PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới không dùng bao cao su.Nhưng bạn tình không có HIV

qaywsx
02-07-2015, 14:15
mình qh đồng tính nam với người ko có h, ko dùng bcs, mà dv và hậu môn mình bị trầy xước loét ghê lắm, mình có nguy cơ ko vậy

amanh22
02-07-2015, 15:11
Nếu bạn đã khẳng định người đó ko có H thì nguy cơ ở đâu ra hả bạn, tuy nhiên quan hệ ko bcs là có nguy cơ rất cao nếu người đó thật sự nhiễm bệnh.

Tuanmecsedec
02-07-2015, 20:06
mình qh đồng tính nam với người ko có h, ko dùng bcs, mà dv và hậu môn mình bị trầy xước loét ghê lắm, mình có nguy cơ ko vậy

Quan hệ qua đường hậu môn mà không dùng biện pháp bảo vệ là nguy cơ cao.

Nếu bạn đã khẳng định bạn tình không có HIV thì còn lo gì nữa.

Quốc Vũ
02-07-2015, 21:59
Bạn có bị hoang tưởng ko vậy nè? DV và HM trầy xước và loét ghê lắm mà còn QH, ko đau à bạn!

Nếu thật sự là vậy thì bạn nên đi XN nhé!

Charles
03-07-2015, 06:35

HIV không tự sinh ra, nếu bạn chắc chắn người ta không có HIV thì lấy gì lây cho bạn. Còn nếu bạn không rõ về tình trạng sức khỏe của bạn tình thì nên XN trong trường hợp này.

qaywsx
04-07-2015, 07:45
nếu mình là người đưa dv vào trong hậu môn của người kia thì người có nguy cơ cao hơn là ai vậy ạ

Charles
04-07-2015, 07:57
nếu mình là người đưa dv vào trong hậu môn của người kia thì người có nguy cơ cao hơn là ai vậy ạ

Cả 2 cùng có nguy cơ, nhưng thường người nhận có nguy cơ cao hơn.

Tuanmecsedec
04-07-2015, 10:52

Người nhận có nguy cơ cao hơn người cho.