tuanmecsedec
28-06-2015, 06:58

Đúng là chủ đề suy diễn tào lao vớ vẩn thật.Không cần thiết tư vấn các chủ đề hoang tưởng như thế này.