PDA

View Full Version : quan hệ tình dục có dùng bao cao su không tuột,không rách có nguy cơ hiv không

hoangvinh
03-07-2015, 10:31
Chào anh chị. Cách đây 3 tháng, e có qh 1 lần vs gmd có sd bcs và e đảm bảo nó không bị tuột hay rách khi đang qh. Gần đây e bị nổi mần ngứa ở người như tay, chân, ngực, đầu và có 1 vài vết đốt nổi mụn ngứa ấy chuyển sang tím thâm, đi cầu phân hơi nát. Lúc trước em có bị nổi mẩn ngứa ở người nhưng hết 1 tg xog lại bị lại và nó mọc mun lên tới gáy, đầu.... e cũng.rất lo. Nhưng e còn ít tuổi và điều kiện để đi xét nghiệm. Xin anh, chị tư vấn giúp e. Nếu đi xn thì chi phí khoảnh bnhieu ạ

Charles
03-07-2015, 10:33
Chào anh chị. Cách đây 3 tháng, e có qh 1 lần vs gmd có sd bcs và e đảm bảo nó không bị tuột hay rách khi đang qh. Gần đây e bị nổi mần ngứa ở người như tay, chân, ngực, đầu và có 1 vài vết đốt nổi mụn ngứa ấy chuyển sang tím thâm, đi cầu phân hơi nát. Lúc trước em có bị nổi mẩn ngứa ở người nhưng hết 1 tg xog lại bị lại và nó mọc mun lên tới gáy, đầu.... e cũng.rất lo. Nhưng e còn ít tuổi và điều kiện để đi xét nghiệm. Xin anh, chị tư vấn giúp e. Nếu đi xn thì chi phí khoảnh bnhieu ạ

Theo như bạn kể là tình dục an toàn. Bạn không có nguy cơ không cần XN.

hoangvinh
03-07-2015, 10:47
Anh chị ơi, có khi cái chỗ e đi họ sd bcs k đảm bảo thì sao ạ

Charles
03-07-2015, 10:49
Anh chị ơi, có khi cái chỗ e đi họ sd bcs k đảm bảo thì sao ạ

Miễn BCS không tuột hoặc rách là bạn an toàn.

hoangvinh
03-07-2015, 10:52
E có 1 hôm bị sốt nhẹ từ 5h chiều đến sáng. hôm đấy đau mỏi ng. đi tiểu màu vàng sẫm, nổi mần ngứa.... đọc trên nhiều trang thì nói CH của hiv

Charles
03-07-2015, 10:56
E có 1 hôm bị sốt nhẹ từ 5h chiều đến sáng. hôm đấy đau mỏi ng. đi tiểu màu vàng sẫm, nổi mần ngứa.... đọc trên nhiều trang thì nói CH của hiv

Khẳng định 100% bạn không có nguy cơ. Triệu chứng bạn kể chỉ là bệnh thông thường do thời tiết thôi, không liên quan gì đến HIV hết.

hoangvinh
03-07-2015, 10:57
Bây giờ người e đang mọc mụn ở khắp nơi riêng tay các vết đốt chuyển sang màu tím thâm. Môi em có cả mụn mọc nhưng nhỏ và không ngứa. E hay đi bơi dạo này thấy da đen đi, hình như móng tay cũng hơi đen..... ở cổ có mụn hay hạch em k biết nữa,, hạch nó ra sao ạ.... khi qh xog rút bcs ra tinh dịch e vẫn nằm trong bao

hoangvinh
03-07-2015, 11:01
Do đèn mờ, em khi qh xong e nhìn bcs vẫn còn trên dv và tinh dịch vẫn nằm gọn trong đấy. Nếu bcs rách thì nó sẽ rách to hay nhỏ ạ

Charles
03-07-2015, 11:03
Do đèn mờ, em khi qh xong e nhìn bcs vẫn còn trên dv và tinh dịch vẫn nằm gọn trong đấy. Nếu bcs rách thì nó sẽ rách to hay nhỏ ạ

Chứng tỏ BCS không tuột cũng không rách. Vì nếu BCS rách sẽ lòi hẳn đầu DV ra luôn, khi đó rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

hoangvinh
03-07-2015, 11:04
Có phải khi đeo bao thì cảm giác sẽ giảm đi đúng không ạ. Đọc các trang trên mạng nhưng Họ trả lời không đúng với tâm lý e không giám hỏi. thấy anh chị ở đây biết quan điểm của em và m.n là đang lo lắng e mới hỏi xin thêm lời động viên

Charles
03-07-2015, 11:08
Có phải khi đeo bao thì cảm giác sẽ giảm đi đúng không ạ. Đọc các trang trên mạng nhưng Họ trả lời không đúng với tâm lý e không giám hỏi. thấy anh chị ở đây biết quan điểm của em và m.n là đang lo lắng e mới hỏi xin thêm lời động viên

Khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ. Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn đi.

hoangvinh
03-07-2015, 11:13
Dạ. Em cảm ơn nha. Như vậy e hoàn toàn không thể dính hiv và các loại bệnh lây qua đường td đúng không ạ. Khi qh có sd bcs là tuyệt đối an toàn đúng k ạ

hoangvinh
03-07-2015, 11:26
Bạn chắc tớ đoán cũng ít tuổi như mình và cũng mún xyz.... để biết....... lúc trước mình cũng rất lo bị. nhưng vs cơ sở nv chúng ta sẽ không thể bị dk. Đừng suy nghĩ về nó nữa. Thấm chí nếu tự nhiên lại lo lắng hãy nghĩ kệ nó tới đâu thì tới

xuanxanh
03-07-2015, 12:16
Dạ. Em cảm ơn nha. Như vậy e hoàn toàn không thể dính hiv và các loại bệnh lây qua đường td đúng không ạ. Khi qh có sd bcs là tuyệt đối an toàn đúng k ạ

Đúng rồi bạn ạ. Bạn yên tâm.

Charles
03-07-2015, 15:47

Đúng vậy, bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

Tuanmecsedec
03-07-2015, 17:14

Tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy những gì bạn kể hoàn không không có nguy cơ.