PDA

View Full Version : anh chị xem giùm em , em cảm ơn

danbeo
03-07-2015, 21:46
em làm công an thực tập trưa nay có xông vô sòng bạc bắt đánh bài với mấy anh xếp , xúc về tự nhiên thấy có nhiều vết trầy ở chân . em có quay lại hiện trường thì k thấy kim tiêm . mà e lại lo có khi nào ng ta dọn rồi không . cho em hỏi bị kim tiêm đâm khi nào mới có nguy cơ ạ , 1 nửa thì nghĩ là trầy do bị bàn ghế 1 nửa lại nghĩ là kim đâm .

Tuanmecsedec
03-07-2015, 21:50
em làm công an thực tập trưa nay có xông vô sòng bạc bắt đánh bài với mấy anh xếp , xúc về tự nhiên thấy có nhiều vết trầy ở chân . em có quay lại hiện trường thì k thấy kim tiêm . mà e lại lo có khi nào ng ta dọn rồi không . cho em hỏi bị kim tiêm đâm khi nào mới có nguy cơ ạ , 1 nửa thì nghĩ là trầy do bị bàn ghế 1 nửa lại nghĩ là kim đâm .

Bạn lo lắng thôi,việc bạn ập vào bắt thì có thể va quẹt cái gì thôi.

danbeo
03-07-2015, 21:56
dạ chắc là va quẹt cây cảnh hay là bàn ghế gì đó , e đọc bài a viết là khi nào cầm cây kim rút ra mới gọi là nguy cơ

Tuanmecsedec
03-07-2015, 21:59
dạ chắc là va quẹt cây cảnh hay là bàn ghế gì đó , e đọc bài a viết là khi nào cầm cây kim rút ra mới gọi là nguy cơ

Khi nào cầm kim tiêm mà bơm máu vào cơ thể thì mới sợ.

danbeo
04-07-2015, 09:58
em mới vô lại hiện trường thì thấy cây cảnh nhiều thôi a. , chắc là cành cây quẹt trúng . e cảm ơn a tuấn

Charles
04-07-2015, 10:10

em mới vô lại hiện trường thì thấy cây cảnh nhiều thôi a. , chắc là cành cây quẹt trúng . e cảm ơn a tuấn

Đúng là bạn chỉ bị cái gì quẹt vào rồi lo lắng nghĩ đến kim tiêm thôi.

Tuanmecsedec
04-07-2015, 11:23

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.