PDA

View Full Version : Test nhanh sau 21 ngày có khả quan không a?

muahe2015
01-07-2015, 17:13
anh chị cho hỏi sau nguy cơ 21 ngày em đã test nhanh âm tính, nhưng em có triệu chứng nổi mẫn dưới da cánh tay không ngứa, và hơi sốt, em lo quá. Nếu bị nhieexm 21 ngày là đã phát hiện rồi phải không ạ, em sợ quá, mai em vô đà nẵng xn combo, anh chị cho em lời khuyên đi ạ.

Tuanmecsedec
01-07-2015, 17:15
anh chị cho hỏi sau nguy cơ 21 ngày em đã test nhanh âm tính, nhưng em có triệu chứng nổi mẫn dưới da cánh tay không ngứa, và hơi sốt, em lo quá. Nếu bị nhieexm 21 ngày là đã phát hiện rồi phải không ạ, em sợ quá, mai em vô đà nẵng xn combo, anh chị cho em lời khuyên đi ạ.

Chủ đề này là không cần thiết.

Chủ đề: Xét nghiệm 17 ngày elisa âm tính có khả quan không a? (http://www.diendanhiv.vn/threads/31408-Xet-nghiem-17-ngay-elisa-am-tinh-co-kha-quan-khong-a)

muahe2015
02-07-2015, 06:23
Tối hôm qua ngu cứ chập chờn, tay chân tê tê, nhìn vợ con mà trách mình quá, em chuẩn bị đi vô đà nẵng xét nghiệm combo (sau 22 ngày), em sợ kết quả không như ý thì phải làm sao đay, em sợ quá anh chị ơi, xin cho em lời khuyên. em đã xn nhanh sau 3 tuần có giá trị gì không anh chi?

jacknguyenst
02-07-2015, 07:33
test nhanh 3 tuần ko có giá trị nhiều đâu bạn. Nếu 3 tuần bạn làm PCR hoac COMBO thì mới chắc bạn an toàn. Nhưng mà kết quả 3 tuần của bạn test nhanh âm tính cũng coi như bạn có 1 hy vọng. bạn có triệu chứng gì