PDA

View Full Version : Môi nứt nẻ

giatminhtrongdem
02-07-2015, 22:39
Hôm nay đi hát,môi em vừa nứt nẻ chảy máu,em say nên nói chuyện ghé vào 1 người lạ và quẹt môi người ấy. không biết nta có chảy máu không. nhưng môi em vừa nứt nẻ chảy máu. em lo có nguy cơ không ạ?

Hoang Tưởng
02-07-2015, 23:32
Bạn hôn người đó lun chưa thấy gì ở đó mà quẹt. Không có nguy cơ gì đâu bạn.

giatminhtrongdem
02-07-2015, 23:43
Nhưng môi chạm nhau. biết đâu môi họ có máu thì sao ak

giatminhtrongdem
03-07-2015, 08:27
Liệu có nguy cơ không? anh chị tư vấn giúp. vì đêm qua về môi em xót lắm ạ. em đi xe máy đi hơn 200km về nên môi khô nẻ rớm máu ra và bong 1 ít lớp da môi ra nữa

Nguyen Ha
03-07-2015, 08:38
Hôm nay đi hát,môi em vừa nứt nẻ chảy máu,em say nên nói chuyện ghé vào 1 người lạ và quẹt môi người ấy. không biết nta có chảy máu không. nhưng môi em vừa nứt nẻ chảy máu. em lo có nguy cơ không ạ?

100% không có nguy cơ. HIV không lây nhiễm như vậy.

giatminhtrongdem
03-07-2015, 08:45
Vâng.nhưng môi em lúc đấy mơi bong da. còn xót lắm ạ. vết bong cũng rộng nữa

Nguyen Ha
03-07-2015, 08:49
Vâng.nhưng môi em lúc đấy mơi bong da. còn xót lắm ạ. vết bong cũng rộng nữa

100% không có nguy cơ

Tuanmecsedec
03-07-2015, 08:57

Nhưng môi chạm nhau. biết đâu môi họ có máu thì sao ak

Liệu có nguy cơ không? anh chị tư vấn giúp. vì đêm qua về môi em xót lắm ạ. em đi xe máy đi hơn 200km về nên môi khô nẻ rớm máu ra và bong 1 ít lớp da môi ra nữa

Bạn yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ.

Charles
03-07-2015, 09:36

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ với HIV.

giatminhtrongdem
31-07-2015, 18:34
Anh Tuấn và anh chị ơi. tình hình là trưa nay nhà e có khách. có 1 chị bị đứt tay chảy máu. e thấy rửa chén bát cho nhà e rồi úp vào trạn.sợ máu vẫn dianh vào bát hoặc đũa. nhà em có ai tay bị đứt cầm vào bát đũa thì có sao ko ạ?e lo chẳng dám ăn cơn tối nữa ạ

Charles
31-07-2015, 18:39
Anh Tuấn và anh chị ơi. tình hình là trưa nay nhà e có khách. có 1 chị bị đứt tay chảy máu. e thấy rửa chén bát cho nhà e rồi úp vào trạn.sợ máu vẫn dianh vào bát hoặc đũa. nhà em có ai tay bị đứt cầm vào bát đũa thì có sao ko ạ?e lo chẳng dám ăn cơn tối nữa ạ

100% không có nguy cơ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
31-07-2015, 18:57

cứ ăn cơm tối bình thường đi bạn
có bị gì đâu mà lo

Nguyen Ha
31-07-2015, 19:08

Ôi 1 nỗi lo muôn thủa nếu như không hiểu HIV lây nhiễm thế nào. Yên tâm đi HIV không lây nhiễm như vậy.

Tuanmecsedec
31-07-2015, 19:57

Bạn có nhai nuốt hết đống bát hay đống đũa đó cũng không có nguy cơ như vậy bạn,huống chi chỉ là cầm bát đũa đó lên ăn thôi.

giatminhtrongdem
31-07-2015, 20:23
Cảm ơn các anh chị