PDA

View Full Version : Quan hệ với vợ sau 3 ngày có nguy cơ có lây nhiễm cho vợ không?

muahe2015
29-06-2015, 10:57
Thưa anh chị, em đang rất lo sợ, sau 3,4 ngày có nguy cơ em đã quan hệ với vợ, anh chị cho em hỏi như vậy có nguy cơ cho vợ em không?
Xin anh Tuấn và các anh chi trong BQT, xác định giúp em 1 lần nữa, nguy cơ của em là quan hệ với gmd có dùng bcs nhưng không kiểm tra bcs (thấy BCS nhăn nhăn và không nằm ở gốc Dv) và ngón tay nứt nẻ cho vào âm đạo gmd. Bây giờ triệu chứng của em là nổi những vết đỏ thẩm dưới da ở cánh tay, hơi sốt và đổ mồ hôi tay. Em sợ quá, nhờ các anh chị giúp em với ạ!!!!

Tuanmecsedec
29-06-2015, 11:00
Thưa anh chị, em đang rất lo sợ, sau 3,4 ngày có nguy cơ em đã quan hệ với vợ, anh chị cho em hỏi như vậy có nguy cơ cho vợ em không?
Xin anh Tuấn và các anh chi trong BQT, xác định giúp em 1 lần nữa, nguy cơ của em là quan hệ với gmd có dùng bcs nhưng không kiểm tra bcs (thấy BCS nhăn nhăn và không nằm ở gốc Dv) và ngón tay nứt nẻ cho vào âm đạo gmd. Bây giờ triệu chứng của em là nổi những vết đỏ thẩm dưới da ở cánh tay, hơi sốt và đổ mồ hôi tay. Em sợ quá, nhờ các anh chị giúp em với ạ!!!!

Bạn có nguy cơ đâu mà lây nhiễm cho vợ,đề nghị bạn quay lại chủ đề trước đọc lại những gì đã được tư vấn,chủ đề này không cần thiết,Tuanmecsedec khóa lại.

Charles
29-06-2015, 11:02

Cho dù bạn có nguy cơ luôn thì sau 3 ngày quan hệ với vợ cũng chưa có khả năng làm lây nhiễm cho vợ. Trường hợp bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi.

Chủ đề: Cho ngón tay bị nứt nẻ vào âm đạo GMd có bị nhiễm hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/31279-Cho-ngon-tay-bi-nut-ne-vao-am-dao-GMd-co-bi-nhiem-hiv)