PDA

View Full Version : Dang di giọt gì rơi vào mắt . em có sao không .

lo_lang
02-07-2015, 16:22
Xin chào anh chị BQT :

Em có tình huống không biết dúng xai ra sao vì em không hiểu biết và lo lắng . Mong BQT giúp em .

Số là em có di ngang qua nhà một người lạ . thì khi di ngang qua em thấy bị nhiều giọt gì rơi vào mặt và mắt em . khi em ngước lên nhìn thì thấy có cái ống nước bằng sắt nhỏ hình vòng tròn dang phun nước ra . kiểu như là dể cho mát sân dó anh chị . em sợ là khi họ bắt cái dó thì họ bị thương hay gì làm máu hay dịch dính lên cái ống nước dó . thì khi xịt nước ra cho mát sân nhà họ thì máu hay dịch heo nước dó vào mắt em thì có sao không anh chị . em hơi lo .

Và em dang di xe máy . thì có người di trước em người dó khạc nhổ phun dờm ra văng cục dờm trúng ngay vào con mắt em thì em có nguy cơ không . anh chi cho em hỏi dờm có virus hiv không . em sợ người dó bị gì trong miệng họ phun dờm dính máu vô mắt em . em sợ quá xém té xe hix .

lo_lang
02-07-2015, 18:20
Anh chị cho em xin hỏi .

em dang di xe máy . thì có người di trước em người dó khạc nhổ phun dờm ra văng cục dờm trúng ngay vào con mắt em thì em có nguy cơ không . anh chi cho em hỏi dờm có virus hiv không . em sợ người dó bị gì trong miệng họ phun dờm dính máu vô mắt em . em sợ quá xém té xe hix .

lo_lang
02-07-2015, 20:39
anh chị ơi .