PDA

View Full Version : QH với GMD có sử dụng BCS nhưng có vấn đề cần được tư vấn

Ptq
03-07-2015, 01:52
Cách đây mấy hôm em có trót dại đi GMD. Lúc qh xong e xuất tinh trong tư thế cô gái kia ngồi trên rồi nhún thêm 2 nhịp nữa và vấn đề là lúc rút bcs ra thì bcs dính ở âm đạo GMD rút ra khỏi dv của e chứ không phải xong rồi mới rút ra và vì thế nên e không kiểm tra được BCS có rách hay không, em có đuổi theo cô gái kia vào nhà vệ sinh để kiểm tra thì cô ta bảo không sao và có giơ bcs lên hình như vẫn có tinh dịch ở phía đầu bao ( lúc cô gái giơ lên ở trong phòng vs khá tối nên em không nhìn rõ đc và không chắc chắn lắm, ngay sau đó GMD ném vào thùng rác)
Vấn đề em xin được tư vấn là trong trường hợp rút bcs ra như trên thì có nguy cơ không ạ (e sợ lúc rút ra dịch âm đạo chảy ngược xuống đầu dương vật) và nếu bcs rách trong trường hợp trên thì trong lúc quan hệ có sự thay đổi nào để cảm nhận được là bcs đã rách không.
Mong được các anh các chị tư vấn, em xin cảm ơn nhiều ạ

Charles
03-07-2015, 05:40
Cách đây mấy hôm em có trót dại đi GMD. Lúc qh xong e xuất tinh trong tư thế cô gái kia ngồi trên rồi nhún thêm 2 nhịp nữa và vấn đề là lúc rút bcs ra thì bcs dính ở âm đạo GMD rút ra khỏi dv của e chứ không phải xong rồi mới rút ra và vì thế nên e không kiểm tra được BCS có rách hay không, em có đuổi theo cô gái kia vào nhà vệ sinh để kiểm tra thì cô ta bảo không sao và có giơ bcs lên hình như vẫn có tinh dịch ở phía đầu bao ( lúc cô gái giơ lên ở trong phòng vs khá tối nên em không nhìn rõ đc và không chắc chắn lắm, ngay sau đó GMD ném vào thùng rác)
Vấn đề em xin được tư vấn là trong trường hợp rút bcs ra như trên thì có nguy cơ không ạ (e sợ lúc rút ra dịch âm đạo chảy ngược xuống đầu dương vật) và nếu bcs rách trong trường hợp trên thì trong lúc quan hệ có sự thay đổi nào để cảm nhận được là bcs đã rách không.

Theo như bạn kể chứng tỏ khi rút ra BCS mới tuột ở lại. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
03-07-2015, 08:34

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Ptq
04-07-2015, 00:01
Em cảm ơn các anh đã tư vấn ạ. Cho em hỏi thêm là trong lúc qh nếu bao rách e có phát hiện được ra không ạ ( em cũng đã tham khảo nhiều topic trong diễn đàn về vấn đề này nhưng có 1 số topic lại là qh xong rút ra mới biết là rách bao )

Charles
04-07-2015, 07:45
Em cảm ơn các anh đã tư vấn ạ. Cho em hỏi thêm là trong lúc qh nếu bao rách e có phát hiện được ra không ạ ( em cũng đã tham khảo nhiều topic trong diễn đàn về vấn đề này nhưng có 1 số topic lại là qh xong rút ra mới biết là rách bao )

Thường khi đang quan hệ mà BCS rách cả hai sẽ cảm nhận được ngay, nếu bao rách đầu DV sẽ lòi hẳn ra, BCS cuốn ngược về gốc DV, xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Tuanmecsedec
04-07-2015, 10:51

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Ptq
04-07-2015, 13:33
Em đã yên tâm hơn rồi, cảm ơn các anh rất nhiều. Chúc các anh sức khoẻ để tư vấn, chia sẻ với mọi người.