PDA

View Full Version : Ho vào mắt và bị quẹt cộng sắt rĩ .

khanh_123
01-07-2015, 07:45
Xin chào BQT . em có tình huống này mong BQT xem giúp em có sao không . em dang lo . em xin dược cám ơn BQT .

Xin thưa anh chị . số là em có dứng gần một người lạ . thì bỗng nhiên người dó ho và ắt xì vào mặt em thì em bị văng gì vào mặt và mắt tùm lum hết . anh chị cho em hỏi em sợ là miệng người dó bị gì chảymau1 trong miệng khi người ta ho và ắt xì thì máu trong miệng người dó văng vô mắt em thì em có nguy cơ không . anh chị cho em hỏi thêm là có khi nào ho và át xì thì máu vào mắt dược không hay chỉ là nước bọt thôi anh chị .

và anh chị cho em hỏi thêm . em bị dây kẽm rĩ xét dâm vào ngón tay thi em sao không . chẳng may dây kẽm dó củng dâm người trước làm dính máu lên dó thì em có nguy cơ không .

Nguyen Ha
01-07-2015, 07:50
Xin chào BQT . em có tình huống này mong BQT xem giúp em có sao không . em dang lo . em xin dược cám ơn BQT .

Xin thưa anh chị . số là em có dứng gần một người lạ . thì bỗng nhiên người dó ho và ắt xì vào mặt em thì em bị văng gì vào mặt và mắt tùm lum hết . anh chị cho em hỏi em sợ là miệng người dó bị gì chảymau1 trong miệng khi người ta ho và ắt xì thì máu trong miệng người dó văng vô mắt em thì em có nguy cơ không . anh chị cho em hỏi thêm là có khi nào ho và át xì thì máu vào mắt dược không hay chỉ là nước bọt thôi anh chị .

và anh chị cho em hỏi thêm . em bị dây kẽm rĩ xét dâm vào ngón tay thi em sao không . chẳng may dây kẽm dó củng dâm người trước làm dính máu lên dó thì em có nguy cơ không .
HIV không lây nhiễm như vậy. Hoàn toàn không có nguy cơ.

khanh_123
01-07-2015, 08:12
Em cảm ơn chị . chị nói rỏ giúp em sao ko có nguy cơ dược ko chị .

Họ ho và ắt xì văng gì vào mắt em thì sao em ko có nguy cơ chị chẳng may họ bị gì chảy máu trong miệng thí sao chị . hay là ho với ắt xì là chỉ nước bọt văng ra thôi .

còn cộng kẽm rỉ xét sao dâm tay em xước da chảy máu sao ko có nguy cơ . chẳng may cũng dâm người trước chảy máu dính lên dó và ngay lúc dó ko biết dâm vào tay em sao ko có nguy cơ . muốn có nguy cơ phai sao ạ . em cám ơn .

Nguyen Ha
01-07-2015, 08:15
Em cảm ơn chị . chị nói rỏ giúp em sao ko có nguy cơ dược ko chị .

Họ ho và ắt xì văng gì vào mắt em thì sao em ko có nguy cơ chị chẳng may họ bị gì chảy máu trong miệng thí sao chị . hay là ho với ắt xì là chỉ nước bọt văng ra thôi .

còn cộng kẽm rỉ xét sao dâm tay em xước da chảy máu sao ko có nguy cơ . chẳng may cũng dâm người trước chảy máu dính lên dó và ngay lúc dó ko biết dâm vào tay em sao ko có nguy cơ . muốn có nguy cơ phai sao ạ . em cám ơn .
Bạn ho và hắt xì xem máu hay nước bọt văng ra.
HIV không sống trên chiếc kẽm rỉ xét đó
===> không có nguy cơ.

