PDA

View Full Version : có phải như vậy không ạ

toiyeubame
28-06-2015, 22:24
Theo như mọi người nói trong kiền thức ...Ngoài những đường lây thông thường là tình dục không có bao cao su bảo vệ, chung bơn kim tiêm không tiệt trùng, truyền máu nhiễm HIV và truyền từ mẹ sang con, HIV hầu như không lây nhiễm qua các đường khác....chi cần như vậy thì sẽ không bao giờ bị HIV đúng không ạ... không có chuyện lây do nghi ngờ máu bắn vào mắt hay máu quẹt trúng mắt đúng không ạ ?

giupdo_tamly
28-06-2015, 23:20
Dúng vậy bạn . di ngoài dường ko thể nào máu vào mắt dc . còn họ mà quet máu vào mắt thì bạn phải thấy tay họ có máu sau dó soi gương thấy mắt bạn dầy máu .

toiyeubame
29-06-2015, 00:21
Còn hiền tượng mắt ướt là bình thường ai cũng bị phải không ạ ??? .giống như không có gì bắn vào đang ngồi một mình thì mắt nó cảm giác lạnh và ướt ... mọi người có ai bị chưa ?

giupdo_tamly
29-06-2015, 00:29
dúng rồi do nước mắt chảy ra thôi . tui bị rồi nè . cứ ngồi dó hoang tưởng nhiều cái di . có người yêu chưa . nếu có rồi diên diên như vậy thì người yêu theo thèn khác dó . di ngủ dùm cái di .

Nguyen Ha
29-06-2015, 04:06
Theo như mọi người nói trong kiền thức ...Ngoài những đường lây thông thường là tình dục không có bao cao su bảo vệ, chung bơn kim tiêm không tiệt trùng, truyền máu nhiễm HIV và truyền từ mẹ sang con, HIV hầu như không lây nhiễm qua các đường khác....chi cần như vậy thì sẽ không bao giờ bị HIV đúng không ạ... không có chuyện lây do nghi ngờ máu bắn vào mắt hay máu quẹt trúng mắt đúng không ạ ?

Đúng vậy. Nghi ngờ theo kiểu của bạn chỉ là suy diễn hoang tưởng

toiyeubame
29-06-2015, 07:45
cảm ơn 2 người.... vậy cho em hỏi thêm tí ..thứ 1 : khi máu bắn vào dù một ít là mình cũng sẽ cãm thấy cay xè và biết liền đúng không và khi soi gương sẽ thấy rõ ràng ?
Thứ 2 : trong mắt mình có những chấm đỏ đỏ nhỏ nhỏ đó là gì và lâu lâu nó lại hiện lên rồi mất, giống như khi mình nhổ nuoc nhổ mắt 1 chút là nó bíen mất

Nguyen Ha
29-06-2015, 07:47
cảm ơn 2 người.... vậy cho em hỏi thêm tí ..thứ 1 : khi máu bắn vào dù một ít là mình cũng sẽ cãm thấy cay xè và biết liền đúng không và khi soi gương sẽ thấy rõ ràng ?
Thứ 2 : trong mắt mình có những chấm đỏ đỏ nhỏ nhỏ đó là gì và lâu lâu nó lại hiện lên rồi mất, giống như khi mình nhổ nuoc nhổ mắt 1 chút là nó bíen mất

Vấn đề này bạn hỏi đi hỏi lại rất nhiều lần rồi và đã được giải thích rõ ràng. Tôi khóa nick bạn vài ngày cho bạn có thời gian dsock lại.

giupdo_tamly
29-06-2015, 08:02
1 . khi máu bắn vào bạn xẻ cảm nhận giọt gì dó văng vào mắt mình liền và soi gương thấy máu dính trong con ngư mắt . còn mắt bạn ko cảm nhận gì văng vào và thấy mắt khô ran nhìn bình thường thì ko có gì văng vào hết . còn bụi văng vào bạn thấy khô khô cộm cộm . còn giọt gì văng là ướt biết liền .

2 .cái dó là mạch máu của mắt hoặc do mình làm việc xem vi tính nhiều nó xuất huyết mắt dó bạn .