PDA

View Full Version : Ko biết trường hợp này có nguy cơ hiv cao ko cả dương vật với nhau

An an
02-07-2015, 10:16
em là gay .ba ngày trước Em có quan hệ với một bạn nam nghi nhiễm hiv.do nhậu say quá nên ko sử dụng bao cao su . em cố nhớ lại là lúc đó em có tiếp xúc dương vật với dương vật và 2 người cùng ra tinh một lúc .ko biết lúc đó có bị trầy xước dv ko .sau đó em lại quan hệ thông hậu môn . em là người bị thông hậu môn và bạn quan hệ với em lúc thông ko sử dụng bao cao su và nhớ là có tinh dịch phóng vào hậu môn của em .em rất rất lo lắng ko biết mình có nguy cơ hiv cao ko. Nhờ các anh chị tư vấn kỹ giúp em với . em cũng định đi xét nghiệm nhưng vì sợ hãi nên chưa dám . bạn em cũng là thành viên trên diễn đàn nên bảo em lên đây nhờ tư vấn sẽ tốt hơn

Tuanmecsedec
02-07-2015, 10:19
em là gay .ba ngày trước Em có quan hệ với một bạn nam nghi nhiễm hiv.do nhậu say quá nên ko sử dụng bao cao su . em cố nhớ lại là lúc đó em có tiếp xúc dương vật với dương vật và 2 người cùng ra tinh một lúc .ko biết lúc đó có bị trầy xước dv ko .sau đó em lại quan hệ thông hậu môn . em là người bị thông hậu môn và bạn quan hệ với em lúc thông ko sử dụng bao cao su và nhớ là có tinh dịch phóng vào hậu môn của em .em rất rất lo lắng ko biết mình có nguy cơ hiv cao ko. Nhờ các anh chị tư vấn kỹ giúp em với . em cũng định đi xét nghiệm nhưng vì sợ hãi nên chưa dám . bạn em cũng là thành viên trên diễn đàn nên bảo em lên đây nhờ tư vấn sẽ tốt hơn

Đọc chủ đề này sẽ câu trả lời,tạo gì cho lắm nick hỏi đi hỏi lại.

Chủ đề: cạ dương vật vào dương vật (http://www.diendanhiv.vn/threads/31579-ca-duong-vat-vao-duong-vat)

An an
02-07-2015, 10:27
Ko nhưng mà em bị thông hậu môn và nhớ là có tinh dịch vào hậu môn của em .mà cũng vừa đọc xong mấy mục thấy các anh chị bảo là quan hệ hậu môn là dễ nhiễm hiv khi ko sử dụng bao cu su .em lo lắm nhờ anh chị tư vấn kỹ hơn

Tuanmecsedec
02-07-2015, 10:28
Ko nhưng mà em bị thông hậu môn và nhớ là có tinh dịch vào hậu môn của em .mà cũng vừa đọc xong mấy mục thấy các anh chị bảo là quan hệ hậu môn là dễ nhiễm hiv khi ko sử dụng bao cu su .em lo lắm nhờ anh chị tư vấn kỹ hơn

Nếu quan hệ hậu môn mà không dùng bao cao su là có nguy cơ cao.

An an
02-07-2015, 10:30
Hix thế em phải làm gì ạ .em cách nguy cơ tận 3 ngày rồi thì có thể uống thuốc phơi nhiễm hiv dc ko ạ .em lo lắng quá .mất ngủ từ ba ngày nay

Tuanmecsedec
02-07-2015, 20:05
Hix thế em phải làm gì ạ .em cách nguy cơ tận 3 ngày rồi thì có thể uống thuốc phơi nhiễm hiv dc ko ạ .em lo lắng quá .mất ngủ từ ba ngày nay

Nếu còn trong 72 giờ thì bạn uống thuốc phơi nhiễm,còn không thì Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12

Quốc Vũ
02-07-2015, 22:02
Topic kia bạn khẳng đi là ko có QH OS/HM mà?

Charles
03-07-2015, 06:41

QHHM mà không sử dụng BCS là có nguy cơ cao, nếu còn trong 72h vàng thì bạn nên uống PEP. Nếu hết thời gian thì chờ XN sau nguy cơ 6 tuần và 12 tuần chốt.