khanh_123
01-07-2015, 08:34
Dạ em ho thì thấy nước bọt văng ra nhưng em cứ sợ miệng họ bị gì chảy máu trong dấy ho hay ắt xì máu theo ra vô mắt em . em có tim hiểu trên dd vậy chỉ khi náo em thấy miệng người dó chảy máu mà ho hay ắt xì nó phun máu ra thì máu mới vào mắt em còn ho hay ắt xì thì chỉ có nước bọt văng vô mắt em thôi . nước bọt thì ko có hiv nên em tìm hiểu ho hay ắt xì ko có lây hiv nên cho dù có ho hay ắt xì vào mắt thì em củng ko sao .

còn máu người trước mà có hiv dính lên dầu nhọn cộng kẽm sau dó dâm em thì củng ko sao hả chị . em cứ sợ cái này . sợ dầu nhọn cộng kẽm rỉ xét dính máu người trước thôi hix .

Nguyen Ha
01-07-2015, 08:41
Dạ em ho thì thấy nước bọt văng ra nhưng em cứ sợ miệng họ bị gì chảy máu trong dấy ho hay ắt xì máu theo ra vô mắt em . em có tim hiểu trên dd vậy chỉ khi náo em thấy miệng người dó chảy máu mà ho hay ắt xì nó phun máu ra thì máu mới vào mắt em còn ho hay ắt xì thì chỉ có nước bọt văng vô mắt em thôi . nước bọt thì ko có hiv nên em tìm hiểu ho hay ắt xì ko có lây hiv nên cho dù có ho hay ắt xì vào mắt thì em củng ko sao .

còn máu người trước mà có hiv dính lên dầu nhọn cộng kẽm sau dó dâm em thì củng ko sao hả chị . em cứ sợ cái này . sợ dầu nhọn cộng kẽm rỉ xét dính máu người trước thôi hix .

Đã nói rồi, không có nguy cơ. Tất cả là do bạn suy diễn ra.

Tuanmecsedec
01-07-2015, 08:42

Những gì bạn kể do lo lắng thôi,hoàn toàn không có nguy cơ.

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch
Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Chủ đề: nước bọt có nhiễm máu dính HIV bắn vào mắt (http://diendanhiv.vn/threads/23101-nuoc-bot-co-nhiem-mau-dinh-HIV-ban-vao-mat)Chủ đề: Cho em hoi Nước miếng người hiv Văn vào mắt (http://diendanhiv.vn/threads/1940-Cho-em-hoi-Nuoc-mieng-nguoi-hiv-Van-vao-mat)Chủ đề: có lây hiv khi bị nước bọt văng vào mắt, miệng... (http://diendanhiv.vn/threads/225-co-lay-hiv-khi-bi-nuoc-bot-vang-vao-mat-mieng)

Tuanmecsedec
01-07-2015, 08:43

Bạn yên tâm đi đừng vì quá lo lắng mà hù mình,trừ khi nào đổ máu vào mắt bạn như thế này thì mới lo .

khanh_123
01-07-2015, 09:21
Dạ vậy em hiểu rồi . em xin cám ơn hai anh chị BQT .

nhưng em vẩn lo cái dầu nhọn kẽm rỉ ét dâm em . em nhớ lại là em chỉ bị dâm và làm xước da 1 ít nhưng ko có chảy máu thì sao e . em cứ sợ ai dâm giống em dính máu lên hix
. ko khi ào thoát ra dc tình huống này
ac chi em hỏi sao em mới có nguy cơ tình huống này .

Tuanmecsedec
01-07-2015, 09:23
Dạ vậy em hiểu rồi . em xin cám ơn hai anh chị BQT .

nhưng em vẩn lo cái dầu nhọn kẽm rỉ ét dâm em . em nhớ lại là em chỉ bị dâm và làm xước da 1 ít nhưng ko có chảy máu thì sao e . em cứ sợ ai dâm giống em dính máu lên hix
. ko khi ào thoát ra dc tình huống này
ac chi em hỏi sao em mới có nguy cơ tình huống này .

(Ông) đừng vớ vẩn quá tung_1234 (http://www.diendanhiv.vn/members/46849-tung_1234) .Nếu cảm thấy thần kinh bị lo lắng quá cực độ thì nên đi khám Bác Sỹ thần kinh đi.

Chủ đề: kẽm nhọn dâm vào tay . (http://www.diendanhiv.vn/threads/31552-kem-nhon-dam-vao-tay)

khanh_123
01-07-2015, 10:10
Thật sự dính máu trên dó dam em làm em sướt da chảy máu củng ko sao hả anh . em gặp nên lo thật . thui em xẻ bình tâm lại chứ quẹt cái gì củng sợ dính máu ai quẹt trước thì ko dám ra dường va chạm mất .

Nguyen Ha
01-07-2015, 10:19
Thật sự dính máu trên dó dam em làm em sướt da chảy máu củng ko sao hả anh . em gặp nên lo thật . thui em xẻ bình tâm lại chứ quẹt cái gì củng sợ dính máu ai quẹt trước thì ko dám ra dường va chạm mất .

Sao bạn cứ hỏi lại mà ko đọc lại vậy? Đọc lại đi. Trả lời rồi.

Tuanmecsedec
01-07-2015, 10:24

HIV lây truyền qua 3 con đường: máu, tình dục và từ mẹ sang con. Lây truyền HIV qua đường máu trong các trường hợp sau: máu nhiễm HIV phải được đưa thẳng vào dòng máu của người lành.

Sự lây nhiễm còn phụ thuộc vào số lượng virut có mặt trong các dịch thể của người HIV cũng như mức độ tiếp xúc với loại dịch thể đó. Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

(Cha Lội ) không có lây như vậy ông thần.

khanh_123
01-07-2015, 16:05
Anh chị ơi em lại gặp cái này ko biết hiv lây như vậy ko . anh chị x giúp em với . em cám ơn ac .

xin thưa anh chị . em có dưa tiền cho 1 người . người dó lấy tiền polime trong túi thối lại cho em . mà chắc do trời nóng người dó ra nhiều mồ hôi trong cơ thể dính vào tiền dựng trong túi quần nên khi thối cho em . em cầm tiền thấy ướt mêm . ac cho em hỏi chẳng may người dó chảy dịch âm dạo hòa cùng mồ hôi ra nhiều dính vào tờ tiền polime bọc trong túi quần sau dó dưa cho em . em cầm dịch ad dó dính vào tay em . em chạm vào vết thương hay dụi mắt sao ko anh chị . em gặp nên lo thật ngườ dó lấy tiền trong túi ra ướt mêm hét ạ hix .

Tuanmecsedec
01-07-2015, 16:09
Anh chị ơi em lại gặp cái này ko biết hiv lây như vậy ko . anh chị x giúp em với . em cám ơn ac .

xin thưa anh chị . em có dưa tiền cho 1 người . người dó lấy tiền polime trong túi thối lại cho em . mà chắc do trời nóng người dó ra nhiều mồ hôi trong cơ thể dính vào tiền dựng trong túi quần nên khi thối cho em . em cầm tiền thấy ướt mêm . ac cho em hỏi chẳng may người dó chảy dịch âm dạo hòa cùng mồ hôi ra nhiều dính vào tờ tiền polime bọc trong túi quần sau dó dưa cho em . em cầm dịch ad dó dính vào tay em . em chạm vào vết thương hay dụi mắt sao ko anh chị . em gặp nên lo thật ngườ dó lấy tiền trong túi ra ướt mêm hét ạ hix .

Bạn có bị thần kinh thì nên đi trị bệnh đi.Chủ đề này vớ vẩn không cần thiết tư vấn.

Nguyen Ha
01-07-2015, 16:10

Bạn đọc lại câu hỏi bạn đặt ra xem có buồn cười không. Tôi thì tôi thấy buồn cười lắm. Bạn suy diễn quá giỏi luôn.